Hoa hau CVA 98-01

Bop_31337

Member
sakura_chan said:
Chị Nga thối , dám đem nick đi post "nung tung" . Mai em lên xì toàn ảnh xấu bi giờ, há há .
- xì đi, đợi mãi chẳng thấy gì cả.
- A4 có trước kia có bạn gì hay lên hát ấy, hoa hậu đấy, bis bis 'g

kiddo

Member
sisley said:
=)) =)) =)) =)) sung sướng quá, cuối cùng cũng chịu xuất đầu lộ diện :) , sisley D4 là em lào nhỉ, lú lẫn rùi huh chị gái ơi...
he`he`, sozi sozi, dao. nay` lẩm cẩm lu' lẫn, đính chính lần cuối, em Sisley A4!!! Thế đã đc chưa nao`? ;-)
PS: Em Sisley ko dc đâm sau lưng chiến sĩ như thí nha' =;

Đông Đông

Bạn Hồng Châu này có phải bạn xinh xinh học D3 ko nhi?
Nếu đúng thì cho Long vote 1 phiếu cho bạn Châu nhé. :) Ngày xưa mấy lần định ra làm quen nhưng ngượng ko dám :)

klbn

Thật là xấu hổ quá, hỡi ấy Châu và ấy Thư thân yêu, có ai tự rủ rê bầu cho nhau như các ấy ko cơ chứ, nam mô a di đà phật, thiện tai thiện tai, chúa lòng lành cứu rỗi linh hồn các con chiên lầm lạc =)) =)) Nghé già kia, tao up cái ảnh "thiếu nữ bên giếng nước" của mày lên nhá, để anh em thấy đc chân tướng của hoa hậu còn biết đường mà vote..haha...anh em vào đây đe dọa đc mấy chú rồi, quả này con Lan tha hồ lấy tiền đi mua "condom" hay quá hay quá!!!!!!!

David Phương

Tôi vote cho Phượng Đao, tuy mặt hơi giống bệnh Đao 1 tý nhưng cố gắng nhắm mắt nhắm mũi mà tưởng tượng cũng thấy có phần giống người.

sisley

Đông Đông said:
Bạn Hồng Châu này có phải bạn xinh xinh học D3 ko nhi?
WOW đúng rồi đấy bạn Long ah. Lớp D3 chỉ có 1 Vũ Hồng Châu thôi. Nếu bạn Long muốn biết bất cứ thông tin gì về bạn Châu ví dụ như là tranh ảnh, sở thích, năng khiếu.... :> cứ PM cho Thư nhé :D free ko lấy xiền đâu. :d:

Bop_31337

Member
- Đằng nào chẳng free thông tin, cứ post lên đây đi Thư ơi, he he.
- Mà D3 trừ mít tờ ra thôi còn đâu toàn mít sờ hết, các bạn cứ bầu mà ko chịu post ảnh gì cả, đề nghị bây giờ nói có sách mách có chứng nhé, ai vốt tè cho người nào phải post ảnh của người mình bầu lên nhé, để thiên hạ còn biết mà tán đồng chứ.

---- Tán gái binh pháp xưa có câu, ko có bạn gái nào xấu chỉ có người nhìn nhận cô ấy ko xinh ^-^ davai davai ảnh đê ảnh đê ----
- Kem đánh răng PS : quên, còn câu nữa, bạn gái nào chịu post ảnh của bạn gái mình chứng tỏ bạn đó rất xinh (trích từ Lời Mở Đầu - Tán gái binh pháp)

Someone

Lớp D3 có bao nhiu con gái nhỉ! Vote cho mỗi bạn 1 phiếu. ảnh thì cũng đã post rùi, ai muốn xem thì vào mà xem. Riêng Phượng Đao , vote cho phiếu nữa vì dạo này đã bớt ngây thơ hơn hồi trước, cứ mở miệng ra là COMDOM mới chết chứ.Hôm nào Thư post ảnh Châu đi, ko biết dạo này bạn ý thế nào.

kiddo

Member
Duoc duoc, voi tinh than^` chi. em minh` vote cho nhau, to cung vote them^ 1 phieu nua cho em Minh Phu*o*ng. D3 (tuc Phuong Khung Long). Ai muon xem anh thi` vao` topic cua D3, trang 2 thì fai, the la` dat yeu^ cau rui` nha' :D

To Sisley & klbn: cac' co^ da xin phep ban quyen tac gia chua ma` dam' reu rao? Cu up lung tung de roi den khi toi^ bi vote vao` muc "nhung co^ gai' ko dc nhin` nhan la` xinh" nhu ban gi` da noi' thi` toi^ bat den day nha' :))

