Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

Je souhaite que tu restes au VN avec moi, c' tout ce que je veux à ce moment, je sais que c' pas facile de rire quand t'es ps là, je crois que tu me manqueras bcp, cheri. La F est trop loin, je sais bien, tu va m'oublier? J'espère que non, et je vais te rencontrer un jour ps loin!
Je souhaite que t'es ici, à côté de moi pour que je puisse te dire comment je t'M et dans mon coeur n'y a que toi!!!
hic hic ....anh chẳng hiểu cái dề cả cô chú nào giúp anh hiểu cái ..anh tò mò quá rùi đây nhé ... :p :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Sep 4 2003, 02:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Sep 4 2003, 02:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Je souhaite que tu restes au VN avec moi, c' tout ce que je veux à ce moment, je sais que c' pas facile de rire quand t'es ps là, je crois que tu me manqueras bcp, cheri. La F est trop loin, je sais bien, tu va m'oublier? J'espère que non, et je vais te rencontrer un jour ps loin!
Je souhaite que t'es ici, à côté de moi pour que je puisse te dire comment je t'M et dans mon coeur n'y a que toi!!! [/b][/quote]
úi, em Nhung nhà ta lãng mạn quá...... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Còn mình chỉ ước "đơn giản" thui.... làm thế nào cho nước Áo và nước VN biến thành 1.....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tuấn ơi em không hiểu thì trên internet có nhiều máy dịch tiếng lắm em ạ, em copy cái text này vào và đem cho máy dịch, hihihihi

ÔI máy dịch chả đúng đâu, nghe vừa chuối vừa bùn cừi, iem chả thử chán rùi ý chứ, nhưng níu mún thì chắc cũng hỉu được mang máng đóa.

ti a mo

Member
Hix ,iem nghe mấy bác nói mà iem thg cho kurt voi cả Mecery của iem wá !
To bác co_ai_biet_toi_ko :Kurt Donald Cobain là vocal của Nirvana,đã chết vào hồi 6/4/1994 .Còn Freddie Mecury la nam ca sĩ chính của Queen, đã mất vào ....iem wên rùi :p

To lexuscva

Hehhhe,nếu có 1 điều ước ,iem ước Kurt & Mucery sống lại &nbsp;
hic hic cho anh hỏi khí ko phải mấy người này là ai vậy hả em ???
Em nghĩ đây không phải là "mấy người" đâu, chắc là con chó hay con mèo nhà bạn ấy bị chết ý mà... :huh: Đúng không hả tiamo?
<-----bác đừng nói thế mà iem đau :(

Quang Anh

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Sep 4 2003, 12:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Sep 4 2003, 12:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Je souhaite que tu restes au VN avec moi, c' tout ce que je veux à ce moment, je sais que c' pas facile de rire quand t'es ps là, je crois que tu me manqueras bcp, cheri. La F est trop loin, je sais bien, tu va m'oublier? J'espère que non, et je vais te rencontrer un jour ps loin!
Je souhaite que t'es ici, à côté de moi pour que je puisse te dire comment je t'M et dans mon coeur n'y a que toi!!! [/b][/quote]
Em mong rằng anh sẽ trở về Việt Nam với em, đó là tất cả những gì em mong muốn bây giờ, em biết rằng sẽ không vui vẻ gì khi anh ở đó, em tin rằng anh sẽ cần có em. Nước Pháp thật xa, em biết vậy, anh sẽ quên em chứ ? Em hi vọng là không, và em sẽ gặp anh vào một ngày thật xa. Em hi vọng rằng anh sẽ ở đây, ngay cạnh em để em có thể nói rằng "em yêu anh" và trong trái tim em không có ai khác ngoài anh.
he he mình dịch không sai chứ :D

Hơ hơ, sai hơi bị nhìu, thui để Bùn tênh dịch lại vậy:
Em ước gì anh cứ ở lại Vn với em, đó là tất cả những gì em muốn lúc này. Em biết rằng thật khó để có thể vui vẻ khi anh ko ở đây, và em tin rằng em sẽ rất nhớ anh đấy, chéri à! Pháp xa xôi lắm, em biết chứ, và anh sẽ quên em đúng ko? Em hi vọng là ko, em sẽ gặp anh vào một ngày ko xa.
Đoạn sau bác ý đã dịch đúng!!!

<!--QuoteBegin-Quang Anh+Sep 5 2003, 03:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Quang Anh @ Sep 5 2003, 03:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Em mong rằng anh sẽ trở về Việt Nam với em, đó là tất cả những gì em mong muốn bây giờ, em biết rằng sẽ không vui vẻ gì khi anh ở đó, em tin rằng anh sẽ cần có em. Nước Pháp thật xa, em biết vậy, anh sẽ quên em chứ ? Em hi vọng là không, và em sẽ gặp anh vào một ngày thật xa. Em hi vọng rằng anh sẽ ở đây, ngay cạnh em để em có thể nói rằng "em yêu anh" và trong trái tim em không có ai khác ngoài anh[/b][/quote]
hơ hơ, Bác QA dùng máy dịch thì phải, đọc ngộ quá <_<

ôi, ướ gì tôi có thể yêu hết các bạn gái trong 4rum này nhỉ ....

teddybear

Member
Giồi,toàn các bác có nơi có chốn rồi mà còn...Hờ,quyết định gia nhập hội độc thân của mình không bao giờ sai nhẩy :lol:

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Sep 6 2003, 01:57 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Sep 6 2003, 01:57 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thế này coi như ko tán tỉnh được em BT rùi đau bùn quá :( :( [/b][/quote]
Oa oa, bác nì kinh nhỉ!!! :lol:

Ước gì ngày mai trời đừng nắng, ước gì ko phải tập quân sự nữa!!! ;)

thế chú em QA học lớp gì vậy hả? anh cứ nghĩ chú em học tiếng Pháp cơ :p ...mấy hum nay mưa thế này chẳng tậo tành được cái gì cả vậy có em nào ước mai nắng để được tập ko hể he he :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000