Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

Maika

Cái này thì tặng lũ con gái đã , đang và sẽ tồn kho lớp mình này , hay gọi là thơ về người thực việc thực D3 nhỉ :-/
Đi đâu mà chẳng lấy chồng???
Người ta lấy hết ,chổng mông mà gào
Gào rằng:đất hỡi trời cao
Sao không bố thí cho tôi chút chồng
Ông trời ngoảnh lại liền trông
Mày hay kén chọn ông không cho mày
khà...khà..

kiddo

Member
=)) Khá khá, bài này công nhận hợp cảnh hợp tình =))
Lan ơi thi xong chưa mày? Bao h về thí? Mấy đứa kia dạo này biến đâu hết rùi? Nhiệt tình đc mấy ngày thế thôi hử? :-B

kiddo

Member
hơ hơ, sao topic lớp mình lại chui tuốt xuống dưới thế này? Chúng mày đâu hết cả rồi? Thúy, Nga, con Khủng Long mất nết, em Yến tuyên truyền viên ;)... biến vào xó nào rồi hử? 2 ngày nữa tao thi, hehe cuối cùng chỉ phải thi có 3 môn, cũng đỡ khốn.
Mọi người ở đâu lên tiếng đi chứ, đúng là D3, cái gì cũng chỉ nhiệt tình đc có mấy ngày :(

Maika

Bọn ở VN cũng lượn lờ đấy, chúng nó chỉ đọc thôi, vẫn lười thế, lâu không thấy ai pót gì là chúng nó biến luôn , mà mọi người chắc bận rộn thi cử. Tao mới ốm dậy , lục tục đi tìm con Thúy , bây giờ mới biết sao lâu không thấy nó , khổ thân con bé, xuống khe không ngoi lên được =)) , tìm nó trên này thì biết :)

tottochan_vn

tao vẫn đây chứ đâu, lúc nào mà chẳng online nhưng dạo này đầu óc đang căng như dây đàn vì chuẩn bị ra trường rồi, cầm tấm bằng Cử nhân trong tay mà chẳng biết đi đâu, về đâu...Nền giáo dục của Việt nam thật là... Khốn kiếp thật... X(
Mà Lan ơi, dạo này bên Pháp có mốt xăm mông sành điệu thế? Tao thấy tác phẩm của mày độc đáo đấy, trông cũng hay hay, nhưng hình như dạo này mày béo quá hay sao mà... thế???? =)) =)) =)) =))

Maika

Hehe, con Yến sao biết tao xăm mông =)) Yến nhìn xuyên đại dương à? Mắt gì mà cáo thế :p Của tao được to thế này chắc là đã mặc quần đùi cà tưng cà tưng trên phố cả ngày rồi , không ngồi chết dí ở nhà thế này đâu I-)
Giữa tháng 5 mà trời lạnh thế , lăn ra ốm lăn ốm lóc đây, HN ơi là HN :-S

klbn

Maika said:
Hehe, con Yến sao biết tao xăm mông =)) Yến nhìn xuyên đại dương à? Mắt gì mà cáo thế :p Của tao được to thế này chắc là đã mặc quần đùi cà tưng cà tưng trên phố cả ngày rồi , không ngồi chết dí ở nhà thế này đâu I-)
Giữa tháng 5 mà trời lạnh thế , lăn ra ốm lăn ốm lóc đây, HN ơi là HN :-S
Tao đây chứ đâu, bọn này thấy mình lâu lâu ko xuất hiện là tranh thủ nói xấu,bọn này thật gian tà :) Tao vẫn vào suốt nhưng ko vào đc lâu nên lười ko post bài, mấy hôm trc hơi bận bịu tý, bi h thì ngon lành rồi. Nghé già chuẩn bị thi hả, tao thì còn tướt,cuối tháng 6 mới thi, Lan bao h thi? bọn nó ở nhà rục rịch ra trường hết rồi, nhanh thật đấy, hix, bọn con gái lớp mình ko hiểu chú nào "lời ru buồn" đầu tiên đây nhỉ ..hehe..Yến cụ mở màn đê