To Someone: Chau day, dao nay` may` voi con Huong the nao? Lau lam roi cung chang biet tin tuc gi cua 2 dua ca :)

Con` lop B la` B cua CVA cap 2 co, dung ko Chi?

dalton

Nghé mất dạng lâu quá đấy, có cái ảnh mới nào gửi cho Q cái nào, Phượng đao vừa gửi 1 chùm ảnh, hehe có ảnh chụp với 1 anh trông ngon phết, mỗi tội hơi nhiều râu đấy.
Vote cho Nghé 1 phiếu nữa là 2 phiếu roài đấy.

siskin

hihi,lớp trưởng ơi đúng rùi:D
Dạo này sếp thế nào ??????
Bao giờ cho bà con an kẹo đấy?:)

Trí nhớ của bạn Lợi hay Lôi gì đó ko tệ đâu
Thấy các bác vui wa nên cũng phải bon chen

klbn

dalton said:
Nghé mất dạng lâu quá đấy, có cái ảnh mới nào gửi cho Q cái nào, Phượng đao vừa gửi 1 chùm ảnh, hehe có ảnh chụp với 1 anh trông ngon phết, mỗi tội hơi nhiều râu đấy.
Vote cho Nghé 1 phiếu nữa là 2 phiếu roài đấy.
Uh đúng! Nghé già mất tích quá lâu, đề nghị gửi ảnh cho anh em đeeeee, ảnh mới đây nhất nó gửi cho mình hôm đi đú đởn New York, đang ăn uống hùng hồn, nhưng cả cái ảnh chỉ thấy mắt và miệng( bởi đang phùng mồm trợn mắt gặm cái gì đó) đề nghị post ảnh mới cho bà con nghía mẹt thớt :D
Quang kia, thằng ku trong ảnh ko phải mọc râu đâu nhá, mà trái lại ko có cọng râu nào hết, có điều chú đen quá nên nhìn nó giống để râu thế thôi, đứng cạnh thành ku này tự nhiên thấy mình trắng một cách bất thường :) :) :)

hanoiyeudau

oai oai, ban Chi choi ac nhi? bau cho to 1 phieu de moi nguoi trong forum di nghi sao? :) , duong nhien la ban Chi thi lam sao to quen duoc co chu??
Nghe oi! Nghe ma post anh len day ba` con chay sang topic khac thi chung ta noi chuyen voi ai? :D

sisley

klbn said:
Uh đúng! Nghé già mất tích quá lâu, đề nghị gửi ảnh cho anh em đeeeee, ảnh mới đây nhất nó gửi cho mình hôm đi đú đởn New York, đang ăn uống hùng hồn
Ảnh đấy cũ quá rồi Phượng ơi, Châu nó mới cho ra lò 1 seri khác mát mẻ nhiều hờ hờ;) Khi nào chị chủ có lời T sẽ post ngay, 0 chị ý cắt viện trợ thì chết :9
Vote cho Phượng D3 1 phiếu.
Bạn Đức A5 1 phiếu (đáp lễ hehe).
Bạn Quang thích thì T cũng cho 1 phiếu luôn ko lại bảo T bất công với Quang :D

siskin

Ơ hay, dị nghị là dị nghị thế nào.
Ai dị nghị Đức bảo gặp Chi :p
Đức nói thía làm bạn mát cả nòng
Kể ra cũng ngồi cạnh nhau 2 năm chứ it đâu :>>
Lớp 9B hè này họp lớp đê ;)

Mà Hoa hậu CVA đi đến vòng chung kết đi
Bình bầu mãi :D

hanoiyeudau

oi gioi, ban be cu cua minh lau ngay gap mat thay khac quan, tot bung hon han, chang bu voi hoi xua di hoc, toan thay nhau bat nat minh :D ban Chi cung nghia nang tinh tham qua, cu lam to cam dong:">.He nay ma hop lop thi to van chua ve Viet Nam, to dang cu tru bat hop phap o An Do ma:D, hen nam sau di, nam sau Chau Nghe ve Viet Nam roi, dung ra to chuc cho lop gap mat cai nhi?:)

sisley

Sao họp lớp cấp 2 CVA lại lôi vào topic hoa hậu khóa 98-01 thế, các bác làm ăn mất trật tự quá.
@siskin tiêu chí của cuộc thi hoa hậu khóa 98-01 tất cả đều là hoa hậu, mỗi người là 1 bông hoa nhỏ :>> nên ko có kiểm phiếu đâu, cứ vote và vote thôi bạn ạ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000