Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

Someone

:D hihihi, tớ đã thi xong roài, cũng đã có điểm roài. Tớ được có 8.5 thôi, nhưng mà hình như đi thi thế thì cũng là điểm khá roài. Cái An được 9.5(4/5 những đứa bảo vệ luận văn lớp tớ có điểm như nó), Cao Dung được 10.
Bây giờ mình thất học rồi, phải đi tìm việc làm hoặc học thêm cái gì đấy, ở nhà nhiều các cụ lại ngứa mắt.

klbn

Someone said:
:D hihihi, tớ đã thi xong roài, cũng đã có điểm roài. Tớ được có 8.5 thôi, nhưng mà hình như đi thi thế thì cũng là điểm khá roài. Cái An được 9.5(4/5 những đứa bảo vệ luận văn lớp tớ có điểm như nó), Cao Dung được 10.
Bây giờ mình thất học rồi, phải đi tìm việc làm hoặc học thêm cái gì đấy, ở nhà nhiều các cụ lại ngứa mắt.
Các bác nhà mình sung túc thế còn rì nữa, lâu lắm rồi ko gặp con An đấy Lan Anh!Mang tiếng nhà cách nhau vài bước chân mà chả bao h thấy cái mặt nó cả, nó vẫn ở đấy hay đi đâu rùi béo? MÀ tôi là nghi ngờ bà lắm đấy nhá, có hiềm khích gì với bạn An hử? ...hehe.. ;-) ;-) ;-)
@em râu: thế hóa ra nhầm nhọt ah!hôm trc chị gặp M.Lan trên mạng nó khai với chị thế, chứ bt thì làm sao mà moi đc tung tích của nó ở đâu ra I-) thảo nào nó bảo nó với thằng Giang như hình với bóng..chẹp chẹp...con này dám khai man với đại ca :cool:

klbn

ID Mai Lan đây: mailan2406. Kon ranh MLan vẫn ghé topic lớp mình luôn đấy, có điều chắc sợ anh em chửi rủa nên ko dám xuất đàu lộ diện:) Đồ đệ Lan sắp về chưa? Hè sang TQ chơi với đại ca đeeee!

tottochan_vn

dạo này vào Forum chán mù, hehehe...
Bà con vẫn khoẻ thế là tốt rồi, những ai ra trường mà có tin tức gì thì nhớ nhắn nhủ cho bà con mấy câu để chúc mừng nhé... Em cũng tốt nghiệp rồi, bây giờ đang thất nghiệp, ở nhà ăn bám các Cụ...

dalton

Ngày nào cũng vào đọc bài mà ko chịu Posst. Lười như con Đười... :) thấy Yến cụ kêu chán ầm ĩ.
Tôi tốt nghiệp rồi, chưa lấy bằng,có lẽ đến tháng 8 cái trường Ngân hàng củ chuối đấy nó mới trả bằng. Vừa thi tốt nghiệp xong cái đi làm luôn ở Tòa Soạn Tạp chí Ô tô Xe Máy VN và Tạp Chí Nghe Nhìn Audio VN ( 2 tờ này cùng 1 TS ). Hix chẳng hiểu sao cuối cùng mình lại đi làm báo cơ chứ. Nhưng đây là mấy báo Tin,Ảnh về đồ Xe pháo với mấy đồ Digital chứ ko chính trị,xã hội hay văn học nghệ thuật j hết :D Giờ trở thành phóng viên như ai, có cái thẻ phóng viên suốt ngày để ở nhà hehe,mang đi làm quái je cơ chứ. Lương tháng đủ sống khỏi xin tiền gia đình, khổ cái đang chới wen rùi giờ 8h sáng đi làm 12h nghỉ,chiều 1h30 vào làm đến 5h tan. Khổ, công chức wá, mới đấu thấy khó chịu lém nhưng giờ wen rồi. Ko đi làm thì chỉ có ở nhà chới bời lêu lổng : Bóng đá,cờ bạc ( nhớ hồi xưa,cấp 3 mình suốt ngày sang nhà em Châu với T.Huyền vay tiền vì thua BD ). :p
Lâu lắm cũng ko gặp ai, hum nọ có sang nhà em Vân chơi, 2 đứa đi cafe buôn chuyện bét nhè.
Hè rồi đấy, mấy em bên kia ko đứa nào chịu về à... :-O

