Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

chouchou

Member
Gớm, Yến thích lấy chồng thì cứ nói thẳng ra, còn giả vờ giả vịt là mong muốn được gặp bạn bè. Chắc lớp mình khi nào các bạn "tây tiến" hồi hương thì sẽ họp lớp đông đủ được thôi. Hay là chọn ngày nào họp lớp khác đi, 1-5 là ngày nghỉ thật nhưng mà hôm nào cũng như hôm nay thì nóng phát điên, muốn đi loăng quăng cũng khó.

Vân có người yêu rồi hử? Thể nào hôm nọ gặp mày ở nhà xe cứ tươi hơn hớn, mồm thì chửi bọn trên forum ăn nói linh tinh nhưng mặt lại hiện lên chữ SƯỚNG. Po' tay!

tottochan_vn

Heyhey, em đã có chồng cách đây gần 1 năm rồi, các bác chậm Tiến quá, hehehehe....
Nhất trí đổi ngày họp lớp đi, họp lớp mà vào mấy ngày nóng như điên thế này thì đúng là Ép dầu, ép mỡ...
Mà tình hình bà con D3 yêu đương thế nào rồi nhỉ?Lâu lắm không gặp Thanh Huyền, Linh Bò, và mấy bạn khác nữa, không biết mọi người có nhớn hơn không nhẩy?hehehe...

David Phương

Yến có chồng rồi chắc từng trải chuyện "ấy" lắm có gì bổ túc cho anh em tý ty gọi là chia sẻ niềm đam mê đi. Còn ngày họp lớp việc quái gì phải đổi, nếu sợ nóng ta vào phòng máy lạnh uống bia, lo gì.

tottochan_vn

làm gì mà đến mức có kinh nghiệm trong chuyện ấy, chắc gì đã bằng mọi người...
Chồng con nhưng cũng chưa có kinh nghiệm gì đâu...khi nào gặp các bác,còn phải học hỏi nhiều hehehehe

chouchou

Member
Phương nói đúng đấy, biết ít thì bảo người chưa biết, ngại ngùng gì đâu. Tớ cũng muốn học tập một tẹo Yến ạ. Cứ lý thuyết mập mờ là nguy hiểm lắm HE he

dalton

Được đấy, cái vụ chia sẻ kinh nghiệm chuyện "ấy" là mình ưng đấy. Yến chia sẻ cho annh em tý nào, Thanh Huyền thì cũng đâu kém, cứ giả vờ ko bít. Chỉ có em với anh Phương là hơi mù mờ thui.

David Phương

Công nhận là vụ này mà thực hành lần đầu mà chẳng may nhầm là ân hận suốt đời. Em cũng sợ lắm, nhiều lúc nửa đêm giật mình thảng thốt nghĩ từng này tuổi đầu rồi mà vẫn trong trắng, hic hic ^__^

tottochan_vn

Đúng là Sai một ly, đi một dặm...Em cũng chẳng biết gì đâu, thề có bóng đèn trên trời, em không biết một tí gì...
Cái vụ chia sẻ này có lẽ cần một người kinh nghiệm hơn, em cũng chỉ biết lý thuyết thôi, chứ chưa thực hành bao giờ. Được tiếng là Lấy chồng thôi, nhưng đã biết mặt mũi Chồng con ra làm sao đâu???Đời mà... =)) =)) =))

David Phương

Chán vật, biết rồi mà cứ giả vờ, ko chia sẻ cho mọi người chút kinh nghiệm gì cả, nếu thế từ đầu im béng đi cho rồi. Làm anh em rách hết cả cảm xúc.

klbn

chouchou said:
Gớm, Yến thích lấy chồng thì cứ nói thẳng ra, còn giả vờ giả vịt là mong muốn được gặp bạn bè. Chắc lớp mình khi nào các bạn "tây tiến" hồi hương thì sẽ họp lớp đông đủ được thôi. Hay là chọn ngày nào họp lớp khác đi, 1-5 là ngày nghỉ thật nhưng mà hôm nào cũng như hôm nay thì nóng phát điên, muốn đi loăng quăng cũng khó.

