Kool gal!!

lại ông anh này suốt ngày đi soi gái, năm nay con gái kém lém, chỉ được vài cá nhân tiêu biểu thôi...........
qua khối sáng xem chắc ổn hơn đấy, năm nay khối 10 buổi chiều bình thường còn khối sáng thì ko biết, em nghe bảo có nhiều bạn được lắm...........

smooth

Member
công nhận mặt bằng chung các em khối 10 năm nay thấp quá, khối sáng cũng ko khá khẩm hơn mấy. mới đi thẩm định, thấy có mỗi bạn Hoa 10S, bạn Hiền "ạ" 10S, bạn Minh Thu 10A3, bạn Mai Chi 10F, bạn "họa mi" 10D4 là trông còn gọi là xinh xắn dễ thương. mong các bé học hành chăm chỉ, đừng nối gót các anh chị.... :D :D

:)) Các anh cũng bắt đầu ngứa ngáy rồi ah ?
Anh Smooth toàn kể tên mấy em ở tận đâu ý. 10D3 đây này, có em Thảo Lê, Đặng Trang... ăn đứt mấy em lớp S

smooth

Member
devils_daughter said:
:)) Các anh cũng bắt đầu ngứa ngáy rồi ah ?
Anh Smooth toàn kể tên mấy em ở tận đâu ý. 10D3 đây này, có em Thảo Lê, Đặng Trang... ăn đứt mấy em lớp S
Oh, vậy hả, anh ko biết, có lỗi quá, anh đã hẹn rồi mà, mai xuống canteen ngồi chỗ nào gần thùng rác nhất đi, anh em mình gặp nhau cái :D. lớp 10D3 học ở đâu hả em ?? chắc các bạn ko xuống sân trường, anh chỉ biết bạn nào hay xuống canteen với ngồi ghế đá thôi, thông cảm.

lớp A1 thì có Thu Minh, cũng ổn ổn,................. còn lại D4 có Anh Thư hay là Minh Thư gì đấy, ko nhớ được............uhm`, để soi lại đã.......

Đâu cũng nhiều fet đấy chứ.
bạn Hằng D2 này
D1 thì đừng hy vọng
D3 có các em như trên
D4 có em Hà
D5 là Vân ( hoa khôi NSL hồi trước đấy )
F có Mai Chi
S có Hoa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000