Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

nmv_2301

Member
mọi người ước nhiều điều lạ ghê cơ...em thì điều ước cũng giản dị thui:
_không học mà vẫn giỏi
_có một ngôi nhà khoảng 5000m2
_xe hơi cứ gọi là hàng đống với đủ nhãn hiệu nổi tiếng
_kiếm được một người "bạn" thật hợp với mình...
_làm khủng bố hehe :D

<!--QuoteBegin-Nguyễn Minh Vũ+Nov 6 2003, 11:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nguyễn Minh Vũ @ Nov 6 2003, 11:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mọi người ước nhiều điều lạ ghê cơ...em thì điều ước cũng giản dị thui:
_không học mà vẫn giỏi
_có một ngôi nhà khoảng 5000m2
_xe hơi cứ gọi là hàng đống với đủ nhãn hiệu nổi tiếng
_kiếm được một người "bạn" thật hợp với mình...
_làm khủng bố hehe :D [/b][/quote]
Cứ như Biladen ý nhảy..................hehe.................Chip mún đc đi chơi với anh LTrường..........ăn thật nhìu kem..............roài đi ngủ

nicole_82

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Sep 1 2003, 11:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Sep 1 2003, 11:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Buồn tênh thì chỉ ước sau này sẽ được sống với người mình yêu quý ở một nơi thật yên bình, ở một vùng quê nào đó, sáng dậy hái nho, chiều về làm rượu, cùng ngắm hoàng hôn, sống một cuộc sống ko phải bon chen, ko phải lo cơm áo gạo tiền. Được như vậy thì thực sự là hạnh phúc! :rolleyes:
Còn bi giờ thì ước đập chết được con muỗi đang vo ve xung quanh nãy giờ nè, khó chịu thật, đập mãi mà ko trúng!
À mà topic nì chống chỉ định nhưng điều ước kỉu như ước có thêm 3,4,5,...n điều ước nữa đấy nhé! :lol: [/b][/quote]
tui thi tham lam lam, neu cho tui 1 dieu uoc toi se uoc minh co them 10 dieu uoc nua ;) ;) ;) , just kidding, tui mong moi nguoi se duoc hanh phuc vi co hanh phuc chung ta se co tat ca :lol: :lol: :lol:

akaay

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Nov 16 2003, 04:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Nov 16 2003, 04:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cứ như Biladen ý nhảy..................hehe.................Chip mún đc đi chơi với anh LTrường..........ăn thật nhìu kem..............roài đi ngủ [/b][/quote]
Em đơn giản quá Chip ạ!Cho anh hỏi tí thế ngủ chay hay mặn vậy?

<!--QuoteBegin-akaay+Nov 17 2003, 07:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (akaay @ Nov 17 2003, 07:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Nov 16 2003, 04:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Nov 16 2003, 04:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cứ như Biladen ý nhảy..................hehe.................Chip mún đc đi chơi với anh LTrường..........ăn thật nhìu kem..............roài đi ngủ [/b][/quote]
Em đơn giản quá Chip ạ!Cho anh hỏi tí thế ngủ chay hay mặn vậy? [/b][/quote]
Ơ ơ...............không hỉu..........hmm............anh nè có ý đồ gì đây ta.........nghi wá <_< <_< <_< <_<

câu hỏi này ẩn ý quá ta.
uớc gì mình có 1 gì đó ( đại loại như kiểu cánh của thần kì của Đorêmon ) để thích về vn lúc nào thì về lúc đó.Chẳng tốn tiền.Mà chẳng may đi nhầm 1 số chỗ nào đó thì cũng được he he ;) :p :rolleyes: <_< :p

H

Hiệp

Guest
moi nguoi oi
co ai nghi se uoc cho hoa binh the gioi khong nhi
toi nghi mot nguoi uoc nhu vay han la tot lem
nhung toi nghi rang chung ta uoc nhu vay thi co nguoi lai lam nguoc lai thi sao nhi??????
nhung toi khong uoc nhu vay dau
toi se uoc tro thanh nguoi co the lam thay doi moi thu :D

