hi d9!

cheryl

Hehe, thế là mọi ng` đều muốn đi hả :D thế thì bàn bạc địa điểm nhá ;) Còn ai có ý kiến j` về địa điểm đi chơi ko ??? ^.^ Nói đi để mọi ng` còn suy nghĩ :)

bim bim lovely

Thì đã nói rồi đấy, đi những địa điểm trên ý :D Còn ngoài ra thì xem là đi cả ngày hay chỉ đi 1 buổi ???
Đi 1 buổi thì chán lắm, ko có thời gian nhiều mà . Nếu đi cả ngày thì sáng xem film, trưa đi ăn, chiều đi dập phá tiếp :D. Có ai bình luận j` nữa ko ???

cheryl

Ừhm ... cũng chưa bít thế nào cả :( Chưa hỏi hết được mọi ng` :( Chán thế đấy. Mà có những kon sâu làm rầu nồi canh như Thái thì ... chắc là khó mà đi chơi nổi lắm :(
Mà với lại có nhìu đứa lớp mình nhà xa :( Với lại đứa muốn đi xe máy, đứa lại bảo xe đạp ... :(( <<<< sao mà khó thế này cơ chứ :((

sadeyesll

cheryl said:
Ừhm ... cũng chưa bít thế nào cả :( Chưa hỏi hết được mọi ng` :( Chán thế đấy. Mà có những kon sâu làm rầu nồi canh như Thái thì ... chắc là khó mà đi chơi nổi lắm :(
Mà với lại có nhìu đứa lớp mình nhà xa :( Với lại đứa muốn đi xe máy, đứa lại bảo xe đạp ... :(( <<<< sao mà khó thế này cơ chứ :((
Tui đã nói với bà rồi mà, đúng là điên :))
Mà làm sao thông báo cho cả lớp được cơ chứ, thế nên từ bỏ ý định đi :))
Với lại mùng 5 vẫn là tết, đi sao được :|

cheryl

Thật là quá đáng :(( Đã ko giúp j` được ng` ta thì thui, đưng có mà phá nhá X( Đồ Thái máu lạnh, Thái bán chiếu :))
Mùng 5 tết ông đắp chăn nằm nhà à ;-) ;-) Hay là lẽo đẽo theo papa với mama để xin lì xì :)) :)) Nhìn ông thế này chắc là đã hết tuổi nhận lì xì từ lâu rồi thì phải =)) =))

bim bim lovely

Giờ mới hiểu vì sao lớp mình cứ chậm tiến mãi, hoá ra là nhờ những ng` như Thái :( Thật là buồn lòng cho D9 :))
Mà nhìn Thái thế thui, chứ chắc là tết có ai đến nhà chơi, mấy đứa be bé lại ra túm lấy chân bảo là : CHú ơi mừng tuổi cho cháu cũng nên ấy chứ :)) =)) dễ nắm ;- ;-) ;-)

sadeyesll

Ai bảo là tui nằm nhà, tết mà nằm nhà à =)) :)) Thế thì thành heo quay cả nũ ý chứ :))
Mà người ta không mừng tuổi tui nữa, nghĩa là tui lớn rồi, ai như các bà :)) tết đến vẫn bám đuôi bố mẹ để ... ;-) ;-) cưa sừng làm nghé à =))

bim bim lovely

Ai thèm cưa sừng làm nghé X( điên à :(
Ng` ta còn pe' mừh :"> :)) Mà với cả tui vẫn còn đang ở độ tuổi trẻ, chưa già như ông :)) Mà ko sao, tui cưa sừng làm nghé cũng được :) miễn sao vẫn có xiền nà ok :D

cheryl

Tui cũng thik tiền :"> ....
Mà ít ra trẻ kon còn đỡ, được cho xiền cho chóng nhớn. Ai như ông, năm mới đến đã ko được cho, lại còn ... híhí .. phải mừng cho ng` khác nữa chứ :)) Già nó thế đấy =))

bim bim lovely

thui đê tóm đê lại túm lại một câu là Thái với Ly phải mưng tuổi Linh thế thui chỉ cần tờ polime 500 thui là Linh vui roài ko cần nhìu lắm đâu ;) ;-) :>

