Kool gal!!

smooth

Member
sit said:
uh,chị mày đây!!!mày bảo cái gì tai quái??
mà anh gì biết guitar học A3 à???hôm lên buổi diễn hát "vòng tay bè bạn",có anh ko???nếu coa' thì mình vẫn nhớ mặt,vì căn bản hát ấn tượng quá!!!
óe, em này nhớ dai thế, hôm 15-11 anh coa' lên, nhưng mà ko hát, chỉ oánh guitar thôi. em nhớ thằng ku hát à, để anh bảo nó nhá :D :D

Sit

Member
ruanhodethuong said:
Trần Thị Trung Chiến <= may lay cai ten ngu vật!!! tên ai đấy???
chưa nhìn thấy mà cũng đòi thích!!! ông anh vớ vỉu thế!!!!!
ôi xời,nổi thế mà mày ko biết à,mày ko thấy tên đấy hay à,đúng là cái con ko biết gì về cái hay cái đẹp,đấy là tên của Bộ trưởng Bộ y tế đấy,tại tao hâm mộ cái tên của bác ý quá!!!!!
to smooth: nói chung em chỉ nhớ 1 anh,hình như là có hát,tại vì ngồi dưới khó nhìn lắm,chỉ thấy cái thân cây thôi,sao cái thân đấy to thế ko biết.mà hôm 15-11 là hôm nào nhỉ??em chỉ nhớ hôm hát bài "vòng tay bè bạn" của Da vàng vì em thích bài đấy.

smooth

Member
thì hôm 15-11 bọn anh lên oánh bài vòng tay bè bạn còn gì, thằng hát chính là thằng Đạt :D. người to đùng, dễ nhìn nhất là phải. anh ngồi ngoài cùng bên trái cơ(nhìn từ dưới lên), chắc đúng phải cái thân cây em bị vướng.

Sit

Member
iem chẳng nhớ pac' vào với pac' nào nữa,nhầm lung tung,càng nói em càng rối,chẳng hiểu ai nữa,bây giờ cho nhìn mẹt thì còn nhớ, /:)

smooth

Member
trangceline_89 said:
nhầm, cái anh ngồi thứ 3 từ trái sang ( nhìn từ duới lên.Nghe nói tên là Quang thì phải :D
Tên là Quân em ạ, vừa oánh guitar vừa hát phải ko, đúng nó rồi. để tuần sau xuống canteen đi, hôm nào nó chả đi cùng anh :D
chiều về post ảnh lên cho mà xem, chờ vậy nhá.

smooth

Member
huyenlong said:
:eek: nghĩ đi nghĩ lại mày giống con dê thật! :)
hix, em Ly bị bạn đá đểu thật là đau lắm :D :D
tuần này thi ko xuống canteen được, để tuần sau đi. yên tâm, nó ko chạy mất được đâu em ạ.

p3yeu

Member
smooth said:
hix, em Ly bị bạn đá đểu thật là đau lắm :D :D
tuần này thi ko xuống canteen được, để tuần sau đi. yên tâm, nó ko chạy mất được đâu em ạ.
đau zi` anh??? =)) =))
nó ko chạy mất nhg nhỡ có con nào cõng nó biến mất thì sao nà??? :D

smooth

Member
sit said:
iem chẳng nhớ pac' vào với pac' nào nữa,nhầm lung tung,càng nói em càng rối,chẳng hiểu ai nữa,bây giờ cho nhìn mẹt thì còn nhớ, /:)
đây này em này, có nhớ ra được ai ko ???
ảnh 2 là thằng metalboy đang solo no return :)

Đúng rồi , anh Quân trông thật cute =P~
Này Lái lợn kia, tôi hỏi thăm anh ý trước rồi nhé. Không phải thấy zai là mắt sáng cả lên đâu đấy. Định nẫng tay trên của bạn bè là không được đâu đấy. >:p >:p >:p

smooth

Member
BlackDragon said:
Hix, cái hôm CTM các chú ngồi hát à ?Hix, Mất hết cả chất, nếu chỉ chơi acoustic thì hằng ngồi chứ :D
ừa, anh BD nói đúng, nhưng mà ko có con đàn gỗ xịn, đành vác con eguitar lên chiến thôi. ngồi oánh cho đỡ mỏi chân :D bài đấy nhẹ nhàng, có giật giũ quay cuồng gì đâu mà --> đứng như phỗng trông buồn cười lắm --> đành ngồi vậy.
he, em trangceline là em nào để anh còn giới thiệu nào :D :D miễn cho khoản phí môi giới nhá, sướng chưa =)) :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000