Hoa hau CVA 98-01

Cheek_nl

Member
Các bác nên hỏi qua khổ chủ 1 tiếng. Nhỡ có được post thì post sang cái topic ảnh kia nhé ảnh càng update càng tốt.
Ko biết bạn Lan bâyh trông thế nào rồi nhi? :)

Maika

Thôi, xin người :9
Chúng nó thấy ảnh cười tôi chết . Để cho tôi yên đi mà, bủng beo :-S
Dư Minh post ảnh KP D2 đi , Phương với Yến có ảnh nào của lớp mình ngày xưa có Nga hay CH xinh xinh post lên phát, tớ không đem nhiều ảnh sang đây, không có máy scan nữa , tiếc quá ! :(

mrknight

tottochan_vn said:
Tưởng bình bầu cái gì sôi nổi lắm, hóa ra là Hoa hậu...Khóa 98-01 toàn người xinh, điển hình như Cao Hương D3, Nga D3 :) Tại sao con trai D1 lại quên những nhân vật điển hình như vậy nhỉ?A, quên mất còn cả Maika nữa chứ, nhìn qua thì không xinh lắm nhưng nhìn kỹ một tí cũng mặn mà ra phết(hơi đen và nhà quê một tí)
Cỏn D1 ấy à, có một nhân vật cũng đáng để cho vào danh sách bình bầu đấy, thế mà chẳng ai thèm đả động đến. Tôi thấy cái thằng cu hay cười nham nhở, co cái giọng chua lét ấy cũng ấn tượng ra phết. Đố mọi người biết là ai?Tôi vote cho Lê Ngọc Thụ D1 1 phiếu... =))
bậy nào, khóa xinh nhất phải là khóa 96-99 !
điển hình là Hà Phương lớp C
Khánh trắng, Trung bò, DM đâu rồi ra đây gật đầu tán thành 1 cái cho tao cái nhở :D

Chipflo

Member
Hiệp ơi, mày có ảnh thì post lên đi. Không thì gọi điện cho Quỳnh, Chu Linh, rồi rảnh thì ghé qua mượn đống ảnh lớp mình hồi trước, scan rồi gửi cho tao với, thanks :D

Tình hình bình bầu tùm lum cả, chẳng biết đâu mà thông kê. Nói chung là khóa mình nhiều hoa hậu quá, rất đáng tự hào ;-)

Đạt ơi, mày qua khóa 96-99 bầu Hà Phương làm miss, bên nay 98-01 :D

thangdeu

mrknight said:
bậy nào, khóa xinh nhất phải là khóa 96-99 !
điển hình là Hà Phương lớp C
Khánh trắng, Trung bò, DM đâu rồi ra đây gật đầu tán thành 1 cái cho tao cái nhở :D
Tao confirm phát, khóa 97-00 thì phải vì tao nhớ "bọn" mày abused my "baby" hồi lớp 11 X( but end up =)) hehe :q: =)) ( đau bụng quá nhưng tao nín :| ) . Tao gật đầu thì đởn giản nhưng chúng mày đang bầu "xinh" mặt hay over all 8-|
PS: =)) =)) =))

sisley

4rum khóa mình rôm rả phết nhỉ :)Có topic bầu hoa hậu 98-01 mà tìm mờ cả mắt chẳng thấy topic bầu Hot Boy 98-01 đâu cả :q:
BTC xem thế nào fix đi chứ nhỉ, khóa mình cũng nhiều con trai đấy chứ....
Còn vote 1 phiếu cho bạn Châu Ngọc ( biệt hiệu la zizi =)) ) A4 1 phiếu....