kiddo

Member
Hehe Quang nhà ta kinh phết nhỉ, bây h cũng đời công chức như ai, thôi thế là tốt rồi, ít ra cũng ko phải lâm cảnh như tớ bây giờ, hôm nào ko đi làm thêm thì chỉ còn biết nằm ịt trên giường ngắm TV (như hôm nay chẳng hạn):( :( :(
Bà con còn ai đăng kí vào hàng ngũ "thất học" nữc thì điểm danh cái nào ;) Dù sao cứ học xong là nhẹ nợ rồi, chúc mừng mọi người nhá :x :* Bây h chỉ thèm về lượn quán cafe thôi :p

Tinkerbell

Member
Tớ vẫn chưa có bằng, hic, bây giờ cũng chưa nghĩ ra cái gì để làm mà sống. Cuộc đời rất buồn cười mọi người nhé , có ai tin là vào thời buổi này vẫn có nhận định này không : vì em rất giỏi, nhiều năng lực cộng với cá tính mạnh mẽ nên chúng tôi không giữ em ở lại được. Hic. Có thể tớ khiông làm giáo viên như mong muốn nữa mà chuyển sang đi buôn mọi người ah

kiddo

Member
Chết ở cái "cá tính mạnh mẽ" đấy em ơi, giữ em ở lại để đè đầu cưỡi cổ đứa khác à? =))Thôi mày ạ, đi buôn cũng chả phải xấu, tao cũng nghề buôn đây thôi :D Mày kiếm mối trc đê, bao h về tao hợp tác ;)

Zinni

hehehe, phi thương bất phú, tao ủng hộ đứa nào đi buôn. Chúc mừng những bác đã tốt nghiệp rực rỡ nhé. Em thì vẫn miệt mài học tập, chỉ mong ra trưởng nhanh, mẹ thương mẹ cho ít vốn mở quán cafe thôi hahaha, ước mơ không bao h tắt :d

tottochan_vn

hey hey, mọi người có việc làm thế là Tương lai con em tươi sáng rồi... Nghe chị Loan nói mà sợ quá, cá tính Mạnh mẽ thật...
Bây giờ thì em cũng chỉ mong có việc để làm thôi, lương cũng chẳng quan trọng, miễn là có việc... Tháng sáu này mới nhận bằng tốt nghiệp rồi mới biết đi đâu, về đâu được...
Mà làm gì mà mọi người đồn đại chuyện Chồng con của em kinh thế???Vẫn Nằm không đấy chứ, làm quái gì có đứa nào, đừng nghe lời đồn nhảm bà con nhé...

Maika

Các bác cứ bình tĩnh , các bác còn chạy nhanh hơn em chán :(
Hehe, Thúy mở tiệm cafe cho tao chung vốn , chặt chém chúng nó , nhất là con nhà bác Tiếp , suốt ngày cà phê cà pháo...Sao hình như ai lúc trẻ cũng mơ ước mở quán cafe thế nhỉ? Ước mơ của tao từ hồi cấp ba..huhu...

Tinkerbell

Member
Há há, cả nhà chung vốn đi buôn đê. Tao sẽ làm mối ở nhà.
Có tin đồn thổi là em Vân nhà ta đã chê Trà sữa chân châu của anh Hải Anh nào đó mà chuyển sang đi ô tô với anh Huy Huy???? Hehe' bà con ai có thông tin về vụ này thì phải trình bày sớm. Em Vân ở đâu khai báo ngay. Chuyện vui không được giữ một mình. Nhé !!!!

