Hoa hau CVA 98-01

Maika

Bạn Hiệp D1 hơi bủng beo một tí, hơi lùn một tí, nhưng tớ thấy chẳng bạn gái nào trong khóa yểu điệu hơn bạn í , nên vote cho Hiệp 1 phiếu ;)
Sorry Dư Minh nhé, tớ thấy Kiều Phương không nữ tính bằng bạn Hiệp =))

Cheek_nl

Member
kakaka said:
ban tot knight+flo+kiban

ban xau thangdeu

TrươngHuyen la cao nhan noi nào Aphuong
Bầu hoa hậu chứ có bầu bạn tot bạn xấu đâu!

Trương Huyền học lớp A5, xinh lắm, DMinh ko biết à? Lạ nhỉ? Chuyên gia săn lùng miss mà lại bỏ qua mất trg hợp này? ;-)

Cheek_nl

Member
Maika said:
Bạn Hiệp D1 hơi bủng beo một tí, hơi lùn một tí, nhưng tớ thấy chẳng bạn gái nào trong khóa yểu điệu hơn bạn í , nên vote cho Hiệp 1 phiếu ;)
Sorry Dư Minh nhé, tớ thấy Kiều Phương không nữ tính bằng bạn Hiệp =))
Thôi tiện tay bầu luôn cho bạn Hiệp này 1 phiếu vậy.

Túm lại là KP đang dẫn đầu= 5 phiếu.... First runner-up là bạn Hiệp với 3 phiếu. :O) <:p

hatovica

Member
Cheek_nl said:
Bầu hoa hậu chứ có bầu bạn tot bạn xấu đâu!

Trương Huyền học lớp A5, xinh lắm, DMinh ko biết à? Lạ nhỉ? Chuyên gia săn lùng miss mà lại bỏ qua mất trg hợp này? ;-)
AP ơi! Bầu cho Trương Huyền đi!!!!

Vova

Con nhóc Maika lại thích gây sự hả . Khi nào về Vn, cho vài đét vô xxx... hết hâm bây h . Sao mình lại nhẩy vào cuộc chơi chứ ? :-( :-( :-(
Đi tự tử thôi . Trước khi chết vote QThu :>> 5 * ( Có tính là 2 phiếu không nhỉ :D ) . Xong !!!
À quên còn 1 nhân vật nữa , bầu 1 phiếu

có ai biết lão đầu bạc là thằng nào không nhỉ? :p

Cheek_nl

Member
hatovica said:
AP ơi! Bầu cho Trương Huyền đi!!!!
Uh tí quên. Trương Huyền đc 1 phiếu của AP nữa nhé.

Dưng mà các ấy bầu chay thế này thì thiệt cho các miss quá. Chả bạn nào ga lăng tài trợ giải thưởng gì à?? ;-)

Vova

Toàn bộ quần đùi của đội bóng sắp tan rã . 2 bịch bon bon mua từ tiền quỹ của đôi bóng. 18 nụ hôn của 18 cầu thủ . Một gã trai ngoan hiền dễ sai bảo xyz ( bí mật) của đội bóng .
Ái chà , nhiều quá nhỉ . Nữa đi nào

Maika

Ko được, không được, chỉ được nụ hôn của 17 đồng chí D1 thôi, phải trừ một bạn ra chứ :> .
Tên bủng beo kia , đét đét xxx là gì ? Sắp ra trường đi làm đến nơi rồi mà vẫn thói ăn nói thô lỗ thế à ?
Yêu cầu BTC post ảnh các miss lên phát nhỉ ? Có ảnh hồi cấp ba và bây giờ thì càng tốt , lâu không biết các bạn cùng khóa thế nào :)

Cheek_nl

Member
Vova said:
Toàn bộ quần đùi của đội bóng sắp tan rã
Ái chà, hào phóng gớm nhỉ ;-)

Vova said:
18 nụ hôn của 18 cầu thủ
Tình hình này thì tớ cũng phải tài trợ Miss 1 bộ sữa rửa mặt của Omo để tẩy trùng sau 18 nụ hôn thôi!! 8-}

Chipflo

Member
Vova said:
À quên còn 1 nhân vật nữa , bầu 1 phiếu

có ai biết lão đầu bạc là thằng nào không nhỉ? :p

Hiệp ơi, tao biết đầu bạc là ai :D , có gì upload ảnh lớp mình nhiều nhiều lên, để tao copy với. Thay mặt thằng đầu bạc, cảm ơn bạn Hiệp đã tin yêu dành cho 1 phiếu :d:

Công nhận phải có ảnh, chứ nói không thế này chẳng nhớ ai với ai ( thức tế là chẳng biết ai với ai). Nói người này lại hiểu nhầm người khác.

