Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

dalton

Hehe, Bu Ca Sao thì nhiều loại lắm, hôm nào P đao mang về cho anh em vài cái thật lạ xem nào.
Hè này có gắng về đông đủ tụ tập nhỉ, lâu lém rồi chẳng gặp ai hết. Mà Vân hâm thấy nó lên mạng suốt mà ko vào Forum lớp mình à.

klbn

sisley said:
Kiểu này phải xách dép đi học các bác D3, đời sống tinh thần cao vật ah :)
Hết Condom, kotex , tennis rồi lại thể dục thẩm mỹ :> :cool:
Thẩm nào ngày xưa Châu nó cứ dặn phải giữ gìn SK vì SK là vốn quí của con người :D
@LA sao LA ko rủ iem Vân đi tập thể dục với cho nó có khí thế, hình như dạo này nó suy dinh dưỡng lắm đấy hix :(
Ôi dào wê wá! các bác D3 đới sống cao từ lâu rồi Thư ơi, mấy chú ở nhà là tinh thần thể dục thể thao lên cao lắm, đợt Tết về rét mướt như gì vẫn thấy chú "Quang tèo" vác con Wilson chiều chiều đi tennis đều đều nhá, sợ chưa! :D Phương chim thì miệt mài thể hình( mà ko biết có phải thể hình thật ko hay là thể dục thẩm mĩ trá hình :) ) hòng có dc thân hình Phạm Văn Mách thứ hai mà đến h phút này vẫn chưa thấy cò gì chuyển biến....Còn các chị em thì hè đến là hì hụi thể dục thể thao để còn 2 dây 2 diếc chứ, làm Thúy với Phượng hè về có tí đú đởn, 2 con rủ nhau chạy bộ buổi sáng, mà cuối cùng kiên trì ko nổi, chạy đc 1 vòng 2 con thuê xe ôm về :) :) :) ko theo kịp các anh chị em ở nhà :D Con Vân dạo này đang suy dinh dưỡng nặng lắm đáy cả nhà ạ, xem thế nào bà con sang thăm hỏi con cháu iem tý đeeeee, chứ dạo này là suy dinh dưỡng đến nỗi đi qua hàng thịt chợ Châu Long mà bà bán thịt toan xẻo mất miếng mông xấn, hix, khổ thân thế chứ =))

Maika

Thôi thôi, con Yến van xin em cho nó yên thân nên chuyện buôn bán dừng ở đây đi, chắc nó tính đường dây buôn bán bí mật =))
Yến tao đã bảo cho mày tự xử , mày còn lên vu khống tao thì tối mai đi học về tao cho ảnh anh giai mày xong nhá, tuân lệnh đại ca ngay lập tức :)

dalton

Ai bảo Phượng Đao tôi vác vượt Wilson, ko đánh Wilson bao giờ.
Dạo này hết xiền roài, ai có xiền cho tôi vay cái nào. P đao nhìu tiền lắm,suốt ngày thấy du lịch với Shopping thôi. Cho bạn bè vay ít tiền đi.

David Phương

Phượng Đao là dân chơi có tiếng rồi, đi du lịch và shopping ở TQ mấy năm rồi còn gì mà đã chán đâu. Còn em hết tiền bỏ tập lâu lắm rồi, con Đao ko biết gì cứ đồn nhảm, nếu nó có lòng thì về cho bạn bè ít tiền sống cho qua ngày tháng, nhà giàu tiếc gì con lợn con.

dalton

UH,em cũng nghèo quá, lúc nào cũng đau đầu vì tiền. Thế hè này P ddaaoc có về ko thế,cho bạn bè vay ít tiền đi. :)

