hi d9!

bim bim lovely

nhìn Ly dễ thương đáng iu thía mừ tham thấy mồ à chán thiệt cứ tương mìng câu được con cá lớn để mừng tuổi mình ai dè :( noá câu luôn mình a chấn chả bùn chết :p

D_cash

TEt' den' roi`! Chuc' moi nguoi` duoc nhieu` tien` mung` tuoi? van su nhu y' .Ai chua co' nguoi` iu thi` co' nguoi` iu.Ai co' roi` thi` co' them that nhiu` nhuoi` iu nua~ .Hoc fai? roi? vao`van van ....van cha? bi'tt noiii'' theemm gi` nnuuaa`~

'

cheryl

chiplove_skate said:
tet roai chuc may' bo^` ben^ D9 1 na mmoi vui ve? nhe

phuong. yeu moi nguoi nhiu lem'
Phải nói là : " Trĩ iu mọi ng` lắm " =)) Hiểu chưa hả chị =))
Ê D9 thân iu !!! Hôm nay là 29 tết, đồng thời cũng là 30 tết :D, Chúc mọi ng` có 1 cái tết thật ý nghĩa và ... vui vẻ nhá ;) Ra tết xong đừng quên lì xì ng` bạn thân iu này nhá :p ^.^
HAPPY NEW YEAR :>

nenu_aloha

Member
Oai, Happy new year! Sao tết nhất mà mọi người lại bỏ bê 4rum thế này??? Khổ thân, 3 ngày rồi mà vẫn ko thêm dc bài nào, năng suất câu có vẻ giảm sút, chắc tại dân tình bận đi kiêm tiền nì xì! ^_^ Thôi, nói vậy chứ, nhân tiện chúc các mod và admin, năm mới ít phải del bài của bọn em!!! ^_^ HAPPY NEW YEAR!!!

nenu_aloha said:
Oai, Happy new year! Sao tết nhất mà mọi người lại bỏ bê 4rum thế này??? Khổ thân, 3 ngày rồi mà vẫn ko thêm dc bài nào, năng suất câu có vẻ giảm sút, chắc tại dân tình bận đi kiêm tiền nì xì! ^_^ Thôi, nói vậy chứ, nhân tiện chúc các mod và admin, năm mới ít phải del bài của bọn em!!! ^_^ HAPPY NEW YEAR!!!
phải đấy, nhất là bên topic bóng rổ nữ ý, mình đang bàn về bóng rổ mà trungvb xóa oạch cái, bao nhiêu là kinh nghiệm chơi bóng rổ mất hết:((

nenu_aloha

Member
Oai, sao ai cung keu tet nam nay chan vay nhi, cho em keu luon voi.... hix, hix..... nam nay ko nhung tet buon oi la buon ma em con phai cai nhau voi nguoi khac hom mung 2.... troi oi....!!!! Hi vong no ko lay phan ung di truyen....

Ma moi nguoi san sang tinh than de ma hung chiu dot kiem tra sau tet nhe!!! Ahhhhh....hhh. Ngai hoc qua!

Lucifer

Active Member
-___- vo vi
dang cha'n
tuong len web truong co' gi` hay
doc xong co`n thay cha'n nua
thao na`o co' i't ai va`o topic
-__-''

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000