Zinni

Hik, mày xăm mông à Lan? thế mấy hôm mới xăm mặc quần thế nào? đứng - ngồi thế nào? khó khăn vất vả ra phết nhể hê hê. Trâu iu, tao cũng sắp sửa thi, từ bên kia đại dương, nửa vòng trái đất thật lòng thật tâm chúc mày thi tốt nhé. Con Yến ra trường cầm cái bằng ko biết đi đâu về đâu thì đợi tao về tao dắt đi nhé, ko đi được đâu thì tao dắt đi chùi..ít hehehe. Chúc chúng mày sớm có công ăn việc làm nhem nhem nhé :d

Zinni

Con Lan giữ gìn sức khoẻ đấy, mày gày thế mà lại còn đú đi xăm mông, ko ốm mới là la. Thế đã đi khám mấy phát bệnh hồi xưa kêu chưa? có sao ko?

kiddo

Member
Khà khà, đc đc, vừa hô hào fát bà con lại có mẹt rồi :D Đúng là tinh thần chuyên Văn nhà mình vẫn còn..."bất diệt" lắm :p Hehe, ảnh kiểu con Lan post tao có một đống, đẹp cực mà... đủ mọi vị trí luôn... :D;) Nhưng chỉ sợ post lên đây bị coi là bậy bạ nhảm nhí thôi, mod lại treo nick thì chít :D Thui ai có nhu cầu bảo tao fát tao email riêng cho vay nhé :D
Mai tao bắt đầu thi, 2 môn liền 1 lúc mà gần như là chưa học gi đây :( Uh chúc cả nhà thi tốt, đứa nào năm nay ra thì... biết đường mà đi đâu về đâu :):x

tottochan_vn

Chồng con gì hả Đại ca Khủng Long? Em đang vắt chân lên cổ để cố tìm một chỗ chen chân trong thiên hạ đây, thôi em nhường chị đi trước đấy, Bậc Tiền bối thì phải đi trước chứ??? Chị kinh nghiệm đầy mình kia mà hahaha...
Mà con Lan nó xăm mông kỳ quái nhỉ? Đỏ đỏ xanh xanh trông cứ như là bị hắc lào ấy, hay là mày sang đấy bị lây của đứa nào thế? Mà cũng có khi ở Pa ris người ta chuộng màu sắc loè loẹt, càng ngoằn ngoèo, cằng nhiều chỗ xẻ lại càng sành điệu hay sao ý? Phen này, con Lan Nát mông rồi, hoohohoo... =)) =)) =)) =))

tottochan_vn

imdabomb said:
đây có phải là lớp có chị Bùi Linh xinh xinh ko ạ?? :D:D:D:D
Bùi Linh à? lớp chị có 3 Linh nhưng mà hình như không có Linh họ Bùi đâu, nhất là lại Xinh xinh nữa :) Lớp chị toàn những người rất...xinh thôi... Phải không bà con nhà mình? D3 xinh nhỉ??? :q: :q:

klbn

tottochan_vn said:
Bùi Linh à? lớp chị có 3 Linh nhưng mà hình như không có Linh họ Bùi đâu, nhất là lại Xinh xinh nữa :) Lớp chị toàn những người rất...xinh thôi... Phải không bà con nhà mình? D3 xinh nhỉ??? :q: :q:
Haha, Yến cụ nói đúng, lớp mình toàn hoa hậu "cây nhà lá vườn", lấy đâu ra đứa nào xinh xinh :) Con Yến cụ hôm nay làm gì dấm giúi, ko biết chat chit với anh zai nào mà mình gọi nó giật thót mình, nghi ngờ thật đấy!
Thúy kia! Sao ko hỏi han rì tao hử? Mày vẫn sống à? mấy hôm off cho mày ko thấy giả nhời gì làm anh em tưởng mày làm mồi ngon lành cho bọn đầu trọc roài ...hehe...hóa ra nó vẫn sống nhăn nhở

