hi d9!

cheryl

Huhu, sao mọi ng` ko tha cho tui :(( :(( huhu >.< :((
* tập trung vào chuyên môn chính đi ;) Đi chơi nhá ;)
* cảnh cáo linh lần 2 :|

sadeyesll

:)) Lại kòn thế nữa, thui tạm tha cho bà lần này ;)
Tui khuyên bà 1 câu chân thành là : nên dẹp cái ý tưởng ngu xuẩn đấy đi mà ;) Bà lại sắp sửa giống thầy Hưng nhà mình bi h đấy =)) điên điên :))

cheryl

sadeyesll said:
:)) Lại kòn thế nữa, thui tạm tha cho bà lần này ;)
Tui khuyên bà 1 câu chân thành là : nên dẹp cái ý tưởng ngu xuẩn đấy đi mà ;) Bà lại sắp sửa giống thầy Hưng nhà mình bi h đấy =)) điên điên :))
Ông nói j` thế hả X( điên à :(( ai bảo tui mắc bệnh thằng Hưng :(( Chẳng qua chỉ là muốn lớp đi chơi 1 chuyến tập thể cho vui thui mà :(( Lớp mình mà toàn những ng` như ông thì ... ko còn là lớp nữa X(

bim bim lovely

đi chơi á nhưng cái chính là có tập hơp được mọi người không nhỡ đâuchả có ai đi lại chơi một mình thì=)) =)) với lại đi đâu bi h :-O

cheryl

Ơ kìa, hâm à :( Linh chẳng bảo là đi xem film với World game là j` :( chán hẳn đấy :((
Vì chưa bít có đi chơi hay ko nên ... mới hỏi mọi ng` chứ. Xem có ai đóng góp ra thêm chỗ nào chơi vui vui nữa ko, ngoài mấy chỗ đấy :(

bim bim lovely

hay chúng mình đi du lịc ở Mỹ ...................Tho đê hay là đi Thái................Nguyên cũng đụoc =)) =)) :)) :)) toàn du lịch nước ngoài còn giè

cheryl

Sao mà mọi ng` toàn phá thế nhỉ :(( Chuyện nghiêm túc cơ mà ... :( Cho cả lũ lên nhập hội với Trang Quỳ bi h đấy :)) =))
Hỏi lại lần cuối, có ai muốn đi ko, ko thì thui, rủ A3 + D6 đi chơi, hít le D9 :(

bim bim lovely

ah kin wá ta bi h pơ D9 chơi với D6 vói A3 à kin wa à thế thì hitle luôn lên mà rủ chúng nó đi chơi :p
náy Thái tui tưỏng ông ko bít Nhật Tân ở đâu cơ mà sao h bí rõ thế :-S

cheryl

:| Đấy là ý kiến của ông, ko phải của tui à nhà :( Ý tui chỉ bảo ông bị điên thui, ko dính dáng j` bạn Trang cả ^.^

bim bim lovely

cheryl said:
Cho cả lũ lên nhập hội với Trang Quỳ bi h đấy :)) =))
Câu này của Ly ý nói Linh với Thái bị điên ý hả ;-) ;-) ;-) Thế cũng là cùng nghĩa bảo Trang bị ... hả ;-) ;-) Thế mà Ly cứ chối nãy h :)) Lộ rồi nhá ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000