Zinni

Hik hik, hu hu, phải 10 ngày mới đăng kí vào được cái rum này, bó tay với đời luôn. Hề hề, cho em chào và hỏi thăm tình hình các bác với nhé. Hik, hôm wa vừa phải mail cho đồng chí admin hỏi vì sao nick mình đăng kí 10 ngày rồi mà vẫn ko có quyền post bài, hik, hóa ra thông tin điền chưa đầy đủ,bó tay với đời. Hôm nay vào được rồi, có nên uống rượu ăn mừng ko nhỉ, gớm, vất vả vãi :D. Thế lớp mình họp lớp họp leo thế nào rồi ? làm 1 phát cho hoành tráng chứ nhể :D

ltuongvan

ca nha the nao roi? xem chung k len day k dc roi, anh em co ve buc xuc qua!
ma tu tu, fai dinh chinh lai cai tin vit cua thang Phương da, troi, yeu Hai Anh, doc xong em suyt ngat! :)
ma nay, tinh hinh ba con thi cu the nao? ban k? co gie thoi de thi tot nghiep xong de, di choi tí nhỉ! :p

kiddo

Member
Đúng đúng, có con Zinni chia sẻ với tao, tao cũng phải đăng kí đến lần thứ 3 mới đc đấy chứ, đau hết cả đời. Nghe nói cuối tuần này bà con đc nghỉ 4 ngày liền, sướng fat' điên còn gì nữa nhảy, thế có họp hành gì ko cho em hóng hớt với :D
Thúy ơi hè ko về hả mày? Thôi chúng mày đợi năm sau về với tao cho vui vẻ cả làng nhá ;)

David Phương

Con Vân hâm làm gì cứ phải chối đây đẩy thế, tôi biết hết chuyện rồi, sợ tình cảm lần này lại tan vỡ giống như những lần trước hay sao mà phải giấu nhẹm đi thế nhỉ. Bạn bè em Vân kể hết cho em rồi, nó bây giờ yêu 1 anh tên là Hải Anh, to cao đẹp trai như người mẫu

sisley

Khiếp quá Phương cứ bình tĩnh, làm gì mà ghen kinh thế. Vân nó yêu ai hay bỏ ai thì kệ nó lôi lên đây làm gì, nó chẳng tuyên bố 1 câu là dù có yêu 1 tỷ anh thì người nó yêu nhất vẫn là David Phương còn gì nữa :p
Mà Vân yêu anh HA lúc nào, giấu bạn bè nhé :-O thế là ko đc, tuổi chúng mình giờ này đứa nào có người yêu thì phải thông báo để bạn bè mừng, hix xúc động rơi cả nước mắt thế là em Vân thoát khỏi cảnh gái già lẩm cẩm hehe =)) .
Đọc bài viết của Phương mới thấy Phương yêu Vân rồi đấy nhưng chưa nhận ra thôi :cool: ;)

Someone

uây, Vân mà yêu anh Hải Anh thì cứ gọi là ... Anh ý vừa mới mở 1 quán Trà Sữa ở gần trường Ams. Nhưng mà mọi người nhà mình cứ nói em Vân với anh H.A yêu nhau, Vân mà chối đây đẩy thế này là anh ý lại vác súng lên bắn Vân thì chít.
hehe, em Phượng thân yêu hè này về có đi tập Td ko?Con Hương bây giờ bị nghiện đi tập rồi, hôm nào sang muộn là y như rằng nó nhắn tin , gọi điện giục.Sắp SN Hương rồi đấy cả nhà,hay là nhân hôm đấy gặp nhau tí nhỉ?

David Phương

À hóa ra người yêu Vân là chủ quán trà sữa cơ à, hôm nào thiết kế cho anh em qua uống miễn phí cái nhỉ. Còn cái Hương cũng kỳ thật, hôm nọ mình nhắn tin cho nó mà nó chẳng trả lời gì cả hic hic. Bạn sisley là bạn nào mà cứ nhảy vào topic lớp tớ nói linh tinh thế?

ltuongvan

cac bac tha cho em de!!! de em con hoc hanh ti, thi cu den noi roi, yeu dương gie?? ma ke ra nghe thang P ta ngươi yeu em, ma em thay vinh du qua "Bạn bè em Vân kể hết cho em rồi, nó bây giờ yêu 1 anh tên là Hải Anh, to cao đẹp trai như người mẫu" the nay co khi em xin man phép chap nhan ti nhỉ, cho no zui......Ng ta tương em yeu HA ngươi mau day!!! ( gia ma day la su that LA nhỉ?) ah, nhung ma dung nhu e LA noi day, em so bi ng ta băn lam, chet bay h thi som qua, the nen co noi em yeu HA ng mau thi dc, dung noi em yeu HA chu quan trà sua chan trau, chet luc nao k kip bao tin cho ban be dau!!!

