hi d9!

cheryl

trung_ket said:
Chào tất cả chư vị lớp 10D9. Xin tự giới thiệu, tớ tên là:Bạch Dương Trung lớp 10a14 trường THPT Trần Phú. Tớ la bạn của Diệu Anh. Các bạn cho tớ tham gia forum với nhé>:D<
Hehe bạn :) Hóa ra là bạn của vie à :) Hoan nghênh ấy, ấy lên đây câu với tớ đi, dạo này nhàn rỗi chẳng có hứng post bài cho topik lớp nữa :)
Mà phải hỏi tr'c ko lỡ nhầm, Diệu Anh có phải nà "Ngô nùn" hôn :-/ ? :)

qt_vip_a3

@ Trang Ly: Quỳnh Trang a3 vào làm quen với D9 ko Trang Ly lại bảo a3 dạo này ăn toàn bánh " bơ " thì oan cho a3 lắm!!!>:D<:x
@ Tất cả mọi người trong topic này: Rất vui được làm quen với mọi người! Mình tên Trang học lớp 10a3! :) ;-) ;-) :D

cheryl

trungvb said:
Sao D9 dạo này bận j mà thấy ít bài câu thế,,,,chán không chịu đc,,,,không đc del thỏa thích,.,,keee
Riêng Trung v~ b` ko được chào đón ở đây ;-) ;-) hehe >:) >:)

cheryl

Tớ đã nói là v~ b` là còn tế nhị đó :"> Chứ ... nói toẹt móng heo ra thì ... bạn Trung ngượng chít >:) >:)

cheryl

milkywayprincess said:
oài!~~ cái đó là 1
cái đoạn ấy rủ bạn ý đi chỗ # chơi cho kẹo là cái thứ 2!
Hử :-/ Tớ rủ ai đi chỗ khác chơi cho ăn kẹo :-/ Ứ hiểu j` cả ^.^

cheryl

À :D ko phải là đuổi kheo, mà nà đuổi thẳng cổ X( Ấy xiem, ló tàn phá topik nớp tớ đến cái dộ như thế lày thì ... còn lói được j` lữa X( thế mà nại còn vô đây ... bảo mình sao ko câu để ló del ====> bức xúc dâng trào >.<
Hie hie ^.^ đã xả xong bức xúc :p

trung_ket

Ùa, chào bạn Ly. Rất vui được làm wen với bạn. Cám ơn bạn cho mình vô forum chơi. Nhưng mừ các bạn nói nhiều chuyện mà mình chả hỉu gì

fantasy_cva9x

Chúc các bạn D9 có một valentine hạnh phúc và vui vẻ........
Bạn nào chưa có người iu thì có người iu,bạn nào có rồi thì ...bỏ để có ngườ iu mới.....=))
iu các bạn D9 nhìu nhung iu D8 nhiu` nhiu` hon :"> :* :x

cheryl

fantasy_cva9x said:
Chúc các bạn D9 có một valentine hạnh phúc và vui vẻ........
Bạn nào chưa có người iu thì có người iu,bạn nào có rồi thì ...bỏ để có ngườ iu mới.....=))
iu các bạn D9 nhìu nhung iu D8 nhiu` nhiu` hon :"> :* :x
Ý Nguyên là sao thía ;-) ;-) Ai bỏ ng` iu để có ng` iu mới thía Nguyên :-? Nghi quá >:) >:)
* Đấy là bạn Trung chưa biêt được thời huy hoàng của bọn tớ rồi :p Post bài khỏe là hồi tr'c thui, bi h thì mấy ngày được 1 trang. Tại câu nhìu quá, mệt nên nghỉ để dưỡng sức ý mà :) Ấy cứ tik cực vào đây câu đi nhá ;) Ko bít nói j` thì vào hỏi thăm Ngô nùn cũng được :)
* Ánh ơi, nghe viết bài phạm pháp ghê quá ... mà hình như Ánh cũng có trong số phạm pháp đấy mà :))
CÒn Trung vb` thì thực ra là thừa nước đục thả câu, vào câu cùng bọn tớ, rồi sau del cho sướng tay ý mà. Đểu giả hết chỗ nói >:) >:)
*~*~*~* HAPPY VALENTINE DAY *~*~*~*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000