Kool gal!!

unni_x

Active Member
xinh xấu cũng tuỳ năm các bác ạ, như năm 87 là rất ổn, 88 thì khá còn 89 thì hơi bị hiếm :D nghe các chú kháo nhau thì các bé năm 90 và 92 ổn lắm, chưa bít thế nào, đợi các bé lớn thêm đã :cool:

smooth

Member
unni_x said:
nghe các chú kháo nhau thì các bé năm 90 và 92 ổn lắm, chưa bít thế nào, đợi các bé lớn thêm đã :cool:
90 ổn lắm, hết tiết 5 buổi sáng chịu khó đứng ở hàng chị Thanh chờ cấp 2 tan học, ko uổng đâu. bé Ngọc cũng 90 mà :D

Seven-Up

... tại năm nay lớp 10 học phía nhà E ... hơi xa .... mà ra chơi cũng ít đi về sân trường đằng này .... nên cũng chẳng thấy mấy ..... mấy bố trường mình đúng là ... cả đời đi tìm gái đẹp ..... /:) .... khổ thật ..... mà thấy 87 nhiều chị xinh .... 88 cũng dc. .... chỉ ít thấy các em 89 thoai ...... chắc là cũng có cá nhân xuất sắc chứ làm gì mà hiếm .... chẳng qua các bác ko chịu tìm hiểu kĩ lưỡng .....

smooth said:
hoan hô chú Việt, nói thế mà ko biết ngượng mồm =)) =))
Ờ anh smut thì tử tế rồi. Nhìn cái chữ kí thì biết. Too many girls will kill you :9 Khổ thân anh mut đã đề ra khẩu hiệu như thế rồi mà hình như vẫn ko kiềm chế đc =))

smooth

Member
em Ly này nói lạ, too many girl bao giờ, vẫn alone in the dark mà, hix. em còn nợ anh cái bánh bao đấy, hôm nay thấy em cầm cái bánh bao ngon quá, mà trông thấy anh cứ lờ đi, buồn chưa ???

Blue_star

Member
Hix hix, mình mới chỉ biết có em Ly rì đó học 10d6 thì phải là nhìn cũng xinh xinh, mỗi tội em ý dám bảo mình ăn cơm chậm + buồn cười mới đau chứ.

mấy bác nói gì zay!!!! 89 cũng hơi bị nhìu em xinh!!! để em liệt kê nha: Hoa 10S, Thùy Trang 10d4, Hương Giang 10a4, Kim 10d8, Ly 10d3 (hehehehhe!!! sướn nhé!!! cảm ơn chị đê!!!)..... nói chung là còn vô khối girl 89 xinh xắn, dễ thương!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000