Kool gal!!

unni_x

Active Member
anh BD vừa đẹp trai vừa trông baby, tính nết lại hìn hìn nữa chứ :D Anh ý mà về trường thì chắc các bé chạy theo dài dài ;)

smooth

Member
huyenlong said:
lớp s có bạn hoa nao`đấy mày???
bạn Hoa da trắng, cằm hơi nhọn, lông mi dài, người hơi lùn, thích đút tay vào túi áo khoác, hay đi đôi giày búp bê màu hồng ý em. trông bạn ý hơi bị đanh đá 1 tẹo, chưa nói chuyện nên chưa rõ thế nào.

smooth said:
bạn Hoa da trắng, cằm hơi nhọn, lông mi dài, người hơi lùn, thích đút tay vào túi áo khoác, hay đi đôi giày búp bê màu hồng ý em. trông bạn ý hơi bị đanh đá 1 tẹo, chưa nói chuyện nên chưa rõ thế nào.
có phải cái bạn hôm trước anh hỏi em ko anh smooth ơi, hheeee
soi kỹ quá đấy, khiếp thật.........

estrella

Active Member
to sờ mút: anh chết nhé, dạo này toàn đi soi các em khối 10 không hà
Anh Phong đẹp trai lắm lại galăng nữa ,tranh thủ đi các em ạ dạo này anh ý rỗi lắm đấy hi`hi`

smooth

Member
BlackDragon said:
Thế mà cứ tưởng chú sờ mut hiền lắm , ai dè ... :D
:D, mình cũng tưởng mình hiền lắm.... Nhưng mà đúng là cũng hiền thật, chỉ dám soi thôi, chả dám làm gì các em, thế mới buồn :( :( .
em milano hy vọng gì ở anh mà thất vọng thế ????

blue eyes

Moderator
smooth said:
:D, mình cũng tưởng mình hiền lắm.... Nhưng mà đúng là cũng hiền thật, chỉ dám soi thôi, chả dám làm gì các em, thế mới buồn :( :( .
em milano hy vọng gì ở anh mà thất vọng thế ????
Chắc chị ý hy vọng anh Smooth là một chàng trai ko bao giờ có kiểu đi soi gái linh tinh .....
Hồi xủa em cũng tưởng anh Smooth thế....ai dè đâu =)) =)) con trai ai cũng giống nhau thôi =))

smooth

Member
hix, bé Ngọc với mọi người làm mình xúc động quá, từ bây giờ phải thay đổi thôi, ko đi soi gái linh tinh nữa, hoặc có soi cũng ko nói cho ai, chả ai biết :D.

estrella

Active Member
nghi lắm, soi xong rồi làm gì có chuyện không nói, mà bảo là không soi nữa thì xem chừng chắc không được phải không anh Hai "yêu quaí"

unni_x

Active Member
smooth said:
hix, bác ngắm kĩ thế =P~

BlackDragon

Active Member
smooth said:
:D, bạn Hoàng Yến 10A1, dễ thương hông ??
Ảnh đựơc xóa theo yêu cầu của khổ chủ :D
Ảnh này hình như tự chụp qua gương nên trông hơn mờ .Em này dùng tay che mất 1 ít mặt rồi , lại làm bộ nhí nhảnh nữa chứ =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000