Hoa hau CVA 98-01

hatovica

Member
sisley said:
To Sơn: bạn Ka nhà ở Kim ngưu, mà giữa năm lớp 11 chuyển vào lớp A4 của tớ ý. :-/
Ý! Có phải bạn Kim Anh là bạn mà hơi cao cao, tóc hơi dài dài, da hơi ngăm ngăm, trông hơi xinh xinh... ko? Mà nhà bạn ý ở Kim Ngưu gần nhà Sơn ah? Sao mà chưa bao giờ Sơn biết vậy nhỉ??? Chán ghê cơ... :(

sisley

Bro_sky said:
Hôm có gặp đc Thuận D1 trên máy bay chào hỏi phát được uống ngay sữa tươi hết hạn:p.
Phong kia đc uống sữa free rồi mà còn lắm chuyện quá đi :D Thế là khóa mình có hai bạn làm tiếp viên hàng không nhỉ Thuận lớp D1 và PA lớp D6.
To Sơn: ừ đúng bạn KA đấy rùi. KA quen với mẹ Sơn, thế ko bít à, về hỏi lại mẹ đi nhé' :)

hatovica

Member
sisley said:
To Sơn: ừ đúng bạn KA đấy rùi. KA quen với mẹ Sơn, thế ko bít à, về hỏi lại mẹ đi nhé' :)
Ối giời ơi thật thế ah? Sao mình ko biết gì nhỉ, mẹ ơi sao mẹ chẳng nói năng chi, làm giờ đây con vẫn "phòng không, nhà trống". Hik....
Thế bạn Thư bây giờ đang làm gì ở đâu rồi??? Nếu ko ngại thì kể được ko? Nhà bạn Thư vẫn ở Đặng Dung ah??? Mà.... bạn Thư có "Mr" của mình rồi ah? Lại... chán nữa rồi. Tiếc ghê cơ.... Giá như ngày xưa mình có thêm can đảm... giờ đã khác xa rồi... :(

Bro_sky

sisley said:
Phong kia đc uống sữa free rồi mà còn lắm chuyện quá đi :D Thế là khóa mình có hai bạn làm tiếp viên hàng không nhỉ Thuận lớp D1 và PA lớp D6.
Có thêm mấy cu nữa học dưới 1 khóa đang bay Pacific. Nhắng phết.
Đúng là cái gì free cũng không tốt.
Mà hồi này iem T giọng chát quá, KA quen với mẹ đc S thì sợ rùi :9
Hình như KA chuyên buôn gạch, lần sau ghé thăm thì có cả rổ củ đậu bay đủ mọi nhãn mác: viglacera/đồng tâm/long an/...
T hồi này còn nhận cầm đồ ko? Mai cho gửi thân này sang bển, cầm nhé.

Cheek_nl

Member
Thư vào đây ko chào bạn nhé! :cool:
4 năm rồi ko gặp nhỉ. Dạo này thế nào, đã đi làm chưa, sắp chống lầy chưa? :)

sisley

Cheek_nl said:
Thư vào đây ko chào bạn nhé! :cool:
4 năm rồi ko gặp nhỉ. Dạo này thế nào, đã đi làm chưa, sắp chống lầy chưa? :)
Chào đây!!! Nhìn thấy nick Phương rùi nhưng chưa thấy topic nào thích hợp để vào chào cả. :d:
Dạo này tớ vẫn bt, sắp đi làm vợ người ta :) , mà đợi Phương về VN rồi rủ mấy đứa nữa làm đám cưới tập thể ở triển lãm Giảng Võ đê. Mà đọc chữ kí của P rùi đấy nhé, định tựa mãi vào ai ;)
To bro-sky: đây là topic chat chit chứ có phải topic tâm sự thảo luận nghiêm túc đâu :p phê bình d/c góp ý sai. :D

hatovica

Member
sisley said:
Dạo này tớ vẫn bt, sắp đi làm vợ người ta :) , mà đợi Phương về VN rồi rủ mấy đứa nữa làm đám cưới tập thể ở triển lãm Giảng Võ đê.
Còn gì để nói nữa ko nhỉ? :-/ :-/ =(( =(( Chắc là ko rồi???

Vova

Nếu biết rằng Thư sắp lấy chồng
Minh men suối vắng kiếm chùm bông
Kết bó hoa tu làm lưu niệm
Lén tặng cho em, lúc vắng chồng.

kakaka

thua luôn cái thằng vova này

to knight: ko chơi hội 12C 97-00
mày muốn hỏi thăm Hà Phương thi liên lạc với Thu D2

thangdeu

Hoa hậu của các chú đây, dựa theo số phiếu hiện tại (up hộ thằng kakaka ) :q:

Còn đây là D3er ( up hộ thằng kakaka nốt, xong )

PS:Mọi khiếu nại, liên lạc kakaka.
@Vova: Mày kiếm được Natasha chưa ? :q:

Maika

Lúc đầu tưởng bạn gì ghi nhầm dân D3, nhìn mãi mới nhận ra , phải đến gần 4 năm rồi , trông Nga để tóc dài khác thế . Cảm ơn bạn gì post ảnh nhé.

Vova

OÁi , sao mình có mắt như mù vậy ? Bao nhiêu mỹ nữ cùng khối mà không biết . Bây h ra trường nghĩ lại vẫn còn đau .... oh oh quá đau tèn tén ten .

David Phương

Hờ hờ, cái ảnh chụp em Nga chắc mới chụp, con điện thoại này cũng mới mà, chắc là chụp trong vòng vài tháng gần đây, chất lượng ảnh hơi kém, chắc là cũng chụp bằng 1 cái điện thoại di động khác, phân tích tình huống em Nga đang trừng mắt thì chắc hẳn tay này chụp trộm và bị phát hiện, chắc là học cùng trường Kiến trúc.

zizi

Chị zuzi ơi, em thấy chị bầu cho em trong bụng em sướng lắm chị ạ. Chỉ có điều chúng ta chẳng khác gì "mẹ hát con khen hay" cả chị à.Ngẫm mà đau...

sisley

zizi said:
Chị zuzi ơi, em thấy chị bầu cho em trong bụng em sướng lắm chị ạ. Chỉ có điều chúng ta chẳng khác gì "mẹ hát con khen hay" cả chị à.Ngẫm mà đau...
thì có seo đâu zizi, con giựt giải thì cũng như mẹ giựt thui muh. Ko đc hoa hậu thì cũng đc ớ hậu ý chứ, mà iem đang phân vân ko biết có nên bầu nốt zuzi 0, cho mẹ con chị có bè có bạn đỡ ngượng :>>
Đợi zuzi confirm rùi mai post ảnh và vote nhé :q:

zuzi^_^

Wey,wey,em là trí công vô tư như chị sisley thui ah....hehehhe....chị sisley nhey....thê' nên co' cho em bao nhiêu phiếu em vẫn bầu bạn zizi thui nha!!!^_^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000