Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

tottochan_vn

hahahaha...Đại ca Phượng và con Lan giỏi lắm, đêm hôm khuya khúat(tính theo giờ Việt nam) chúng nó khủng bố mình bằng 350$ (mục đích chính của chúng nó là bắt Yến cu đi mua Condom hộ chúng nó) =))
Không thể tưởng tượng nổi Đại ca và con Lan dùng làm gì mà nhiều thế, em đã cố gắng hết sức mình đưa 600$ để chúng nó tự túc đi mua không nhờ vả gì đến em mà không được.Khổ thân em quá... :p :p :p

sakura_chan

Member
klbn said:
Trùi trùi!!Ảnh này lâu rùi nhóc "guốc mộc" ơi, để hôm nào rỗi anh em up ảnh mới cứng cựa vừa ra lò, cái này từ mùa thu năm ngoái, gần 1 năm rùi còn rì, my dear có ảnh nào mới up lên đây cho mọi người xem mẹt đeeee, up cái ảnh mặc áo dài trắng nhìn mặt điêu điêu ý, cũng đc đấy =)) =))
Nga vào mà chưa chào các đại ca nhé, vào mục "hoa hậu CVA 98-01" chưa? anh em vote Nga đấy, quả này em Nga nhà mình sướng âm ỉ, Nga hay Thư kéo đc em Nghé vào đây thì tốt, nó dạo này cứ gọi là mất dạng, chắc đang bị bội thực fastfood ko ngóc đầu dậy đc :)
thôi thôi , tôi xin cô , tôi già rồi , không còn ham hố gì mấy vụ này đâu :>> cô trông dạo này phổng phao nhờ .tôi thì ngày càng gầy , gầy tong gầy teo , bun xít !!! X(
Hè năm nay không biết có đứa nào về nhờ , nhớ bọn mày phết . Bao giờ mày về hả Phượng ? Có ảnh anh Huấn gửi private cho bạn xem cái , bọn nó biết ông í hết rồi , mỗi tao chưa =((

kiddo

Member
Hèhe, iem Châu đây, báo cáo có mẹt :D Tao đăng kí lâu roài nhưng mấy lần lên chăng có đồng chí đồng bào nào cả nên kô dám hó hé gì, bây giờ thấy bà con đông vui wa' nên cũng phải góp mồm 1 tí cho bằng bạn bằng bè (hì :p)
Cả làng dạo này thế nào, lâu lắm ko thấy tin tức của đứa nào cả, tưởng về quê lấy vợ lấy chồng hết rồi chứ? Hóa ra chúng mình vẫn như xưa nhỉ... vẫn to mồm... vẫn vô duyên :)P)... và vẫn ế ẩm.... keke
Đứa nào có ảnh ót gì thì chia sẻ đê, thèm nhìn mẹt mọi người quá. Ảnh Phượng đú thì out of date lắm rồi, up cái mới lên đê :D Nga ui xem ảnh mày ở cái topic kia rùi, xinh hơn tao rùi nhá, ko đồng ý đâu đây :)) Còn iem thì dạo này tã lắm, ko dám bon chen đâu :((
PS: ko bít đứa nào set cái code kiểu we' gì mà tạp pi' lù, type khó thế???

David Phương

tottochan_vn said:
hahahaha...Đại ca Phượng và con Lan giỏi lắm, đêm hôm khuya khúat(tính theo giờ Việt nam) chúng nó khủng bố mình bằng 350$ (mục đích chính của chúng nó là bắt Yến cu đi mua Condom hộ chúng nó) =))
Không thể tưởng tượng nổi Đại ca và con Lan dùng làm gì mà nhiều thế, em đã cố gắng hết sức mình đưa 600$ để chúng nó tự túc đi mua không nhờ vả gì đến em mà không được.Khổ thân em quá... :p :p :p
Cứ gọi là vãi hàng! Không hiểu giá condom bên TQ với bên Pháp đắt thế nào chứ đợt trước em đi làm mấy phóng sự về phòng chống AIDS ở VN giá chỉ 3000VND 1 hộp 12 cái thôi, Lan Ngố và Phượng Đao mua 350$ thì quá là buôn lậu à? :9 :9 :9

