Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

klbn

tottochan_vn said:
Hix, con Lan phải đi khám bệnh đi, sao lại đau tim và đầu thế, suy nghĩ vừa thôi, học hành vừa thôi, nổ tim, nổ đâu bây giờ...
Hôm trước xin lỗi Đại ca Khủng long rồi cơ mà, hôm đó bố mẹ em ngồi ngay cạnh nên không chat được, sợ lộ... hết =)) =)) =))
Mà cái vụ buôn bán Condom của con Lan đổ bể rồi hả, tiếc nhỉ? em thấy con Lan nó mà thi Khởi nghiệp trên VTV3 cái vụ này là lãi to, biết đâu lại được giải đặc biệt nhẩy??? :D
Châu điên gửi cho em ít hình xăm để truyền bá cho thiên hạ Việt nam tí, nếu thất nghiệp em mở cửa hàng xăm mông theo yêu cầu...hahaha Khuyến mãi không lấy tiền ảnh Mông con Lan cho khách hàng, đảm bảo em sẽ giàu to hahaha...
haha.....công nhận đệ tử Lan nói đúng, thẩm nào mấy hôm nay thấy con Yến cụ mò mẫm trên mạng suốt cả ngày, nói đc vài câu lại thấy biến, thẩm nào ;-) ;-) ;-) nguy hiểm thậttttttt
Con nghé già kia, già sắp thành "trâu trọi" rồi mà còn già vờ ngại chứ, toàn anh em với nhau thôi mày ơi, có gi hay ho cứ phơi bày hết ra đây cho anh em chiêm ngưỡng đeeee, tao hè này đang hí hửng con ranh Thúy nó sang đây với tao đây, anh em đú đởn cũng phải có cạ chứ, đú một mình thiên hạ nó dị nghị chết :9 :9 :9

Maika

Hôm nay gặp em Vân , vẫn kêu ca học hành vất vả quá , bận rộn quá, nên cũng chẳng dám hỏi chuyện tình iu tình báo gì cả :(
Tao thi xong rồi, vừa đi biển về, đen trũi , mà xinh lém, quả này ăn đứt chúng mày ...hehe...Mấy hôm nữa poosst ảnh cho xem :q:
Châu hâm chuyển nhà chưa? Tao lại đang phải tìm nhà , hic, ở gần Bờ Hồ với campus Thanh Xuân đắt quá , có khi năm sau tao phải ra quốc lộ ở rồi , chỉ lo hè mất điện :-( :-(

klbn

Khỉ thật cái bọn này, mất mặt đi đâu hết cả lũ mà chẳng thấy mẹt thớt đứa nào trong này thế ko biết, "Lan em" điều tra tình hình bà con đeeee, vừa đi "bikini" về có gì hay ho ko kể đại ca nghe xem nào,có túm đc thằng dân chài nào về ko thế?

tottochan_vn

Bọn khỉ đột chết hết rồi Đại ca a, em xin xung phong chết nữa đây. Dạo này mệt mỏi quá, chẳng muốn viết gì cả, chẳng muốn làm gì cả... chó chết thật...

kiddo

Member
Hế lô anh chị em, công nhận dạo này nhà cửa vắng vẻ u ám thật, chắc bà con vẫn còn cong đít thi thố, nhất là mấy đứa năm nay ra trường :? . Tao vừa làm xong cái lễ tốt nghiệp, hehe, treo đầu dê bán thịt chó ý mà :D Kể ra thì đến cuối năm mới tốt nghiệp chính thức, những lễ thì 1 năm chỉ tổ chức 1 lần nên fải đi năm nay, ko chả lẽ đợi đến tháng 5 năm sau quay lai ;) :-S Dù sao thì cũng đc mặc áo cử nhân chụp ảnh, ta đây vênh váo như ai =)) :p Để chọn cái nào có lý nhất rồi gửi cho bà con ngắm nghía nhá :D :q:
Ai có lúc nào rảnh rỗi thì chịu khó lên loa cho anh em 1 tiếng cho đỡ... nhớ nhau :d: :*

