hi d9!

Ừ,rất nhiều đứa lớp mình muốn đăng kí mà ko đc.Hihi, công nhận là thằng Thạch rất dễ bị dụ dỗ, chỉ cần:"Mày chụp ảnh lên 4rum đảm bảo ối bạn đổ như chuối"thế là mồm vẫn bảo ko thích thế mà lại ngồi cho Ly chụp=> đúng là Cún con dễ dụ thật hahaha.Mà thằng này tính rất trẻ con, hôm nay vừa mới đùa, ko cho nó mượn bút chì, thế là quăng trả cho mình,giọng nhấm nha nhấm nhẳng:"Trả mày, ko thèm mượn"=>đúng là đồ trẻ con
Mà mấy thằng lớp mình toàn chơi trò như trẻ con mẫu giáo ấy.Hôm nay thằng Heo với chó Cún đem mấy cốc nước cam vào lớp, tội nghiệp mấy con ong, sà vào cốc, ko lên đc=>chết đuối.Kết quả là cô Văn điên tiết vì thằng Thạch học ko học, ngồi...ngắm ong bơi, bắt nó với thằng Huy thu dọn hết đống nước cam ấy đi. Con Thoa, mình và thằng Cường nhân lúc cu cậu đi giặt khăn lau nước cam, bỏ 1 đồng chí ong đã anh dũng hi sinh vào vở của nó, gấp lại.Nó hí hửng ngồi vào chỗ, giở vở ra và gào lên bằng 1 quả giọng ko thể kinh tởm hơn:"Á!!!!!!Có con ong chết trong vở tao nè". Giời ơi, cười suýt chết.Mà sự dã man của bọn con trai còn thể hiện ở trò "Ong xuất khẩu"của thằng Lê Tuấn Anh và Tuấn Phương.Bon nó vớt mấy con ong đã chết đuối(thậm chí còn bắt ong sống, vặt cánh)cho vào 1 đống bút xóa lăn đi lăn lại, cho đến khi con ong trắng từ đầu đến chân=>Một lũ dã man, vô học!!!!!!!!!!!

nenu_aloha

Member
" Ai đấy, khi nắm tay người bạn thân yêu của mình, khi cánh buồm xanh đi về, cánh cửa trời rộng mở, chớ quên dưới chân mình là cát sỏi, là hòn đất đượm mồ hôi, thấm máu của bao thế hệ, mà cuộc sống của họ dã xa xôi.

Ai đấy khi khoác vai người bạn yêu quí của mình, chỉ cho bạn, kia là ngôi sao Hôm - ngôi sao Mai. Ngôi sao ban chiều và ngôi sao của bình minh. Chớ quên rằng, có buổi sáng nào, sao Mai mang màu đỏ, màu máu và màu lửa! Chớ quên rằng, để đêm trăng có những ngôi sao tình tự, để con người tự do mơ ước vươn tới những đỉnh cao xa, có những trái tim đầy khát vọng phải xếp vào ba lô những ước mơ hiền dịu nhất, mọi tương ai cá nhân quen thuộc nhất. Mà đánh giặc".

cheryl

Sao mà chán thế này :(

Web trường chán quá :( Chẳng còn hứng thú vào post bài nữa :( Cộng thêm cả Hà My tích cực post bài nhưng mà nội dung thì ... chẳng ai hiểu cả :( thế nên còn chán hơn :(
1 ngày ảm đạm :(

blue eyes

Moderator
Hôm nay rỗi rồi!!! Ahhhhhhhhhhhhhhhh.... mẹ ơi! Sao bọn nó BẨN TƯỞI thế??? LMN kia.. sao lại delete bài của tui??? Tại web trường ko hoạt động, làm bọn ban ko post bài ngay lên dc, nên tôi đành tiếp tục ( chờ lâu quá ).
To hà My: mỗi bài viết phải cách nhau 90s mới đc viết tiếp,vì thế phải CHỊU KHÓ !!!!!!!!!!!!

