hi d9!

cheryl

Đâu, tao đang khuyến khích bọn nó mà, mày cứ bình tĩnh. Bao nhiêu đứa trong lớp quan tâm đến vấn đề này lắm, nhưng khổ nỗi web trường mình nó lởm quá, không đăng kí được :(

nenu_aloha

Member
Hôm nay bé Long nó hỏi tao xem đứa nào đề cử nó vào danh sách ứng cử....he he, bé vẫn ngây thơ quá...........xem ra Huy Heo có vẻ đang dẫn đầu danh sách HB D9 thì phải, còn Thạch vẫn chậm chạp bò lên đỉnh he he he!!! Tao ức chế mày lắm Thạch " rượu " ạ!

cheryl

Ờ, chẳng hiểu sao đứa nào cũng bảo Huy trông Ok, thế chứng tỏ mắt mình có vấn đề :) Chẳng biết nữa. Nhưng mà G_d6 voi G_d8 cũng khen Thái đẹp trai ( cái này do bọn nó nói nhá, tớ chỉ thông tin lại thôi )
Mấy đứa khen Thắng trông cũng được, mình không có ý kiến j` về việc này, nhưng mà mỗi tội là chuyên môn ném giấy trong lớp + bắn chun nữa, đau chết người :-( Nhưng mà vì D5 đá bóng kiểu j` mà sưng hết mặt cu cậu lên :( khổ . Mai sẽ đi cổ vũ lớp vì mai lại tái đấu với D5 :D

Uây, My ui, thằng Thạch nó làm gì mày mà mày căm nó thế??????
@Chị Diệp này, lập topic mà lâu lắm mới thấy quay lại hỏi thăm bọn em, hơi bị vô trách nhiệm đấy nhá!!!!!

nenu_aloha

Member
Nó làm gì tao chỉ có thằng Long mới hiểu...........hu hu hu...........ah! Ah, trông mặt Thắng buồn cười nhỉ??? Hôm qua thằng Hoàng Đức lè lưỡi trêu tao, tao tức quá cầm dây chun bắn thử ===> ai ngờ, tách một cái trúng ngay cổ nó ===> nó ôm cổ khóc mất 10 phút........he he he! Mình bắn siêu ko chịu dc, ai cũng công nhận vậy!

cheryl

Khiep, ma`y du*a ca'i a?nh day cua Tha'i len la`m j`, xa^'u qua'. Du*a le^n mat het hi`nh tuong :(
Tao co`n 1 dong a?nh lop mi`nh ho^m hoi truong nu*~a, de khi na`o goi bon trong lop len dong dong, thi` post len 1 the^? . Khi na`o My mang may' di chup anh Thang di , am`y ngoi sau no', de chup :D Co`n con Heo cua tao chac la` kho' chu.p lam', no' tro^'n suot. Thang Tha.ch thi` de^~ bi. du. do^~ ho*n :) No'i chung Boy D9 khong ham ho^' .... nhu* ca'c others ... :D

nenu_aloha

Member
oài! Sao mày khen lớp mình nhiều thế??? À, còn cái ảnh của Meo, xem ỏ ngoài thì đẹp hơn, nhưng post vào đây mọi người xem cho nó tiện.

Nhân đây nói luôn, Tuấn tarzan bi h lại thành " thầy " của Ly và My rồi ( điều này có lẽ mình bạn Tuấn hiểu ) ===> cám ơn thầy!!!!!!!!! Chúc thầy sống lâu........b-(

tuankazzan

Member
Úi giời ơi em ko dám!
Em xin các chị!
Làm thầy các chị để lài bị chửi là Lùn Vô Học à??À ko đối với mình thì phải là Cao Vô Học chứ!
Hừ hừ
Cái chức danh vớ vỉn đó ai thèm..

trungvb said:
lâu quá không vào đây....nhộn nhịp quá nhỉ,,,,,mà hôm nọ nhìn thấy bạn Ly đứng cạnh anh nào trông đến là...=))=))
Anh nào anh nào sắp thành kiki ông của tớ thía Trung;-) ;-)
Công nhận dạo này D9 tấp nập rộn rịp nhưng toàn kiki với bạn My chăm chỉ thui hà, vận động thêm đi:d: :d: :d:

cheryl

Tại web trường ... quá đấy chứ, có phải tại D9 đâu :( Bao nhiu đứa muốn đăng kí cũng ... ko được ... thế nên ... ít là phải :(
Trung ơi, anh nào thía hử ;-) tò mò dzô dziên quá ;) :)

cheryl

Ý, có thêm nhân D9 nữa roài, kiểu này hứa hẹn sẽ có rất nhìu đìu thú vị đấy, nhất là trong công cuộc bầu chọn HOT như hiện nay :) Kiểu này là Thái sắp có thêm 1 phiếu nữa roài, bạn sắp lên nhỉ ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000