Maika

Xem ảnh Thúy rồi, đúng là 22 , vừa đằm vừa trẻ... Chị em nhà mình ai cũng xinh tươi hơn , người lơn hơn...Hic, mỗi em là vẫn bé như cái kẹo, bọn cùng lớp thì hỏi '' mày 14 tuổi à? '' :-( :-(
Hơn ba chục độ mà em khăn kín cổ, đi ra đi vào ho sù sụ, xì nước mũi xanh lè đây, mọi người vào hỏi thăm mau mau :-( :-(

kiddo

Member
hik iem Nan nhà mình sao ma đau úm thía? Bạn gì gì sắp đi nên nhớ hử? :p Thôi đừng lo, có tao "chăm sóc" hộ roài:D =)) Mày đừng tham wá ko lại quá sức;) Bên này mấy hôm nay đg nắng đẹp, tao từ khi chuyển nhà hết hẳn đau ốm, chắc nhà này phong thủy tốt hơn :D Hôn nào dọn dẹp nhà cửa xong tao chụp ảnh cho chúng mày xem nhá, từ nhà tao nhìn đc ra biển đẹp phết :D

Tinkerbell

Member
Chào các bạn thân iu! Tơ đang vật vã sửa lại cái KHoá luận, vài ngày nữa sẽ bảo vệ. Dù sao cuối đường hầm cũng thấy le lói ánh sáng rôi. Chúc mọi người vui khoẻ!

klbn

Maika said:
Lâu lắm không gặp Loan , lớp mình năm nay bên NHân Văn tốt nghiệp cả nhỉ , bình tĩnh Loan nhé :)
Con "em râu" vào mà ko chào chị nhá ;-) Bọn khỉ đột ở nhà chúng nó thi cử xong xuôi nghỉ ngơi bét xì nhè rồi, sao mà sướng thế ko biết, anh em thi cử đến đâu rùi? tao hè năm nay ko về nên thi sớm thi muộn ko thành vấn đề, kiểu gì thì cũng ngồi 1 cục bên này thôi :D Mà sao hè năm nay tao bị đen điên cuồng, mà có đi đâu đâu cơ chứ, giá bảo đi biển đi biếc như em Lan, bikini tung toé thì đã đành, đằng này ngồi ru rú ở nhà mà đen như một con chấy :( hix đau lòng thật, anh em có bí quyết rì giúp hồi phục "nàn da" bảo tao phát :9

Tinkerbell

Member
Em chào chị! (x 4 lân). Chị ơi, da có nâu nâu 1 tí cũng chẳng sao đâu, lo lắng làm gì, vì chị có lo nữa thì da chị cũng chẳng bao giờ trắng đậu Bản chất nó ko phải vậy mà hekéké.
Thứ 4 tớ bảo vệ mọi người a. cũng cố gắng bình tĩnh nhưng mà tớ vẫn lo lắm, chẳng biết sẽ sao nữa Lớp mình có cái An, Dung đã bảo vệ rồi, K. Huyền và LL.Anh thì thi rồi, còn mấy đồng chí nữa Tớ rất sợ vì giáo viên phản biện đang ghét tớ :( huhuhu.

kiddo

Member
Đc roài đc roài, nghe em Loan kể sao mà nẫu thế ko biết, hehe, cứ bình tĩnh mà... run nhé mày, đời mấy lần đc thế? :p =))
Tao bây h đg đời rong chơi, vẫn đi làm thêm linh tinh nhưng còn khối thời gian để... ngẫm nghĩ xem ta nên... làm gì với đời :D Có con bạn đang xui tao đi tập Yoga, hahaha, tưởng tưởng đến lúc mình... thành "chính quả" có thể cho 2 bàn chân lên trên đỉnh đầu mà hào hứng quá :D =)). Em Thúy dạo này mất mặt nhỉ, hè định làm gì mày? Còn Lan hâm đang lang thang đến bãi biển nào rồi hả? Ở chỗ tao có cái bãi biển hay cực, luật là... ko đc mặc bikini, đảm bảo con Lan sẽ thích lắm ;)
@ Con Khủng Long béo: tao dạo này cứ gọi là trắng bóc ra, thích lắm cơ, khà khà :p=))