hatovica

Member
sisley said:
4rum khóa mình rôm rả phết nhỉ :)Có topic bầu hoa hậu 98-01 mà tìm mờ cả mắt chẳng thấy topic bầu Hot Boy 98-01 đâu cả :q:
BTC xem thế nào fix đi chứ nhỉ, khóa mình cũng nhiều con trai đấy chứ....
Còn vote 1 phiếu cho bạn Châu Ngọc ( biệt hiệu la zizi =)) ) A4 1 phiếu....
Ý, bạn Anh Thư này!!! :>> :>> :>> :>> Lần trước post một bài, nói là ngày xưa đã từng có cảm tình với bạn Anh Thư, chắc là bạn ý đọc xong, giận luôn hay sao ý, mất tích đến vài tháng, nay chắc nguôi ngoai rồi nên quay lại. Nếu quả thật bạn Anh Thư có giận Sơn thì Sơn xin lỗi nhé! Tại ngày xưa còn bé, thấy bạn nào dễ thương 1 cái là thích liền ah, khổ thế đấy!

hatovica

Member
Ah! Mà mỗi người được bầu mấy phiếu nhỉ, nếu được thêm 1 phiếu nữa thì tui bầu cho Anh Thư A4 nhé!

Marco

Member
Thằng này vẫn ko bỏ được tính ngày xưa ,nhảy bổ vào thế bạn AT lại chạy vài tháng mày có ân hận tiếp ko

tottochan_vn

Có mỗi chức hoa hậu mà cứ nhường nhau mãi, Maika trong bụng sung sướng âm ỉ vì được vài phiếu nhưng lại cứ làm bộ. Dạo này học phong cách Pháp nhanh quá, chẳng biết bình thường Maika đi guốc gỗ, mặc quần lụa, áo bà ba...nhưng có khi ở Pháp lại áo hai dây, váy ngắn, juyp lửng lơ, trang điểm chẳng kém gì mấy đứa đú đởn ngoài phố nhỉ?hahahaha, nghĩ thôi đã thấy hay rồi.
Phương Chim còn cái ảnh hồi bọn lớp mình về lại trường năm thứ nhất không?cho ảnh đấy lên được đấy, ít ra thì cũng có ối đứa xinh...
Tôi vẫn trung thành vote cho Cao Hương lớp tôi thêm phiếu nữa
Còn con Maika nhà quê nếu nó cứ to mồm không thích thì tôi nhường lại phiếu đó cho thằng có cái giọng chua loét lớp D1 Ngọc Thụ 1 phiếu nữa =))

Maika

Bó tay con này , chân đất mắt toét tao mà mặc áo 2 dây chắc lúc đó thiên hạ không còn khái niệm quần áo nữa :D Sang đây học được mỗi tính tiết kiệm đến keo bẩn của bọn Pháp..hehe...
Bạn nào khéo bầu ra cái topic này vui ghê, bao nhiêu chuyện hay ho hồi cấp ba lộ ra hết , Yến hâm nhỉ =)) =))
( Sao Yến cứ khăng khăng dành hết phiếu cho bạn Thụ thế :cool: :) )

tottochan_vn

Maika linh tinh, ai hâm?mày mới hâm ấy? Cả thiên hạ mặc áo hai dây, sao mày không mặc?không mặc thì mặc gì?hahaha =))
Chắc là Maika tức tối, cay cú lắm rồi đấy...hehehe
Mà mọi người bình bầu tiếp đi chứ?sao cứ toàn nói chuyện ngoài chủ đề thế?
Tôi phản đối bầu Thu D2, hôm trước mới nhìn thấy bạn ấy, hixhxix Thời oanh liệt của Thu D2 thôi còn đâu...tôi nói thẳng mong bà con thông cảm
Ngoài ra thì chẳng nhớ được Kiều Phương D2 là ai nữa?cả cái lớp D2 chỉ nhớ được mỗi thẳng cu duy nhất hình như tên là Tú Anh thì phải?
Thôi thì bầu cho thằng cu đấy 1 phiếu đi cho nó đỡ tủi thân :)