Ước gì mình bít bay..............trùi Chip thích cái cảm giác đc bay lém..........có ai giúp đc mình ko nhỉ
Hic...........hic..........hu......hu...............hu.........aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Oái.......sao ko có Bụt hiện lên giúp mình nhỉ <_< <_< <_< :huh:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em thich bay thì đi nhảy dù ý Chip ạ, hihi, hè vừa rồi chị cũng định đi nhảy dù nhưng Mẹ không cho... Không thì chị đã biết cảm giác rơi tự do thế nào rồi.... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Ước gì mình có thể đọc được ý nghĩ của mọi người nhỉ.... :p :rolleyes: B) Chắc thú vị lắm đây....... :rolleyes: :rolleyes:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Sao chán được nhỉ?? Con người luôn thay đổi mà, vì thế sẽ luôn có cái mới để "khám phá"... (tất nhiên những cái cơ bản thì giữ, nhưng do cuộc sống luôn thay đổi thì mình cũng nên thích nghi 1 chút chứ... :rolleyes: )
Mà càng hiểu nhau hơn thì càng tốt chứ sao, như thế mới có thể chia sẻ và thông cảm được mà.... ;-) :rolleyes:

trời muốn nhảy dù thì khó gì đâu cơ chứ chị Hà và em Chip cứ làm theo hướng dẫn này nhé .Về lấy 1 mảnh vải vừa vừa ( khi giang tay ra vừa đủ - nhớ là vải nhẹ thui đừng lấy chăn bông là đuợc .Sau đó thì lên chỗ nào cao cao đó khoàng 20 tầng là ít nhất ( hoặc càng cao càng tốt ) rùi sau đó nhảy xuống thế là sẽ có cảm giác rơi tự do ( dễ ợt ) :p :lol:

Chị Hà ui : Khi mà chị hiểu được hết ý nghĩa của mọi người thì mọi người lại ko thích chị nữa rùi vì mọi nguời sẽ nghĩ chị quá to mò .Chỉ hiểu 1 chút thui thế là ổn rùi .Chứ chẳng may hiểu được ý nghĩ rùi gặp phải đúng đứa nó chẳng ưa mình rùi đọc được ý nghĩ của nó --> he he ..lúc đó chắc tực nổ đo đóm ( vì mình đâu nói lại nó đuợc vì nó có nói ra mồm đâu he he) :lol:

Ơ hay.............cái anh này.................người ta nói là thích bay chứ có bảo thích rơi tự do hồi nào :lol: :lol: :lol: mặc dù phải nói là Chip rất sợ độ cao :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi em ơi, ý nghĩ của những người mình không thích thì đọc làm gì cơ chứ :D đọc được ý nghĩ của những người mình thích mới thú vị chứ B) vì thế nên chẳng sợ bị người ta không thích mình :p
Mà chị có ước đọc được ý nghĩ thì chị chỉ ước đọc được 3 ngày thôi là đủ lắm rùi, hihi, không tham hơn đâu :p
Mà suy cho cùng thì thực ra, nếu mình đã yêu quý những người đó rồi thì mình cũng hiểu rõ người ta, vì thế nhiều lúc mình vẫn có thể đọc được ý nghĩ của người ta mà chẳng cần có "phù phép" gì cả :)

Thui, lại đang đi lạc đề rùi, ước đi!! Hihi :lol:

Ước gì có máy thời gian có thể "beam" mình đến được địa điểm mình muốn nhỉ... :rolleyes:

GiangNguyen

Member
Ước gì lúc này đây mình đang được ở Hà Nội , đang được lượn lờ trên đường Thanh niên , đang được chén 1 bắp ngô nướng thơm phưng phức ... nhưng điều ước vẫn chỉ là điều ước . :angry:
Ước gì tuần sau làm bài kiểm tra thật tốt , oaoaoa ... ;)
Ước gì ....

H

Hiệp

Guest
hihihi
tui a
tui se thay doi cai gi dau tien u
tui cung chua biet
cu den luc do se dan dan
con moi nguoi
cac ban se thay doi cai gi dau tien day

Tra cứu điểm thi