Maika

Yến cụ kia , tao và đại ca bảo chỉ mua 305$ thôi ( chứ không phải 350$) nhưng chính mày cứ đòi 600$ . Đại ca Phượng vào xác nhận cái nhỉ ;)
Yến , bức ảnh nằm trong tay tao, chối cãi là xong nha' ! :cool:
Tớ cũng không hiểu sao con Yến lại mua nhiều đến thế , chắc quả này tớ với ấy làm quả phóng sự điều tra , tớ có ít tư liệu rồi về con Yến rồi, Phương ạ :)

tottochan_vn

Con Lan và Đại ca Phượng vừa Ăn cắp, vừa la làng...Đứa nào bắt tao đi mua Condom hộ hả?Tao thì chẳng biết hàng họ thế nào cả, thế mà chúng nó bắt nửa đêm khuya khuat đi mua...Còn chuyện 305$ hay 350$ thì cũng thế cả thôi?Tao chỉ băn khoăn tại sao chúng mày mua lắm Condom thế thôi?Buôn lậu thì không thành vấn đề (tao nhận tiền hoa hồng) nhưng nếu chúng mày dùng nó vào việc khác thì... =)) =)) =)) hay đấy!
Đại ca Phượng từ hôm bảo em đi mua Condom hộ cho đến giờ cũng mất mặt, chắc xấu hổ quá thì phải?hoho... :9
À, định post lên mấy cái ảnh mới nhất của em với Quyên nhưng chưa xin phép nó nên chưa dám...Dạo này ở Việt nam rầm rộ ảnh Hàn Quốc nên mấy hôm trước hai đứa cũng ham hố đi chụp hehehehe...

dalton

Trời đất, toàn ảnh xưa cũ quá nhỉ, cái ảnh trên là hôm ngồi trên Ciao Năm ngoái nữa thì phải, mùa đông 2003 hay sao ý.
Hè này về anh em đi chụp 1 đống ảnh đê. Cái trò chụp ảnh HQ vừa rẻ vừa đẹp, trẻ con lần người lớn đi chụp ầm ầm. Cái đấy mà chụp mà dán vào ví hay DTDD thì okie lém.
Mọi người ơi, tôi đang dùng tạm số Mobile : 0905 263636 nhé. Số cũ có khi tạm khóa lâu dài đấy.

Maika

ÔI, mọi người đi thực tập hết chưa? Thi cử sao rồi, tớ sắp thi, nước đến chân rồi, mà chẳng học được gì nhiều :-(
Nhìn cái singature của Quang choáng nhỉ , chắc Quang bây giờ đô lắm ;)
À, bạn nào hâm mộ lớp trưởng thì bảo tớ, tớ nhiều ảnh bạn í lắm ;-)

dalton

Uh giời, đánh Tennis thì chạy liên tục mà,người hcir chắc lại thôi,cũng béo ra nhưng ko hề vật vã tý nào :) :p

klbn

David Phương said:
Cứ gọi là vãi hàng! Không hiểu giá condom bên TQ với bên Pháp đắt thế nào chứ đợt trước em đi làm mấy phóng sự về phòng chống AIDS ở VN giá chỉ 3000VND 1 hộp 12 cái thôi, Lan Ngố và Phượng Đao mua 350$ thì quá là buôn lậu à? :9 :9 :9
Con Yến cụ lại còn thích rêu rao, đại ca hôm đấy thương tình lắm mới tha cho sống sót yên bình đến bi h, lại còn thích to còi à, đã thế anh em theo tới cùng vụ này luôn :q: Lan đâu, thực hiện nhiệm vụ đại ca đã giao, khẩn trương, quả này phải cho con Yến cụ hết đường chối cãi mới đc =)) Mà hôm đấy giá cả thỏa thuận thế nào là con Lan với con Yến giao kèo với nhau, mình có biết gì về vụ "condom" đâu nhỉ :-O :-O :-O tôi ko liên quan đến vụ buôn lậu này Phương ạ :9 :9 :9

David Phương

Thế hóa ra Phượng Đao ko dính dáng gì đến vụ này à, cũng phải, tại ngày trước tôi thấy bà tâm sự là kể từ sau khi mối tình với anh Trung cóc ko thành công, Phượng lao vào con đường kiếm sống nhằm làm nguôi ngoai đi tình cảm, hiện nay chuyên đánh hàng Kotex từ VN sang TQ, có dính dáng gì đến Condom đâu. Chắc vụ này là của Lan Ngố thầu riêng thôi (có lẽ giá condom bên Pháp đắt, lãi lớn nên Lan Ngố muốn kiếm việc làm thêm - đây là 1 việc làm đầy tính nhân bản: phòng chống HIV-AIDS cho cộng đồng và ngăn chặn bùng nổ dân số - dzỗ tay :q: :d: :d: ).