klbn

Tinkerbell said:
Há há, cả nhà chung vốn đi buôn đê. Tao sẽ làm mối ở nhà.
Có tin đồn thổi là em Vân nhà ta đã chê Trà sữa chân châu của anh Hải Anh nào đó mà chuyển sang đi ô tô với anh Huy Huy???? Hehe' bà con ai có thông tin về vụ này thì phải trình bày sớm. Em Vân ở đâu khai báo ngay. Chuyện vui không được giữ một mình. Nhé !!!!
Em râu! Ko đc nói xấu cháu chị nhá! Thấy con bé ko ở đây là tổng công kích đấy hử :> :> :> Mặc dù con cháu ko dám khai báo nhưng chị vẫn nắm như lòng bàn tay "chuyện tình yêu" của con cháu chị...héhé...Nó mà léng phéng gì là chị xử lý ngay :cool: Mà còn em ý, dạo này đang nhòm ngó thằng nào trình bày đe, ngon lành một phát là chị về thẳng cổ làm thủ tục cướp rể cho em râu luôn (ko cho nó kịp thời nghĩ lại =)) )
Nghé, tao thấy anh zai nhà mày thập thò bên topic khác đấy nhá, mau mau bảo anh zai trình diện anh em ngay, ko là phiền hà đấy :cool:

kiddo

Member
Hehe, mặc dù con bé Vân nhà em nó ko hơi im hơi lặng tiếng nhưng thế nào nó cũng phải lượn lờ vào đây đọc, thế nên phải tranh thủ... happy birthday to you :x :x :x Chúc con gái iu cái quan trọng nhất bây h: kiếm đc việc làm ra tiền và vừa ý ;-) Còn sau đấy thì... chồng con đầy đàn =))
Còn bà con ở nhà thì sao rồi? sau khi "thất học" đã có kế hoạch gì chưa? Mấy đứa xa mẹ cày cuốc đến đâu roài? Tai thì vẫn chán thế nên chẳng có gì mà báo cáo hết, hik.

tottochan_vn

Mấy đứa mới ra trường sao chẳng thấy tin tức gì thế??? Đi theo tiếng gọi của Bikini mùa hè rồi à?
Em thì vẫn thế, công việc chưa ổn định, nếu có tin tức gì thì sẽ thông báo cho mọi người.
Nhân tiện đây cũng gửi lời Chúc mừng sinh nhật đến chị Vân , chúc chị giống hệt Nghé nó chúc và gấp đôi những lời chúc đó lên...
Khi nào bố trí anh em chúng ta gặp nhau cái nhỉ? ra trường rồi, có thời gian thì tranh thủ mà gặp nhau xem tình hình Chồng con thế nào cái...

dalton

Chúc mừng SN em Vân,chẳng năm nào nó làm SN hay sao ý,mọi năm đứa nào nhớ cứ wa nhà thui,kiểu j cũng gặp những đứa còn lại :) Hum nay tôi bận kín mít, có 2 cái hẹn hò ăn uống,chắc ko bỏ được,có j tối gọi dt cho em Vân 1 phát.

ltuongvan

haha, hoa ra ca nha van nho ngay sinh nhat em day a? lam em xuc dong qua tạ. nhung ma tinh hinh nam nay la rat tinh hinh, ba con ban tot nghiep qua, nen chac la k 1 bong ngươi ruiruoui..huhuhu
cam un moi ngươi fát!!! hehe.
Chuc moi ngươi hoan thanh su nghiep hoc hanh cua minh hoanh trang nhe!
Ma cho hoi Quang dep trai hom nay hen ho j ma voi nhung 2 em lien co a? Rieng cai fi vu nay la tui k tha cho ong dau day. Hen j thi hen, gui qua va hoa qua dương bưu dien de!!! van co ngươi nhan nhu thương!!!

Tinkerbell

Member
Hic, chị yêu, em chúc chị vui vẻ, sức khoẻ, có nhiều tiền lẻ, ko biết tiêu vào đâu thì cho em. Yêu chi. hôn chị 10 cái, chia đều sang hai má.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000