Khổ đi đâu cũng thấy không được viết hai bài liền nhau. Nhưng thực chất có vài box như box D9 với box D4 ít người lên, hầu như là ghi nhật kí lớp...mà cái này do một người đảm nhiệm...mỗi ngày post mỗi một bài..thía cũng bị coi là hai bài liền nhau à...del đi...người ta không thắc mắc mới lạ chứ...

blue eyes

Moderator
ờ ờ....cái này tớ xin rút kinh nghiệm, thật sự là tớ phải vào từng top một nên chỉ đọc lướt, thấy 2 bài viết liền nhau là del mà quên ko để ý ngày tháng ......xin lỗi các ấy về chuyện này nhá ^^
Nhưng đây là nội dung 2 bài viết của tv:neno....:
1: Bận ăn cơm, ko kịp đọc hết, viết sau!
2:Hôm nay rỗi rồi!!! Ahhhhhhhhhhhhhhhh.... mẹ ơi! Sao bọn nó BẨN TƯỞI thế??? LMN kia.. sao lại delete bài của tui??? Tại web trường ko hoạt động, làm bọn ban ko post bài ngay lên dc, nên tôi đành tiếp tục ( chờ lâu quá ).

có j` cần thiết để giữ lại ko ??

nenu_aloha

Member
LMN.............................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tao hỏi mày nhá! Nếu tao ko chờ đủ 90s mới post bài thì làm sao tao post dc??? Đố mày ko đủ 90s mà vẫn post dc bài đấy! Đả đảo! Hôm nay KT thể dục , trời ới!

cheryl

Hờ hờ, cái My này nó ... ăn gian nói dối thật trắng trợn, US cái búa áh :) Lại còn quả signature rõ điêu nữa chứ :) =)) Ôi My ơi, mày ở tận US, bọn tao ở D9 mặc dù thấy mặt mày thường xuyên nhưng mà vẫn nhơ quá, ngày mai tao sẽ đến gặp mày để đòi quà nhá ;)

nenu_aloha

Member
Hà hà! Cuối cùng em cũng dc người khác khen vài câu, sướng óa! Ah mà các bạn hông biết ah? Mình nghe kt thể dục cái là phải mua vé bay về nc ngay ===> thế đấy, học trò ngoan là khổ thế đấy! Có ai cần quà thì liên lạc với tớ qua meo nha! Hiện tớ đang trên máy bay đến Oasington DC, nhiều việc thế đấy! Ah cô tiếp viên bảo tớ ko dc sử dụng máy tính trên này, thôi bbb mọi người, tớ sẽ tranh thủ post bài ngay sau khi đến Mỹ... c u sôn..... he he he!

Hi everybody! May quá tớ ko trễ hẹn với mọi người, ở đây nhiều việc quá, bi h mới post bài dc..... để xem nào... Nhân tiện nói với LMN, vội quá chưa kịp nói, tên tôi là nenu chứ ko phải là neno, hiẻu chưa bố????? Tên hay như thế mà cứ phát ngôn loạn cả lên ===> mất mĩ quan!!! Mà Ngọc ơi! Sever bị sao ý! Tao ko thể vào dc 05 08, toàn phải qua trung gian thôi! Chán quá!

cheryl

AAAAAAAAA, tham quan vui quá :D Tuy mệt + nội dung ko phong phú lắm, nhưng mà được cái đi với tập thể thì vui rồi :D
* Thống kê ra thì thấy Hà My là tội nghiệp nhất :( Chưa lên xe đã say rồi, vì thế nên chẳng chơi bời j` mấy :| . Người đáng tội nghiệp thứ hai là Trang Ly :( Bạn ý bị ngã mất 4 lần, lần đầu ngã, bị trẹo cổ chân. Lần thứ 2 thì bị ngã xuống khe đá ( đúng cái chân bị trẹo lại bị lọt vào khe nữa chứ :(), lần thứ 3 thì bị xoè 1 quả, ngã ngược về sau. Và cuối cùng là bị Dương Đức từ trong bụi rậm nhảy ra dọa ma ----> sợ quá -----> ngã :| Thế có đau không chứ
* Bọn lớp mình có cái kiểu chơi om ba cây thật ... kinh khủng, nhưng lại thu hút được nhìu người tham gia :)) :)) :) ( mình cũng tham gia :p)

nenu_aloha

Member
@ Phan Lê Duy! Chào mừng anh đến với hi d9! Một topic với nội dung vô cùng hấp dẫn, thú vị, và bổ dưỡng, update thông tin kịp thời, mọi lúc, mọi nơi, mọi hoàn cảnh....... hết!

@Ly : ghi chú là Hà My tuy như thế nhưng vẫn chơi bời rất nhiều nhá! Trèo dc lên đỉnh núi Chí Linh nhá! Và tuy lúc ăn trưa vì quá mệt nên ko thể nhá dc đồ ăn ( toàn bánh mỳ xúc xích, bate, với cả cơm nắm muối vừng ==> khô không khốc ...), chỉ ăn dc có một khúc cơm nắm, một cái xúc xích, ít muối vừng và ruốc ===> đói nhưng ko ăn thêm dc. May mắn là sau khi trèo đèo lội suối xong, đỡ mệt nên ăn thêm dc vài thứ : một cốc kem, 3 cái bánh mỳ, một cốc nc dừa và một cốc nc mía!!! Đồ ăn như dở hơi, nhưng cũng còn hơn!!!