tottochan_vn

Con Lan cúi đầu nhận tội đi, buôn lậu Condom làm gì?
Hahaha, Phượng Đại ca định khủng bố em à?thoải mái đi...hehehe

dalton

Toàn nói chuyện Bu Ca Sao thía nhỉ, hôm nào Phượng Đao và Lan Ngố nhớ mang về cho bạn bè vài cái nhé.Cái loại j nó lạ lạ vào hehe... :cool:

Someone

Chào cả nhà! ;-)
Chiều nay tôi với Hương vừa làm quả quyết tâm đi tập TDTM. Mẹ ơi, mệt gần chết! Hehe, sao mọi người toàn bàn chuyện BCS trong khi tên topic là họp lớp nhỉ! Tôi thấy mọi người rục rịch bàn chuyện họp lớp nên phải rủ con Ỉn đi tập để khi nào gặp mọi người còn đỡ ngại :D .Dạo này ở nhà để ôn thi, bài thì ko học được mà cân thì tăng vù vù, hic...ai gặp cũng khen là sao mũm mĩm thế!
Mấy bác năm nay TN học hành thế nào? Yến cụ xin làm LV được chưa? oài, trường mình 9-5 này đã thi roài, sắp " thất học" hết cả lũ.Hic...tự nhiên lại thèm đi học wa'! Cứ nghĩ ra trường phải đi kiếm việc làm là thấy mệt. Bà con cô bác đã ai đi làm chưa, thông báo để còn biết đường nhờ vả :p

tottochan_vn

Bây giờ Yến cu cũng ở nhà ôn thi thôi, cũng béo như con cun cút ấy heheehe...
Mà cái vụ Condom vẫn chưa giải quyết xong à?Đại ca Khủng long và cái Lan chưa chia chác tiền hoa hồng xong à?May cho mình, không dính dáng đến nếu không thì bây giờ cũng gay go to hehehe...
Thế họp lớp thế nảo rồi, mấy hôm vừa rồi bận vụ Condom cho cái Lan và chị Phượng nên chằng thấy ai đả động gì đến họp lớp cả. Nếu có kế hoạch thì thông báo dần cho bà con biết để còn chuẩn bị tinh thần và tiền bạc đi họp.

Maika

Hic, từ bé đến giờ có biết mặt mũi cái của nợ đấy là gì đâu, thế mà vụ này vừa không được tiền chia chác , vừa bị vu oan là buôn lậu cái của này :-( :-(
Con Yến nó bù lu bù loa, vu oan bằng mấy cái condom để lấp liếp ảnh anh giai nó. Đại ca, em sẽ thực hiện nhiệm vụ,đại ca yên tâm.
Yến , cho mày 2 tuần tao ôn thi, không tự xử thì khuôn mặt dịu dàng của anh giai mày coi như xong =))
Lớp mình có ai biết tin gì của Phương Anh không nhỉ ? Có đồng chí đấy là tớ không biết chút tin tức nào cả :-/

sisley

Kiểu này phải xách dép đi học các bác D3, đời sống tinh thần cao vật ah :)
Hết Condom, kotex , tennis rồi lại thể dục thẩm mỹ :> :cool:
Thẩm nào ngày xưa Châu nó cứ dặn phải giữ gìn SK vì SK là vốn quí của con người :D
@LA sao LA ko rủ iem Vân đi tập thể dục với cho nó có khí thế, hình như dạo này nó suy dinh dưỡng lắm đấy hix :(

kiddo

Member
Lớp mình càng ngày càng đông nhỉ, thích thế:D Nhưng các chị em mình dạo này ghê quá, toàn bàn những chuyện to tát cả, chắc dạo này phong trao` GDGT ở nhà đang lên cao ;)
Chụp ảnh HQ la` thế nào thế? Anh chi. em có ảnh thì up lên đi, ko thi` mail riêng cho Châu cũng đc :)
Hè này mấy đứa bán báo xa mẹ có đứa nào về đấy?Ối giời ơi là nhớ nhà :(

David Phương

Hồi lâu lâu nghe Phượng Đao thì thầm hỏi thăm Trung Cóc dạo này thế nào, có còn phong độ như trước không rồi tự nhiên lại chuyển sang tiếp thị là bên Trung Quốc có nhiều loại condom lạ lắm: loại có dạ quang, loại có đèn, loại có nhạc, loại có gai, loại có hình cờ các nước... Bây giờ nghe anh Quang nói mới chợt nhận ra sự việc có liên quan với nhau :9 :9 :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000