sadeyesll

Đúng là điên loạn thật rồi :( Thật thảm thương cho D9, sao lắm ng` điên thế :(
Chắc là mắc bệnh con Trang Quỳ hết cả rồi hay sao thế này :)) =))
* Trang ơi, mày làm thế nào mà lây bệnh cho mọi ng` nhanh thế :))

sadeyesll

bim bim lovely said:
thui đê tóm đê lại túm lại một câu là Thái với Ly phải mưng tuổi Linh thế thui chỉ cần tờ polime 500 thui là Linh vui roài ko cần nhìu lắm đâu ;) ;-) :>
Được, 500 chứ j`, rẻ thui :)) Bi h ng` ta sắp sản xuất tờ 500 VND polime đấy :)) Chờ đến lúc đấy tui mừng cho bà nhé ;)

cheryl

Linh ơi, Ly mừng Linh 1 tờ thì Linh mừng lại Ly 1 tờ như thế cộng thêm 1 tờ như thế nữa nhá ;) Nghĩa là 2 tờ polime 500 k ý ;-) ;-) ok ko ???

bim bim lovely

:)) eo ơi người đâu mà khôn lỏi thế đòi người ta mưng tuổi mình nhì chế định cho Linh móm à :(( nhìn xinh xắn thế ma tigẻ puma thế :)) =))
Bảo anh Hà kon mưng tuổi cho Ly ấy nhưng nhớ là bảo anh đưfng mách lẻo với Hải Long =)) :))

sadeyesll

ah há hay ghê cứ đòi nhau mừng tuổi đê tôi ngôi xem các pà cãi nhau =)) cãi song nhó mưng tuôi tôi nhá đùng wên là được :p =))

cheryl

bim bim lovely said:
:)) eo ơi người đâu mà khôn lỏi thế đòi người ta mưng tuổi mình nhì chế định cho Linh móm à :(( nhìn xinh xắn thế ma tigẻ puma thế :)) =))
Bảo anh Hà kon mưng tuổi cho Ly ấy nhưng nhớ là bảo anh đưfng mách lẻo với Hải Long =)) :))
Đã bảo là anh hà bơ Ly rồi mà :(( Anh ý bỏ mình vì 1 đứa kon trai có bực mình ko cơ chứ :)) =))
Thái ơi, tui mà mừng tuổi ông á :-O có bao h thấy 1 đứa trẻ rút xiền ra mừng tuổi ông già chưa =)) Dễ có lắm nha =))
* Quay về vhur đề đi chơi :(

bim bim lovely

thế thui hông thèm cãi nhau nữa Ly nhờ chúng mình sẽ hoà thuận để mà cùng nhau tấn công ông lấy tiền mùng tuổi chứ nhở =)) :)) ông phải mừng mỗi đúa tờ polime nhé
còn Ly ơi Hà kon ở sân nhà thờ y' nhiều tìn lém nhất là đô la mỹ =)) đô la ở hàng mã ý =)) =)) tha hồ mà nhận

sadeyesll

Hehe, thường thui :))
Ly ơi, Hà con nào thế ;-) ;-) Đừng bảo là nấm độc nhà ta nhá =))
* CHuyện chơi bời tui nói tr'c là ko thành rồi mà ;)

bim bim lovely

không sao mà Ly ơi anh Hà rùi sẽ bỏ thằng Long thoai ko sợ đâu mà mới chỉ là bồ nhí thoai chưa có chuyện j đâu =)) =)) =)) không sọ mất anh Hà bởi tay thang Long đâu yên tâm lớn =)) =)) :p :p

cheryl

sadeyesll said:
Hehe, thường thui :))
Ly ơi, Hà con nào thế ;-) ;-) Đừng bảo là nấm độc nhà ta nhá =))
* CHuyện chơi bời tui nói tr'c là ko thành rồi mà ;)
Huhu, sao ông lại nghĩ là nấm độc được cơ chứ :(( :(( Nhìn lại tui đi, :(( AAAAAaa, đúng là điên.
* Cảnh cáo Linh nhá, cấm lôi chuyện j` ra đây :| Nếu hé răng nửa lời thì ... :( ứ chơi Linh nữa :(
* Huhu, ko ai có thêm ý kiến j` về chuyện đi chơi ngày tết à :(( Sao lại thế cơ chứ, ko ai có hứng thú chơi bời à :( Chẳng nhẽ lại nằm nhà :(( Chán quá. Ai có ý kiến j` nói đi ^.^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000