Kool gal!!

smooth

Member
huyenlong said:
ah mình nhìn thấy anh smut rui`,to to,tròn tròn cận cận nhìn hơi ngu tí,hiihih
hix, em Huyền Long tả ai thế, mắt em có vấn đề rùi !!!
hôm nào họp forum thì biết mẹt nhau hết mà, việc gì phải tả này tả nọ, rách việc.

smooth

Member
em Thùy Trang D4 được cái hát hay thôi, xếp vào cool g cũng là hơi thiên vị rồi. Thu Minh gì đó chưa thấy ai nhắc đến cả bé milano ạ.
đề nghị bé rùa viết đúng chính tả nick anh đi nhá !!

p3yeu

Member
smooth said:
em Thùy Trang D4 được cái hát hay thôi, xếp vào cool g cũng là hơi thiên vị rồi. Thu Minh gì đó chưa thấy ai nhắc đến cả bé milano ạ.
đề nghị bé rùa viết đúng chính tả nick anh đi nhá !!
:) :) anh mút này,bé rùa là ai zay???
ơ tên anh hoành tráng nhỉ:::huynhcongduc::: =P~ hấp dẫn wa' anh mút ah :D

p3yeu

Member
con ly với con trang buồn cười thật đấy như đi rao hàng ý,ehehe,sang hiphop để biết thông tin về 50cent,sang X-mas để gửi wa` thế thì tao cũng wang cao' lun nhé..
for more details about me,myself,n i,log on to www.snowgame.us ,or send email to [email protected] ===>>>thế này có phải hoành tráng,hùng vĩ,lồng lộng như sân vận động ko,ehehhe

ơ anh Mut tên là Đức ah ? :D bây h mới biết. Trùng tên với bố em. Mình cũng đang nhắm 1 bạn tên Đức

Huyền ơi mày thất lễ quá . Chị Chi rùa nhà tao tiếng tăm lẫy lừng thế mà mày ko biết ah

heheehheh!!! hum nay son wa ta!!! trên lớp được 9 lý, lên mạng lấy thấy bác smooth + con em gái mình ngồi em mình ( lâu lắm rùi mới thấy nó nói được 1 câu mát lòng mát dạ mình!!!!!! :D ) . Mà chị thì sao lẫy lừng = em được đi tới đâu cũng thấy hỏi mày có biết L3 ko???
To smooth: ai cũng bảo em như thế đấy :>> =)) heheheheh!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000