sisley

hatovica said:
Ý, bạn Anh Thư này!!! :>> :>> :>> :>> Lần trước post một bài, nói là ngày xưa đã từng có cảm tình với bạn Anh Thư, chắc là bạn ý đọc xong, giận luôn hay sao ý, mất tích đến vài tháng, nay chắc nguôi ngoai rồi nên quay lại. Nếu quả thật bạn Anh Thư có giận Sơn thì Sơn xin lỗi nhé! Tại ngày xưa còn bé, thấy bạn nào dễ thương 1 cái là thích liền ah, khổ thế đấy!
Bạn Sơn đấy à, giận gì đâu mà phải xin lỗi hihi chẳng qua là vừa mới tìm đc pass vào lại thui. Bạn Kim Anh suốt ngày nhắc bạn Tân Sơn trước mặt tớ, hóa ra 2 người ở gần nhà nhà nhau à, thế mà ko bít sớm nhỉ để ngày xưa đến nhà KA chơi :-B

David Phương

Maika dạo này ăn mặc mát mẻ thế cơ à hồi gì hè về toàn thấy mặc áo hở nách, áo ba lỗ đã kinh rồi, bây giờ còn hơn thế nữa thì chết thật. Bên Pháp khí hậu ôn đới lạnh đấy, cố gắng bảo trọng.
(hẹ hẹ, Maika quả này vừa trẻ vừa tươi mát, giật giải chắc rồi )

hatovica

Member
sisley said:
Bạn Sơn đấy à, giận gì đâu mà phải xin lỗi hihi chẳng qua là vừa mới tìm đc pass vào lại thui. Bạn Kim Anh suốt ngày nhắc bạn Tân Sơn trước mặt tớ, hóa ra 2 người ở gần nhà nhà nhau à, thế mà ko bít sớm nhỉ để ngày xưa đến nhà KA chơi :-B
Bạn Kim Anh nào mà ở gần nhà Sơn thế nhỉ?? Ko nhớ nữa. Thư nhắc dùm để nhớ ra được ko?

sisley

tottochan_vn said:
Maika linh tinh, ai hâm?mày mới hâm ấy? Cả thiên hạ mặc áo hai dây, sao mày không mặc?không mặc thì mặc gì?hahaha =))
Chắc là Maika tức tối, cay cú lắm rồi đấy...hehehe
Mà mọi người bình bầu tiếp đi chứ?sao cứ toàn nói chuyện ngoài chủ đề thế?
Tôi phản đối bầu Thu D2, hôm trước mới nhìn thấy bạn ấy, hixhxix Thời oanh liệt của Thu D2 thôi còn đâu...tôi nói thẳng mong bà con thông cảm
Ngoài ra thì chẳng nhớ được Kiều Phương D2 là ai nữa?cả cái lớp D2 chỉ nhớ được mỗi thẳng cu duy nhất hình như tên là Tú Anh thì phải?
Thôi thì bầu cho thằng cu đấy 1 phiếu đi cho nó đỡ tủi thân :)
Thật ra cuộc thi này mở ra cho vui thôi, mọi người vào tán phét vì lâu ngày ko gặp hihi chứ nhìn thấy giải thưởng chắc các bạn ý chạy mất dép. Miss or mr thì có giải quyết đc j đâu, quan trọng làm miss/mr cho 1/2 of mình ý chứ :).
Tớ vote 1 phiếu hotboy cho Mr của tớ nhưng sợ zizi lên cướp lắm nên thôi :q: :q:
To Sơn: bạn Ka nhà ở Kim ngưu, mà giữa năm lớp 11 chuyển vào lớp A4 của tớ ý. :-/

Bro_sky

Mẹ tớ bảo, về nhà lấy vợ và cho ngay 1 account $xxxxxxx.

Bình bầu nhanh lên cho tớ 1 cái líst nhé.
Hôm có gặp đc Thuận D1 trên máy bay chào hỏi phát được uống ngay sữa tươi hết hạn:p.
Em AT già rùi mà còn đong đưa phết :)). Nói đi, zizi và sissley bầu iem lào đây :))

Bro_sky

Nghe nghe thấy thấy rùi mới tới sờ sờ. Bây giừ là cứ fai 2batrưng lên thì mới vote. Em mạn fep vác vào đây 02 quái kiệt, pa con vote vô tư.
<xóa ảnh>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000