Kool gal!!

ruanhodethuong said:
mấy bác nói gì zay!!!! 89 cũng hơi bị nhìu em xinh!!! để em liệt kê nha: Hoa 10S, Thùy Trang 10d4, Hương Giang 10a4, Kim 10d8, Ly 10d3 (hehehehhe!!! sướn nhé!!! cảm ơn chị đê!!!)..... nói chung là còn vô khối girl 89 xinh xắn, dễ thương!!!!
thế em chi thì sao

smooth

Member
ruanhodethuong said:
mấy bác nói gì zay!!!! 89 cũng hơi bị nhìu em xinh!!! để em liệt kê nha: Hoa 10S, Thùy Trang 10d4, Hương Giang 10a4, Kim 10d8, Ly 10d3 (hehehehhe!!! sướn nhé!!! cảm ơn chị đê!!!)..... nói chung là còn vô khối girl 89 xinh xắn, dễ thương!!!!
anh biết còn nhiều hơn em cơ em rùa ạ, chỉ khối chiều là ko rõ lắm, khối sáng thì nắm tương đối. à, bạn Trang D4 la` bạn hay ha't trên trường à, còn Ly D3 có phải Ly lái lợn ko ???

fruit NHO

Active Member
biết mỗi em Hoa và em Hiền lớp Sờ ,em Ly d3 ,2 em Trang d4!khối chiều thì chịu
mà thế ai là hoa khôi khối 10 năm nay?cho xem mặt cái!

XuânHiếu

Member
Mấy em cứ kể tên thế này thì bó tay rồi, có ảnh ko? Chẳng hạn như hôm tham quan ý, các bạn ý xinh thế thể nào chả đc chụp nhiều ảnh
Mà khối 10 kể ra thì hàng loạt thế mà anh ko thấy em nào mới khổ chứ

darkknight1411 said:
thế em chi thì sao
bác này lại làm khó em rùi!!!!!! :>> lẽ nào em lại chê mình xấu :D !!!!!
đấy nhìu em xinh thế mà anh chị kêu là ko có em nào khối 10 xinh!!!! ( tất nhiên có em xinh thì cũng có em xấu chứ!!! khối nào chả thế!!!)
To smooth: anh biết nhìu hơn cả em cơ à!!! chứng tỏ rất hay tia girl khối 10 nha!!! để ý em nào rùi???
Trang d4 là em hay hát hát ý!!!! mọi người có công nhận là Hoa S xinh ko??? cũng xứng đáng là 1 trong những girl xinh nhất khối 10 đấy chứ!!! à wen còn em Vân 10d5 nữa!!!

Anh mut thì khỏi nói rồi. Nghe anh ý nhận xét về bạn Hoa lớp S thì biết. Chẳng biết là còn chỗ nào mà anh ý chưa soi ko.

Mà bà Chi này, chị cho em vào đây là có ý gì đấy ? Hơ kể ra thì cũng hạnh phúc vì ít ra mình cũng đc coi là "xinh" trong mắt chị Chi ( chẳng mấy khi chị em mình tử tế với nhau thế, chị nhể ? )
Mà chị định tiếp tục cái dịch vụ lầu xanh của chị từ cấp 2 đấy ah ? Có cái nghề tú bà mà mãi ko bỏ đc. Thiếu $ thì sang làm nhân viên cho em đê, đang cần người đi đưa hàng :D

smooth

Member
ruanhodethuong said:
mọi người có công nhận là Hoa S xinh ko??? cũng xứng đáng là 1 trong những girl xinh nhất khối 10 đấy chứ!!! à wen còn em Vân 10d5 nữa!!!
hix, bạn Hoa Sờ xinh thì có xinh, nhưng nhất khối 10 thế nào được, nếu bạn ý mà nhất thì khối 10 năm nay hơi bị đáng thất vọng. mà em Chi đừng có nghi oan cho anh, soi thế thôi, chứ chả có ý gì mà để vào bạn nào cả :) .

Bé Un học chiều mà sáng cũng chăm vào canteen nghía các chị à :D

To D'D: làm ăn khấm khá nhớ bánh bao nhá em !!!! :D :D :D

ruanhodethuong said:
bác này lại làm khó em rùi!!!!!! :>> lẽ nào em lại chê mình xấu :D !!!!!
!!!
hôm nào phải sang nhà E tia thử mới đuợc
mình học chiều ko tia được mấy em khối sáng rồi

đại ca smooth là bác nào nhỉ
hôm nào chỉ dẫn cho đàn em chút kinh nghiệm nhé ( gặp 12A3 mấy lần mà chả nhận ra bác smooth )

em wen mất ca chiều có em xinh lắm!!! NGọc Anh hay gì gì ANh ý em ko nhớ tên lắm học D8 hay D9 gì đấy!!! được gọi là xinh nhất khối 10 nhưng em cũng chưa nhìn nên chưa dám quả quyết!!!
To L3: nè dám bóc mẽ chị thế à!!! định đăng ký vào lầu xanh của chị thì cứ nói ko phải ngại đâu em!!!!!! heheheheh!!!
To smooth: có thật là ko có ý với em nào ko??? mặt anh nhìn gian gian :D ( mặc dù chưa nhìn lần nào!!!!)

smooth

Member
ruanhodethuong said:
To smooth: có thật là ko có ý với em nào ko??? mặt anh nhìn gian gian :D ( mặc dù chưa nhìn lần nào!!!!)
mặt anh hiền lành lắm, tính thế nào thì biểu hiện ra mặt thế mà :D quả thật là anh chả có ý gì với em nào cả, yên tâm lớn đi.
Em cứ điều tra nắm rõ tình hình đi rồi thông báo cho anh BD, anh ý àm list luôn.

TO DUCK: chú hay gặp lớp anh lúc nào ??? cứ hỏi xem ai hiền lành tử tế nhất 12A3 <---- smooth :D :D

p3yeu

Member
ruanhodethuong said:
oe. linh ly 10d3===>>>bó tay :D :D

unni_x

Active Member
huyenlong said:
ah mình nhìn thấy anh smut rui`,to to,tròn tròn cận cận nhìn hơi ngu tí,hiihih
không ngu đâu, anh sờ mút cáo già lắm, nhìn cái nick là đủ thấy rùi :D
to bác SM : hì, Un thì ngày nào chả đến trường, coi Văn phòng Đoàn là nhà luôn mừ, ấm cúng và hạnh phúc lắm :>> :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000