Hoa hau CVA 98-01

siskin

Ui, thế hè này Đức ko về à:(lớp minh cũng tan tác chim muông hết rùi
Nghi den ngay xưa cũng thấy buồn cười thật:)
Hơ hơ,đây là topic bầu hoa hậu cơ mà nhảy
Các bác đã mất công tổ chức thì cũng phải trao giải chứ
Ai lam BGK thi công bố kết quả thôi
Thay mặt girls trường HVKHQS, vote thêm cho kakaka 1 phiếu:D

To sisley:KHóa 98-01 là 1 rừng hoa nhỏ nhưng kiểu gì chẳng có bông hoa to.Tổ kiểm phiếu làm việc đi chứ:D

Chipflo

Member
Kiểm phiếu, công bố hoa hậu làm gì. BTC cần bàn lại gấp, có lẽ nên công bố giải thưởng cho những người vote nhiều nhất :p :D

chouchou

Member
Không ngờ lực lượng 9b Chu Văn An ở trong này đông phết. Mát mặt! Hê hê. Châu ơi, hình như hôm nọ Châu có khoe tớ là có mấy cái ảnh để "lưu giữ tuổi thanh xuân", ha ha, nếu có thì post lên, chẳng may được hoa hậu, mà nếu có phần thưởng thì bọn mình tha hồ mà túy lúy!

Vote cho Châu 1 phát, không lại bảo bạn bè không nể tình xưa cũ. :")

9b khi nào tề tựu đông đủ ở Việt Nam thì họp lớp nhỉ? Khéo có người lấy vợ lấy chồng rồi cũng nên. Hê

David Phương

Công nhận bên lớp 9B có khi có người lấy vợ lấy chồng hoặc là tuy chưa thành hôn nhưng cũng như vợ chồng héc héc, có 1 đôi nổi tiếng lắm đấy còn gì

siskin

Kiểm phiếu, công bố hoa hậu làm gì. BTC cần bàn lại gấp, có lẽ nên công bố giải thưởng cho những người vote nhiều nhất

Cái đấy chắc phải có giải riêng rồi, còn hoa hậu vẫn là hoa hậu chứ.Các bác làm như thế eh xấu mặt ban đại diện we'...hehe...Dân tình ngoài như tụi iem nhìn vào lại bảo CVA đẹp thế mà suzuki.

Nghe Huyền nói vậy thì tớ cũng vote thêm phiếu nữa cho Châu...hihi...Vừa đc ăn chia có khi lại đc thêm cái giải nhiệt tình bầu cử:D Hời wa.Sếp ơi, 59 thành viên lớp B xin bầu nốt cho sếp ;-)

dungadimoda

Tôi xin mạn phép được đề cử một hotboy đã từng làm tan nát biết bao...sự tưởng tượng của các bạn gái Chu Văn An chúng ta!!!!Nếu bạn nào cần địa chỉ liên lạc thì nhắn cho mình nhé!!!Cảm ơn!!!!

kiddo

Member
chouchou said:
Châu ơi, hình như hôm nọ Châu có khoe tớ là có mấy cái ảnh để "lưu giữ tuổi thanh xuân", ha ha, nếu có thì post lên, chẳng may được hoa hậu, mà nếu có phần thưởng thì bọn mình tha hồ mà túy lúy!
He`he`, em Huyền ngứa chân thì bôi thuốc chứ đừng có quay sang đá bạn nhá;) Ảnh đấy thiếu gi`, nhưng để dành đến khi nào hết tuổi thanh xuân thì đem ra mà nuối tiếc chứ, hmm kể ra thì cũng sắp roài :>>

A` còn vụ hotboy thì tớ cũng đồng ý, bầu nữ hoa hậu mãi nhàm rồi, mà cuối cùng cũng toàn là chị em ta bầu cho nhau cả, bây giờ chuyển sang nam hoa hậu cho máu :)

Ai có ứng cử viên post hết lên đeeeeeeeeeeeeeeee^^^^^^^^!!!!!

lengocthuj

úi rùi ui!
U nào bầu cho tớ trong cuộc thi tìm kiếm người đẹp qua forum thế!Cám ơn sự dã tâm của bạn Lan và bạn Yến D3 nhé! Huhu, hic hic

chang_traidaden

cclau lau lai quay lai cung cac ban de cung dc tro chuyen va tan phet. Tui thay vote cho moi nguoi bao tam huyet ma chang biet ai trung giai ca chan lém. De nghi cho tui làm truong ban giam khao di. DAM BAO CONG MINH (iu tien nguoi nha)...hhehehhe...

chip

đọc xong chủ đề này cười đến quên cả buồn ngủ....
Mà Knight là ai nhi? có vấn đề cần liên lạc với chị Hà Phương à?
Khi khi
năm nay sau khi ra trường có bao nhiêu người sẽ lấy chồng, lấy vợ nhỉ?
Hic..
Nhanh thật đấy, đã hết 4 năm đại học rồi...

bombom

Anh em 9B vào đây nhiều quá nhẩy.
Mọi người dạo này thế nào nhỉ.Chi à!Dạo này may còn hay hát bài Ghét cháo nữa ko thế?
Hihi!Quên mất.Vào đây vote cho HNga,M Ngọc,B ngọc,Chi con A3.Có tham ko nhỉ.
To Bro:Thấy bạn chọn đúng nhờ.hihi :D

bombom

P a!chuyện của bạn là chia thời quá khứ rồi thì cho nó quên đi.Nhớ dai nhỉ.Chuyện mà còn tiếp diễn và có thì tương lai thì nên mừng chứ sao.Chỉ biết nói là rất khâm phục 2 ban. :D
Mà bao giờ định qua đây vậy?

bombom

Nghe oan uổng ko cơ chứ lị.Sao lại nỡ lòng nào nói thế. Dẫu sao tớ với D cũng cùng trường cấp 3 nữa cơ mà.Chi Chi ơi!Em về chuồng ngay đây. Hehe

hatovica

Member
Nghe nói Thanh đang yêu say đắm thằng Ấn Độ nào ý, thấy cũng "nhọ nồi" lắm! Còn chuyện cưới xin thì chắc cũng chỉ còn vấn đề thời gian nữa thôi.

Nếu ai có tình ý gì với Thanh thì mong đừng buồn nhé! Kẻo lại làm Thanh khó xử...

hanoiyeudau

ôi giời ơi! yêu thằng India thì có gì mà phải buồn, he he, anh em càng mừng chú bác nào có tình ý với em Thanh rồi thì bây giờ mừng cho em nó đi :D, chắc thằng India này nhà giầu lắm nhỉ? :D nên mặc dù đen nhưng nhiều tiền nên vẫn ok, mấy chú India vừa bẩn vừa hôi, cho dù có mặc vàng vào người thì bẩn vẫn hoàn bẩn hôi vẫn là hôi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000