Zinni

À con Phượng ranh,tao vừa off lại cho mày rồi đấy. Đứa nào thi cử thì tao mới có tí hỏi thăm chứ mày ăn tốt, ngủ ngon, tình yêu đẹp thì cần gì phải hỏi hử :D. hehehe. Hik, tình hình là tìm con lớp nào sớm sớm 1 tí để anh em còn đú đởn nhé b-)

Maika

kiddo said:
Hehe, ảnh kiểu con Lan post tao có một đống, đẹp cực mà... đủ mọi vị trí luôn... :D:):x
Haha, không phải chỉ mình tao nhé, con Châu còn xăm một đống, đủ mọi vị trí =)) Châu post lên cho bà con xem vị trí mấy vết xăm cái nhỉ ;)
Thúy hâm,tao cũng mới thi xong, đã đi khám được gì đâu, nhưng thỉnh thoảng vẫn bị cái trò đau tim với nhức đầu đấy , tuy ít hơn rồi, chắc đi khám thôi, không chết sớm mất :(
Đại ca à , em đã bảo con Yến nó buôn mấy cái đồ condom bị bại lộ lần trước, vu cho em không được nên đi vào đường dây bí mật mà , lúc nào nó chẳng giật mình :cool:

kiddo

Member
Thì tao có giấu diếm gì đâu, bảo rồi ai có nhu cầu tao mail riêng cho, dù sao cung là chuyện... tế nhị, phơi lên đây cho cả làng thấy thì ngượng chết :D
Tao thi xong 2 môn roài, hơi chuối nhưng thoát nạn là mừng :D Lan hâm, sao dạo này lắm bệnh nhiều tật thế? Bảo rồi làm chuyện bất chính ít thoai, ko nhieu quả báo lắm :p Chúng mày take care nhé, hè này tao sẽ quyết tâm lên cân lại đây :">

Zinni

Haha, hè này tao dek cần giảm cân nữa, h tao 46kg roài. Con Lan phải để thời gian mà đi khám đi. Như tao lần trước bị đau mắt suốt, mk, tự chữa đủ loại thuốc mãi ko khỏi, mặc dù mẹ tao đã chỉ đạo từ xa phải nhỏ thuốc này, uống thuốc kịa Cuối cùng đi khám mất mẹ nó 20$, cho thuốc 1 phát khỏi luôn, thế mới tởm. Hehe, anh em có tí chúc mừng Châu tai wa nạn khỏi nhé. Ah, hôm nay tao sẽ đi chụp ảnh, dạo này đất trời sáng sủa, nắng mới tươi đẹp lắm, có rì tao sẽ pốt con ảnh lên cho chúng mày xem hahaha

tottochan_vn

Hix, con Lan phải đi khám bệnh đi, sao lại đau tim và đầu thế, suy nghĩ vừa thôi, học hành vừa thôi, nổ tim, nổ đâu bây giờ...
Hôm trước xin lỗi Đại ca Khủng long rồi cơ mà, hôm đó bố mẹ em ngồi ngay cạnh nên không chat được, sợ lộ... hết =)) =)) =))
Mà cái vụ buôn bán Condom của con Lan đổ bể rồi hả, tiếc nhỉ? em thấy con Lan nó mà thi Khởi nghiệp trên VTV3 cái vụ này là lãi to, biết đâu lại được giải đặc biệt nhẩy??? :D
Châu điên gửi cho em ít hình xăm để truyền bá cho thiên hạ Việt nam tí, nếu thất nghiệp em mở cửa hàng xăm mông theo yêu cầu...hahaha Khuyến mãi không lấy tiền ảnh Mông con Lan cho khách hàng, đảm bảo em sẽ giàu to hahaha...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000