hi d9!

Sirius

Member
Ngồi ngáp dài trước tình cảnh câu bài quá trắng trợn của Đ, lên nhanh thì nhanh thật đấy, nhưng nhin đi nhìn lại chả thấy bài nào thuộc dạng trung trung cả, đọc mà phát ngán .Thảo nào topic D9 ít người ghé thăm nhất nhỉ.

H

HoangPhiHong

Guest
Trời ơi
Sao tối qua thằng Thái câu bài trắng trợn thế hả????
Mà sao hôm qua nổi hứng hay sao mà tụi mày lên post bài như điên thế??
Sướng nhỉ!
Nhà bọn mày được lắp net hết cả rùi mà tao vẫn chưa xin được ngụ quyết lắp net của mẹ!!
Chán quá
Tốn tiền net quá!!!
Huhuhuhuhuhu :(

cheryl

blue eyes said:
thế Ly dạy tớ cách nói giọng nào, như thế nào, làm gì nữa để bọn ấy ngừng câu bài
Thì tớ hiểu rồi mà :( Có câu nữa đâu ... đã bảo là ấy mà nói nhiều thì cũng vô ích thôi, Thái nó ko nghe đâu :( cứ để nó chơi chán rồi nó tự thôi ý mà ... CÒn tớ cũng chán rồi, có câu đâu :(
* Tuấn ơi, ngáp thì nhớ che miệng lại nhá, ko có con j` nó bay vào ý :)) Topik A1 thì còn ko có ai để câu, chán quá thik sang đây câu nhờ 1 chân à B-)
* Anh Trg` cũng tranh thủ vào đây câu còn nói j` nữa :D

cheryl

boy_co_don_892004 said:
Ly oi hom nay ti' thi` anh dopi` duoc tien` cua Linh hihi phi' qua'
:( Sao anh trình độ kém thía :( Chán thật, thế là anh dông cả năm rồi :)) Làm j` kòn cơ hội gặp lại em Linh k0t8x nữa bi h ... :)) hehe.
Đáng lẽ ra anh phải phím tr'c với em chứ ^.^ Thui khi nào đi học lại, em sẽ lôi cổ nó sang D9 để .. >:) >:) Lúc đấy anh nhớ chia sẻ em út nhá ;-) ;-) ;-)

cheryl

boy_co_don_892004 said:
uh` doi` duo cbao nhieu cho em phong bi` bay' nhieu` anh ly' loi~ thoi :D:D
Hìhì, anh nhìn khù khờ thế mà cũng khôn ra phết nhở :)) Cũng bít cách bỏ phong bì ra lấy lõi cơ à >:)
Nhưng mà Linh chỉ đưa ra 1 tờ sec thoai, và nếu anh bảo cho tất thì em xin cầm tất :)) Có j` xin nhường lời cảm ơn của Linh lại cho anh ;)

sadeyesll

linhvip_lachip_D6 said:
Ly oi thay chua.Hop. tac voi anh Truong la` ko tot dau;-) .May ma` hom nay anh Truong` di thang ko quay lai. chu' ko thi` L da~ fai? tam bo? cho Ly va` anh Truong` rui` day';)
Tự tẩm bổ lại cho mình đi Linh ạ ;)
Mà anh Trường nhìn thế thôi mà cũng nhận xiền của gái nhở ;) Bít thế hôm đá nhờ mấy bạn nữ ra cầm hoa vẫy vẫy =)) =))

cheryl

boy_co_don_892004 said:
hehe tai no phai doi` chu' sang nam moi' doi` den ca nam ah` :D:D
Nợ của anh là do em tạo ra chứ đâu ^.^ hehe, ko bít đường mà cảm ơn đi, lại còn ... :| Đúng là ăn cháo đá bát :((
Anh ơi, muốn trả ơn thì .. anh bán đội đi anh nhá ;) còn em thì cá độ >:) >:) >:)

nenu_aloha

Member
Sirius said:
Ngồi ngáp dài trước tình cảnh câu bài quá trắng trợn của Đ, lên nhanh thì nhanh thật đấy, nhưng nhin đi nhìn lại chả thấy bài nào thuộc dạng trung trung cả, đọc mà phát ngán .Thảo nào topic D9 ít người ghé thăm nhất nhỉ.
==> xin koi ban di nhe! Topic D9 dang dung thu hai ve ca luong reply va xem day, :))

cheryl

nenu_aloha said:
==> xin koi ban di nhe! Topic D9 dang dung thu hai ve ca luong reply va xem day, :))
Đúng đúng, topik D9 đỉnh hơn A1 nhìu, ko cần câu bài cũng nhìu hơn A1 ^.^
Nhưng mà topik D9 trụ được chủ yếu do dân D9 gây dựng, ko cần ăn nhờ các lớp khác như các topik khác :p <<< hơi khoa trương :"> ngại wa' cơ :p
* Anh Trường là anh bán đội ý ;-) ;-) ;-)

cheryl said:
Đúng đúng, topik D9 đỉnh hơn A1 nhìu, ko cần câu bài cũng nhìu hơn A1 ^.^
Nhưng mà topik D9 trụ được chủ yếu do dân D9 gây dựng, ko cần ăn nhờ các lớp khác như các topik khác :p <<< hơi khoa trương :"> ngại wa' cơ :p
* Anh Trường là anh bán đội ý ;-) ;-) ;-)
thoi anh ma` ban' do. thi` bon lop' anh giet' anh ah`
ma` em ca' do thi` dat cua lop' anh nay` bao dam? thua em tra? tien` :D:D:D

nenu_aloha

Member
He he, thi van dang tiep tuc tuyen truyen day thoi, nhung chi toi bon lop minh vao doc chu chang post bai bao h, va lai tai bon may cb nhieu qua the nen dua nao cung keu troi keu dat voi tao la sao 4rum lop minh chan the!!! Rut kinh nghiem di thi bon no moi len post bai ! Ha ha ha!

Ma tao thay tet nam nay met qua, co dua nao roi thi den nha tao choi nhe! Hoac ru tao di choi cung dc vay! Ca D9 hen hom nao de online ca lu di!

O TA, the hom qua may ko cho tao di bo ve voi a?

cheryl

Uhm, tai bon mi`nh dat muc tieu le^n top ne^n ... ba`i viet ko chat luong cho lam :( Thui da`nh vay ... :p
* Eh, tet na`y D9 bon mi`nh di choi tap the di ;) Cha'n qua', hen nhau mu`ng 5 tet nha', di choi, dua na`o co' y' kien thi`post ba`i le^n nha' ;)

sadeyesll

Hehe, đi chơi đi, nhưng đừng bảo là đến nhà nấm lùn nhá :)) Lớp mình làm bữa xem film tập thể hay là đi ra VKO hoặc VINKOM chơi ;)

bim bim lovely

Hehe tán thành tán thành :D, đi đâu chơi thì đi, nhưng mà tuyệt nhiên ko dành thời gian để đi thăm nấm độc :)) Kẻo rồi xui xẻo cả năm cũng nên :)) :))
Đi xem film, rồi ra World game :)) Kết hợp cả 2 ý tưởng :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000