Phần thưởng là toàn bộ quần đùi của đội bóng, tao thấy hơn nửa số đó là quần đùi của thằng An, vì mỗi lần đá, chúng mày toàn mượn của nó, đá xong có trả bao giờ đâu :D

Hiện tại
K.P: 5 ( ai cũng biết là ai :D )
Hiệp 3 ( hoa hậu lại lọt 1 "em" nào vào đây... đặc điểm "bủng beo " =D> )
T. huyền 3 ( ai thế? :-/ , cho xin cái ảnh nhờ :D
Đặc cách cho thằng Hiệp, Thu 1+1 phiếu rưỡi = ... bằng mấy phiếu ... :D
Tiếp theo với 1 phiếu D.Minh ( thêm 1 thằng hề nữa :D ), Liên, và "đầu bạc".

Sao không ai bầu cho A.Phương và Maika nhờ, 2 phiếu đã có chủ :D ... "you're welcome" trước.

tottochan_vn

Tưởng bình bầu cái gì sôi nổi lắm, hóa ra là Hoa hậu...Khóa 98-01 toàn người xinh, điển hình như Cao Hương D3, Nga D3 :) Tại sao con trai D1 lại quên những nhân vật điển hình như vậy nhỉ?A, quên mất còn cả Maika nữa chứ, nhìn qua thì không xinh lắm nhưng nhìn kỹ một tí cũng mặn mà ra phết(hơi đen và nhà quê một tí)
Cỏn D1 ấy à, có một nhân vật cũng đáng để cho vào danh sách bình bầu đấy, thế mà chẳng ai thèm đả động đến. Tôi thấy cái thằng cu hay cười nham nhở, co cái giọng chua lét ấy cũng ấn tượng ra phết. Đố mọi người biết là ai?Tôi vote cho Lê Ngọc Thụ D1 1 phiếu... =))

hatovica

Member
Bạn gái D1 nào mà có cái ảnh to thể nhỉ??? Nhớ bạn ý học D1 thôi, còn ko biết tên, hình như cũng chưa nói chuyện bao giờ cả...

Cheek_nl

Member
hatovica said:
Bạn gái D1 nào mà có cái ảnh to thể nhỉ??? Nhớ bạn ý học D1 thôi, còn ko biết tên, hình như cũng chưa nói chuyện bao giờ cả...
Đó là bạn Thuận đang làm tiếp viên hàng không rồi Sơn ạ.

Cheek_nl

Member
@Chip Dũng: hơi bị xấu bụng đấy Dũng nhé. L-) Ko thấy tớ nhúng cả 2 chân vào Ban tổ chức từ lâu rồi à?
Chả nhẽ tớ cũng lại đề cử ấy bây h chứ lị.

David Phương

Bầu cho con chíp hôi Maika cũng được, công nhận hơi đen và nhà quê, chiều cao cũng hạn chế (ko làm người mẫu được thôi, hoa hậu chắc vẫn được) nhưng được cái trẻ nhất so với các em trong khoá, khoá mình sinh năm 83 thì Maika sinh năm 84. Gì thì gì, bây giờ chỉ thích gái trẻ. :D Vote cho Maika Hương Lan D3

Maika

Hehe, tớ xấu xí nhà quê không bon chen, đứng canh bạn bủng beo bạn í lại xấu hổ =))
Vote thêm cho bạn Ngọc Thụ 1 phiếu vì giọng chua ngọt ngào , công nhận D1 lắm miss quá :)
Vote cho Nga và Cao Hương D3 mỗi người 1 phiếu nữa nhỉ ? Có được không ? :)
Các ông bầu lăng xê ảnh các miss cho bà con chiêm ngưỡng đi mà .

Vova

yeah. Đang sở hữu khá nhiều ảnh của con chip hôi , có nên post lên cho anh em chiêm ngưỡng và vote không nhỉ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000