Ly ui! Hôm nọ chụp dc ảnh toàn bộ HB D9 rồi, đẹp lắm! Bảo cái Hồng Trang đưa máy đây để tao post lên cho nhá! Mà thằng Thạch dám nói lớp mình là một lũ dở người ===> "bầu HB chỉ bầu một thằng thui, làm chi mà bầu lắm thía!" ==> tức .....quá!!!

Thạch tao biết mày đang đọc những dòng này ==> mày là tên diien!!!!!!!!!!

zantetsuken

Tui ko là 1 nhân trong trường nhưng mún làm wen với các bạn D9( theo lời mời của bạn cheryl)
@ cheryl : Đi tham quan j` mà khổ thế, nghe thấy mà sợ, lần sau nên cẩn thận chứ ! hihi

cheryl

* Anh Duy ơi, welcome to " ten d nine " ( 10D9 :) ). Mà hình như anh cũng là người đã đưa ra 1 câu nói rất ... có thể nói là hay :D : các em D7, D8, D9 nhìu khả năng xinh, hay là tiềm năng j` đấy, ko nhớ rõ :p Nói chung là rất hoan nghênh anh vào Topic lớp em :)
* Àh, bạn Minh :D Cũng rất hoang nghênh ấy vào thăm D9 :) Mà công nhận đi tham quan mà ... ghê thật :|
* Khi nào post ảnh đi tham quan đi nhá, nhưng đừng post cái nào dính mặt tao My nhá ;)

blue eyes

Moderator
To Nenu: nếu bà vào post bài mà vẫn chưa thấy ai post tiếp vào bài lần trước của bà thì bà có thể ấn vào chữ Edit bên phải mỗi bài để viết tiếp, ko cần viết 2 bài, 4r bây giờ đang hết sức hạn chế chuyện này! Chuyện nghiêm túc

cheryl

:( tơ chán hẳn bạn Ngọc rồi, đến phát ngấy rồi :| Đi đâu cũng chỉ thấy .... ko chịu nổi nữa X(
AAAAAAAAAa hôm nay D9 đá với D2 và đã thắng với tỉ số 3-2 :) , siu chưa :D
* Tao đồng ý với thằng Thạch là bầu HOT chỉ bầu ra 1 đứa thôi. Còn cái bọn mình đang làm là lập danh sách, phải có danh sách rồi mới bầu ra 1 đứa chứ :) Àh, quay lại với công việc đang dang dở của D9, lập danh sách bầu HOT DOG :D

nenu_aloha

Member
Tao cũng nói với bọn nó thế rồi nhưng bọn nó vẫn chửi ! Hóa ra D9 vừa thắng D2 hả Ly? Hôm nào? Thứ 6 hả? Tuyệt quá! Dc mở mày mở mặt rồi! D9 vô địch ==> trận bóng đầu tiên vắng bóng Hà My!!! Hu hu.....

@ Vũ Bảo Trung! : Trung ơi! Hôm nay tớ rất tự hào phải nói với cậu rằng chưa bao h tớ thấy tự hào về Our Team - 10D9 như thế. Hôm nọ ấy cứ sỉ nhục lớp tớ là toàn đá thua lớp ấy ==> tình hình hiên nay chứng tỏ D2 đã quá khinh D9 rồi đó! Trận thắng này coi như khơi mào chiến dịch BẤT KHẢ CHIẾN BẠI CỦA D9 ==> cẩn thận nhá! Sau lưng đội bóng còn cả một hậu phương vững chắc đấy! Mặc dù theo cách ấy nói là : " như một ..... vừa ra trại ........" tuy nhiên ko chấp cái câu nói ấy làm chi! Trung nhỉ ? ==> CÓ SAO NÓI VẬY THÔI MÀ !!! D9 Vô địch!

@ LMN ==> phát chán!

nenu_aloha

Member
Thông tin mới luôn này, mệt quá! Tui đã đăng kí dc cho 3 tên con trai D9 nữa rồi nhá! Chúc mừng 4# ngày càng thêm nhiều mem ==> chỉ khổ tôi!

Dương Hồng Thạch : D_cash
Dương Ngọc Khánh : banana_of_hawai
Nguyễn Thế Phương : changkhothuychung

==> hi vọng các bạn dùng nick thường xuyên cho nó đỡ phí của!!!! Hu hu.....

Nói trước, còn ai cần lập nick nữa thì nhớ lập cái hòm thư mới đi nhá! Bức mình óa!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000