Vân có người yêu rồi hử? Thể nào hôm nọ gặp mày ở nhà xe cứ tươi hơn hớn, mồm thì chửi bọn trên forum ăn nói linh tinh nhưng mặt lại hiện lên chữ SƯỚNG. Po' tay!
Con cháu hơi bị đc đấy nhá, tình yêu tình báo rầm rộ thế mà chưa thấy báo cáo trình làng,thế cuối cùng lại vẫn là anh "Hải Anh trà chân trâu" đấy hử? tình hình thế nào kể cụ thể cho anh em nghe đe.
Huyền, con em dâu tớ đâu?hôm trc cãi sống cãi chết là em đã đăng kí nick rùi mà chưa thấy cái mặt mẹt nó đâu cả, hay là dạo này lại tí tởn bồ bịch với thằng nào? :q:

klbn

tottochan_vn said:
Đúng là Sai một ly, đi một dặm...Em cũng chẳng biết gì đâu, thề có bóng đèn trên trời, em không biết một tí gì...
Cái vụ chia sẻ này có lẽ cần một người kinh nghiệm hơn, em cũng chỉ biết lý thuyết thôi, chứ chưa thực hành bao giờ. Được tiếng là Lấy chồng thôi, nhưng đã biết mặt mũi Chồng con ra làm sao đâu???Đời mà... =)) =)) =))
Úi giời đàn em, dạo này ăn nói bạo hơn đại ca rùi đấy nhá, thằng chồng em nghe nói đang lưu lạc giang hồ phải ko? gọi nó về ngay trình làng D3 khẩn trương, ko là anh em ko cho làm rể đâu đấy. Đàn em có gặp con Quyên ko? tóm cổ nó vào post bài "giả nhời" anh em ngay, đăng kí nick rồi mà mất mặt, bọn đàn em đàn iếc dạo này ở nhà là hư hỏng hết rồi :-B :-B :-B

Zinni

hô hô, em Vân múp iu anh trà sữa trân châu thì còn gì bằng, cứ gọi là mũm mĩm ra. Kiểu này hè về chắc tha hồ được khao uống sữa, trà rồi. Đang đói kém đây. Này Yến ơi, mày biết lý thuyết gì đấy ? Kinh nhỉ, bây h cũng ôm mấy mớ lý thuyết ấy ấy đọc cơ à, thế nó thế nào ? hôm nào cho tao mượn đọc với, tao vẫn chưa được phổ cập văn hóa " ấy ấy" đâu đấy :d

Zinni

Ơ, sao chữ kí của em ko hiện lên nhỉ ??? vô lí hết sức :-l
ah, hiện lên rồi. Đan Mạch, mãi mới thấy hiện lên. Hé hé, ai đang đi tập thể dục thể hình ( em LA và em Hương thì phải ), đợi hè tao về tao rủ sang lớp tập thẩm mỹ nhé, tao cũng phải đi tập đây, xa nhà nhớ mẹ, ăn được, ngủ được, mịa, cứ gọi là :mad:), phát tướng vãi :D

tottochan_vn

Lâu lắm rồi không nhìn thấy chị Vân, chắc là cũng vẫn mũm mĩm, béo ú như ngày xưa chứ?dạo này ở nhà suốt, chẳng biết mọi người thế nào chứ Yến cu thì Béo như con Cun cút hahahaa...
chuyện chồng con của em chấm dứt đi là vừa, dành chỗ cho các chị khác đang máu me hơn đi (Khủng long, Vân ...)
Em cũng già rồi hoohooo....

klbn

Bà con cô bác đi đâu hết cả rùi, sao lại vắng tanh vắng ngắt thế này, anh em tầm này bận bịu gì mà chẳng chịu vào post bài rì hết cả, có j hay ho vào kể anh em nghe đê

dalton

Hôm wa em Vân gọi điện buôn chuyện. Lại bài ca muôn thuở là tôi bận học wa, sắp thi rồi, học muốn chết luôn... :(
Hẹn tối wa nhà nó mấy hôm raoif mà chưa wa được. Hè này Phượng đao có về ko thế.

kiddo

Member
Ừ đúng rồi, bây h mà các bác có hỏi chuyện em thì em cũng chỉ biết ca bài ca muôn thuở như của em Vân thôi... Hik...:(
Em vừa mới chuyển nhà, dọn đc hết đồ đạc từ nhà cũ đến nhà mới rồi vứt đấy, sách vở giày dép quần áo xong nồi tung toé, y như nhà ổ chuột, ặc ặc, kiêu này chắc đợi 2 tuần nữa thi xong tổng vệ sinh 1 thể, bay h thì chán wá rồi chẳng muốn động vào cái gì hết :(
Bà con ở nhà năm nay ai ra trường thì cố gắng xin việc nhá, cuối năm em về sẽ đi ăn ké lần lượt từng người :D

tottochan_vn

Thơ nữa này, bà con nghe nhé:
LONG dài, SHORT ngắn, TALL cao
HERE đây, THERE đó, WHICH nào, WHERE đâu
SENTENCE có nghiã là câu
LESSON bài học,RAINBOW cầu vồng
HUSBAND là đức ông chồng
DADY cha bố, PLEASE DON'T xin đừng
DARLING tiếng gọi em cưng
MERRY vui thích, cái sừng là HORN
Rách rồi xài đỡ chữ TORN
TO SING là hát, A SONG một bài