hi d9!

cheryl

EEEEE, xin chào mọi người :D
Nghe ra có vẻ tết năm nay miọi người ko thú vị nắm nhở :p Hehe, mình làm ăn vẫn phong độ như ngày nào ^.^
Ra tết xong em xin hứa cố gắng chăm ngoan :)
* Hà My ơi, tao đã từ bỏ cái ý định câu bài lâu lắm rồi :| Tao tưởng mày cũng quyên góp, rồi cũng ủng hộ anh lam cơ mà :-/ Sao bây h nhiệt tình câu thế ;)

blue eyes

Moderator
chị ơi, cái chị ở giữa trong ava của chị, tên là gì thế??? Trông dễ thương thế :x !!!!!mà chị ý học lớp nào thế nhờ

cheryl

Nói thế thì ... :| Có thể là Lê Tuấn Anh hoặc Lưu Tuấn Anh ( vì trông trắng trắng ) còn cũng có thể là Nguyễn Tuấn Anh hoặc Lê Tuấn Anh (vì đầu óc đều đen tối >:) )
Nói chung có lẽ là Lê ( hehe >:))

cheryl

Thạch nhìn thế mà ... ngu :"> :))
Để tao nói cho nhá, mày câu bài nghĩa là mày chỉ cần post bài lên nhưng mà bài mày post lên ko cần có nội dung j` cả, hoặc là nội dung vớ vẩn :D
Còn mục đích câu bài làm j` thì phụ thuộc từng người thui :) Trêu tức mod chẳng hạn, hay là muốn số bài viết tăng lên ... nhìu lắm :p ^.^

cheryl

Hehe, đoán có sai đâu :)) =)) Lê Tuấn Anh >:)
Thế ấy cấp 2 cũng học Chu à ??? Cũng B1 à :-/
* Trang v~ b` X( del j` mà lắm thế X( tẩy chay :(

cheryl

Ờ sao mà khổ thế cơ chứ :D
Bảo viết nhiều bài lên xong rồi del hết thế kia thì còn ai có hứng thú post bài lên nữa :) Thương D9 ko ^.^

trung_ket

Chào tất cả chư vị lớp 10D9. Xin tự giới thiệu, tớ tên là:Bạch Dương Trung lớp 10a14 trường THPT Trần Phú. Tớ la bạn của Diệu Anh. Các bạn cho tớ tham gia forum với nhé>:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000