tottochan_vn

hixhix...Hôm nay là ngày 1-5, cuối cùng thì cũng chẳng gặp được ai...Thế này thì thà ngày xưa cả lớp mình đừng nghĩ ra cái trò họp lớp đi cho xong. Chẳng năm nào thực hiện được cả, đến năm nay cứ tưởng là sẽ gặp mặt được nhau nhưng cuối cùng, vấn chẳng đâu vào đâu cả...
Có lẽ khi nào có ai đấy Cưới xin, may ra mới gặp được nhau nhỉ?kiểu này có khi cũng phải về nhà giục bố mẹ cho cưới Sớm thôi, để còn gặp bạn, gặp bè một tí nhỉ?

David Phương

Hôm nay đúng như lời hẹn khi ra trường, đúng 8h sáng em có mặt ở trường. Năm nay là năm 2005, năm ngoái là năm 2004, cả 2 năm em vẫn đều có mặt còn bọn ngày xưa to mồm là nếu chết thì thôi còn sống nhất định có mặt thì không hiểu chết ở đâu rồi. Đúng là buồn cười thật. Hôm nay ở trường vui phết, có mấy lớp hẹn nhau đi chơi nhưng trong sân trường thì vắng hoe, trời nóng quá hic hic

@ltuongvan: thế đứa nào cách đây lâu lâu tâm sự là bây giờ yêu anh Hải Anh rồi, héc héc. Cứ nhận đi có gì mà ngại

dalton

Sorry mọi người vì giờ tôi còn đang ở Hải Phòng, tý mới về. Khổ thân anh Phương, ra trường 1 mình,ko gặp ai à.
Hôm nào rảnh sang nhà em Vân buôn chuyện tý, người yêu người đương có rùi mà giấu anh em quá. Mà hỏi nó thì hở ra là dọa : "tôi học hành suốt ngày, bận lắm, sắp tốt nghiệp rồi....".

David Phương

he he em biết vụ anh đi Hải Phòng rồi, hôm nay ra trường xong về đi rửa xe gặp ông Tuấn bạn anh thấy kể thế. Ra Đồ Sơn vui chứ ^^ Đêm 30-4 / 1-5 ở Hải Phòng là cuồng nhiệt lắm đây, toàn biển 29 lượn vè vè

Maika

tottochan_vn said:
hixhix...Hôm nay là ngày 1-5, cuối cùng thì cũng chẳng gặp được ai...Thế này thì thà ngày xưa cả lớp mình đừng nghĩ ra cái trò họp lớp đi cho xong. Chẳng năm nào thực hiện được cả, đến năm nay cứ tưởng là sẽ gặp mặt được nhau nhưng cuối cùng, vấn chẳng đâu vào đâu cả...
Có lẽ khi nào có ai đấy Cưới xin, may ra mới gặp được nhau nhỉ?kiểu này có khi cũng phải về nhà giục bố mẹ cho cưới Sớm thôi, để còn gặp bạn, gặp bè một tí nhỉ?
Con Yến học Nhân Văn , lớp mình bên đó nhiều như muỗi , sao không gọi chúng nó đi , đứa nào cũng ngồi nhà như mày rồi kêu bỏ họp lớp đi thì ai đi? X(Ngồi ở nhà mà kêu họp lớp thì đừng có mà to mồm kêu ca, càu nhàu X( Đi chơi , tụ tập không kêu gọi mọi người thì lười như bọn lớp mình có mà chịu đến trường , tiếc là Phượng hâm ở nước ngoài rồi , bác Giang cán bộ thì chẳng làm được gì từ hồi ra trường ngoài việc đến nhà chủ nhiệm, cũng chỉ quanh quẩn rủ được mấy đứa Nhân Văn X(
Nếu tớ ở nhà chắc sáng nay có tớ đến trường cùng Phương .
Thôi kiểu này như bác Giang năm kia tuyên bố '' Để vài năm họp lớp một lần cho lâu lâu mới gặp mặt cho vui '' . Bó tay !
Để mọi người thi tốt nghiệp xong rồi hè đi chơi, không thì năm sau lấy chồng hết cả mất , em bên này sẽ đổ bia vào WC chung vui cùng các bác :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000