klbn

kiddo said:
Đc roài đc roài, nghe em Loan kể sao mà nẫu thế ko biết, hehe, cứ bình tĩnh mà... run nhé mày, đời mấy lần đc thế? :p =))
Tao bây h đg đời rong chơi, vẫn đi làm thêm linh tinh nhưng còn khối thời gian để... ngẫm nghĩ xem ta nên... làm gì với đời :D Có con bạn đang xui tao đi tập Yoga, hahaha, tưởng tưởng đến lúc mình... thành "chính quả" có thể cho 2 bàn chân lên trên đỉnh đầu mà hào hứng quá :D =)). Em Thúy dạo này mất mặt nhỉ, hè định làm gì mày? Còn Lan hâm đang lang thang đến bãi biển nào rồi hả? Ở chỗ tao có cái bãi biển hay cực, luật là... ko đc mặc bikini, đảm bảo con Lan sẽ thích lắm ;)
@ Con Khủng Long béo: tao dạo này cứ gọi là trắng bóc ra, thích lắm cơ, khà khà :p=))
Update tình hình anh em ở nhà tý:
- Em Vân: đang vắt giò lên cổ thi cử, nghe nói cũng sắp xong rồi nhưng vẫn chưa vượt qua đc thời kì căng thẳng. Mặc dù vậy nhưng vẫn đủ thời gian đi đú với em Quang, cafe lượn lờ bát nhè, cùng nhau tâm sự đêm khuya một số cuộc tình trắc trở...vv...
- Một số em bên Nhân Văn( Lan Anh, em K.Huyền, An, Dung) đã tốt nghiệp nhưng chưa thấy thêm tin tức gì, ko biết công việc của các bạn thế nào.
- Em Loan: ngày mai bảo vệ, chúc mọi điều tốt lành sẽ đến với em, em thân iu ạ
-Yến cụ va bạn Giang: đã tốt nghiệp và chuẩn bị lập gia đình :9 :9 Theo thông tin chưa chính thức, bạn Giang chuẩn bị cưới một cô vợ tương đối xinh xắn, dịu dàng :> :> còn Yến cụ thì coi như yên bề gia thất :)
-Em Quang: cũng đã tốt nghiệp và đi làm chính thức cho một tòa soạn báo( quên mất tên báo này roài ), tình yêu tình báo ngon lành...nói chung là ổn ;-)
-Em Mai Lan: tốt nghiệp trường Luật nhưng hiện tại chưa làm công việc liên quan đến luật pháp, em ML đang làm cộng tác viên cho Đài phát thanh truyền hình VN :cool:
Anh em ai biết thêm thông tin gì post tiếp nhá :x

Tinkerbell

Member
Thông tin của chị có vẻ nhầm lẫn: M.Lan học trường em, vừa mới bảo vệ KL, có thể đi làm phát thanh thì cũng hợp lý Chán lắm cơ, hôm nay em đã sẵn sàng mặc áo dài chờ đến lượt bảo vệ, hic, đợi cả buổi chiều chẳng thấy thầy Thế llà phải làm vào ngày mai thật
Châu nghé tập YOGA rồi về dạy bạn nhá, tao hết tiền đi mấy CLB dưỡng sinh rồi

kiddo

Member
Kinh kinh, em Loan update thêm tình hình gia thất của bạn Giang cái nào, hồi hộp wá :D Con Khủng Long hóng nhanh ra fết, ở tận bên Tàu mà chuyện quái gì cũng biết, hehe thế là giỏi, chịu khó cập nhật rồi mở mang tình hình cho anh em tiếp nhá :D :x

Tinkerbell

Member
Về Giang thì hôm qua , bảo vệ xong, 2 vợ chồng ôm hoa đi với nhau trông hạnh phúc lắm.
Tỡ đã hoàn thành nghĩa vụ sinh viên, ko thật xuất sắc lắm , 9.5 các thầy đánh giá cao nhưng khi trình bày tớ không thuyết phục được mọi người lắm , nhưng với tớ thế là hay vì tớ cảm thấy rất thoải mái, tớ ko thích điểm 10 :)
Mấy hôm nữa tớ sẽ kiếm việc để làm, heeeee, con người chăm chỉ, mọi người hoan hô đi :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000