hi d9!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
milkywayprincess said:
ko thể tin đc!
tẩy chay mấy thằng D7 luôn
đã thế thứ tư này tớ sẽ mang đồ tiếp viện sang D9
bọn kia..~NGHỈ!!!
cho anh quote lại câu này cái nhỉ!
ức chế quá>"<
mà ly đừng nối giáo cho giặc nữa nhé

chiplove_skate

pa` Linh kia dam' vao topic A3 noi xau tui ha?;-)
choi deu? ban qua a . the hom nao len ke' hoach cac lop cung di dap pha' cai nhi? A3 xin khao lai D9..............keo lac.=)) =)) =))
ok ko may bo^`:D :D

>:D< >:D< >:D<

cheryl

chiplove_skate said:
pa` Linh kia dam' vao topic A3 noi xau tui ha?;-)
choi deu? ban qua a . the hom nao len ke' hoach cac lop cung di dap pha' cai nhi? A3 xin khao lai D9..............keo lac.=)) =)) =))
ok ko may bo^`:D :D

>:D< >:D< >:D<
Hehe, tưởng ai, hoá ra là bạn Phượng t ...r ..i .. ~ ... =)) nghe danh bạn đã lâu, nay mới có dịp diện kiến :))
Các bạn ko giúp thầy Hưng vít bài à, làm 1 mình cực nhọc lắm đấy ;) hehe
* Ánh ơi, làm j` có giáo mà nối :) Đứng mắng oan Ly chứ ;)
* Linh oai, mất mẹt thiệt ^.^ Bị ai lừa chứ ... Tuấn thì ... ko thể chấp nhận được :)) Thui, rút kinh nghiệm lần này nhá ^.^

cheryl

chiplove_skate said:
ac. Ly oi pa van chu*a chu*a`cai tat di noi xau nguoi khac aB-) B-)
D9 toan cac girl.....ghe ghom ~~~~~~~>SO*.QUA' (chua' oi no' bat' nat. con :)) :)) )
Tớ có rỗi hơi đâu mà bắt nạt bạn Phượng ... hả :"> Bắt nạt bạn để tớ bị ... à :"> =)) :)) Hehe

linhvip_lachip_D6

@Thai':Hix moi' vao` co' may' h` thoi ma` ban Thai da~ bat loi~ roi`B-)
@Phuong::D noi xau ri` dau.nguoi` ta keu nho' nhat ban P lai. con` vu khong'.hu'.da~ the ko them` nho' ban P nua~ ma` chi? nho' ban tri~~ thui:p ( cha bit no^i hay ngoai. day):D
@Ly:haha,ly noi chi' fai?.Nhung thui ko treu ban y nua~.;) Ban y lai bao? minh` bat lat.
Cai vu an uong nghe co' ve? hay day;-)

cheryl

boy_co_don_892004 said:
hi` hom nay may' em d9 da' chan' qua' lam` bon anh chang muon' da' nua~ lan` sau ru/ doi hinh` manh nhat' ra de bon anh tiep' nho' :D:D
Anh ơi, lớp em thua lớp anh rồi à :( Thật là tội nghiệp, đã thế anh còn nói những lời nàm tủi thân đàn em quá :((
* Hehe, Linh thì, chỉ vừa nghe đến ăn thui là đã sướng tít mắt ^.^ Uh, nhưng còn phải xem xét ý kiến bạn Phượng ... và cả A3 nữa. Nếu đồng ý A3 chủ chi thì bọn mình chủ trì cho , hehe :p

nenu_aloha

Member
Tao đau mắt quá, lần sau viết có dấu giùm.... À về NKL, tao công nhận là nó rất dở hơi ==> có lẽ nên vứt béng nó đi cho nhẹ người.

Còn thứ sáu thì đã có kế hoạch gì đâu, thứ nhất là vì ko gặp dc thầy, thứ hai là quỹ lớp lộn tùng phèo, chả biết còn tiền hay ko!!! Thứ ba là chả ma nào thèm mó tay vào làm.... Nhân tiện đây bọn mày thử cho vài ý tưởng cái!

Mà hôm qua lớp mình thua, buồn nhỉ, 6 - 4 cơ đấy!

cheryl

Sao ko đi cổ vũ à, hay sao mà lớp thua thảm hại thía :( Sao ko bảo với mấy anh 11D9 là : là đàn anh mà chẳng nhường nhịn đàn em j` cả, thắng được mấy chú em thì các anh ấy sướng à ^.^ hehe, thế là chắc các anh ý mủi lòng ý nhỉ ;) :p
Cho ý tưởng j` hả mày :-/

nenu_aloha

Member
Oài, các anh đã trâu lắm, anh Vũ bị một quả vào đầu và ngất ngây con gà tây đến hết trận. Làm gì có ma nào đi cổ vũ đâu, đứa nào cũng ngại --> chán bọn mày thật!

Ý tưởng về việc tổ chức hôm thứ sáu ý! Xem nên làm gì? Ca nhạc ca nhẽo thế nào, chơi gì, ăn gì, tất tần tật!

nenu_aloha

Member
milkywayprincess said:
trời ơi!
cái này hay ho đây!
tớ nghĩ nó bốc phét><mà d9 hết boy hay là thế nào...
==> ko phải d9 hết hb mà là nó xứng đáng đc là hb lắm chứ! Tuy ko phải đẹp trai ( tất nhiên :D ) nhưng nó rất tốt mà, đá bóng cũng hay và nó rât thông minh! Tớ nhận xét với tư cách là một người bạn! Dù sao tớ cũng quí nó vì nó rất hòa đồng! :)) :D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hmmmm
tớ cũng là bạn nó đây,học với nó mỗi 1 năm lớp 1 thôi,thậm chí số ĐT của nó giống hệt tớ trừ số cuối cùng!!!!
nhưng tơ chưa bao h nghĩ về TP đc như thế này!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000