Hoa hau CVA 98-01

zizi

Zuzi ơi,chị có thấy chị sisley nhà ta sống hết lòng zì mọi người ko?Chị ấy hết bầu cho em rùi lại bầu cho chị, ấy zậy mà nhất quyết ko cho pác P post pix của mình lên. Chị zuzi thấy thế nào nếu em mạn phép mọi người post quả thơ đầu tay của chi sisley lên?(Nói thật,em mới thó được bài thơ đó trong quá trình lật tung bát nháo con comp của chị ấy :D, chị sisley đừng la em nhié,ai bảo chị ko bảo vệ con comp cho cẩn thận:p )

zizi

Bro_sky said:
Đến mai mà chưa có confirm thì mời cả 02 iem lên đây, nhé. Cả nhà sum họp
Zời, nhìu khi ko hỉu nổi bác P nhà ta. Hình như mối quan tâm sâu sắc của bác ấy là XY thì phải, thế nên nói gì cũng thấy toàn X... ko hà:p

sisley

zizi said:
Zuzi ơi,chị có thấy chị sisley nhà ta sống hết lòng zì mọi người ko?Chị ấy hết bầu cho em rùi lại bầu cho chị, ấy zậy mà nhất quyết ko cho pác P post pix của mình lên. Chị zuzi thấy thế nào nếu em mạn phép mọi người post quả thơ đầu tay của chi sisley lên?(Nói thật,em mới thó được bài thơ đó trong quá trình lật tung bát nháo con comp của chị ấy :D, chị sisley đừng la em nhié,ai bảo chị ko bảo vệ con comp cho cẩn thận:p )
:-S hehe tha cho em đi 2 chị oai. Thui ko đùa đâu nhé :D Bye for now X( =; =;

dalton

Ờ nhỉ chẳng thấy em Nga nhà mình đâu hết, ảnh thì chình ình mà thân chủ ko thấy đâu. Vân còn cái nào nữa ko post lên đi.

sakura_chan

Member
tớ Nga đây . :>> .Chưa có nick nên dùng tạm nick này .
hic , cái ảnh , trông thảm quá , tớ còn ối cái xinh hơn
bạn Minh chơi tớ , post cái đúng cái vừa già vừa xấu X(
Vân thối chơi đểu , dám xì đểu đại ca huh ??? :q:
hết ý kiến rồi , tớ out .
Mai tớ có nik , tớ lại vào .
Hôn bọn ấy .
:-B

Vova

Ủa còn hàng hả? hàng ngon thì post lên cho anh em coi với . Hàng thằng Minh là hàng lướt không bảo hành mà đã ngon như vậy rồi, Nga tung ra hàng CT có tem thì chết đứt anh em . ỦA hun hả? , cảm ơn !!!

Maika

Yêu cầu vova không gọi các bạn gái lớp tớ (hay ảnh của các bạn í cũng thế ) là '' hàng họ'' nhá X(

sakura_chan

Member
Chị Nga thối , dám đem nick đi post "nung tung" . Mai em lên xì toàn ảnh xấu bi giờ, há há .
Cái anh Vova gì đấy nói chuyện impolite thật nhỉ.

kiddo

Member
Hờ hờ, tớ vote cho ca nàng Sisley D4 lẫn bé Nga D3 đc ko nhảy? Toàn người yêu người đương cả, batws chọn 1 khó nghĩ wa' :D:x

sisley

kiddo said:
Hờ hờ, tớ vote cho ca nàng Sisley D4 lẫn bé Nga D3 đc ko nhảy? Toàn người yêu người đương cả, batws chọn 1 khó nghĩ wa' :D:x
=)) =)) =)) =)) sung sướng quá, cuối cùng cũng chịu xuất đầu lộ diện :) , sisley D4 là em lào nhỉ, lú lẫn rùi huh chị gái ơi...Về Vn đi anh David tẩm bổ cho :cool: :cool:

Tớ vote cho bạn Vũ Hồng Châu, the killer of my heart 1 phiếu nhé. Mai sẽ post ảnh thí sinh VHC sau. :d:
See u all next time :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000