hi d9!

cheryl

sadeyesll said:
Nhưng cuối cùng như nào ????????
Đã bảo ko bít chuyện j` roài cơ mà :( Hỏi cái My ý, muốn biết j` thì đến chiều hỏi á :(
Mà tui đang nói chuyện chiều nay cơ mà, dẹp chuyện kia đi :)

sadeyesll

cheryl said:
Đã bảo ko bít chuyện j` roài cơ mà :( Hỏi cái My ý, muốn biết j` thì đến chiều hỏi á :(
Mà tui đang nói chuyện chiều nay cơ mà, dẹp chuyện kia đi :)
Tưởng bà hay chat với nó mà :))

nenu_aloha

Member
sadeyesll said:
Nói nhỏ thôi , thầy Đại cũng lên forum đấy =))
==> mày dọa hay đấy! X(

To Thạch : Tao thích viết gì kệ tao hỏi làm chỉ? X(
To Thái : Mày ko thích hỏi tao à? Sao lúc nào mày cũng coi tao như "ngở ngẩn" thế??? X(

cheryl

Nhưng bí mật thì cũng cần phải bật mí chứ :( Tui đề cử ông giải : ng` hoang dã nhất :)) Đề cử Hồng Trang giải bạn buồn cười nhất, và để cử tui giải : bạn hiền từ nhất :)) <<<< đùa tí , hehe ^.^
Tui muốn chuyển chỗ :(( Ngồi đây vui thật nhưng khó mà tập trung học hành lắm :)

nenu_aloha

Member
cheryl said:
Nhưng bí mật thì cũng cần phải bật mí chứ :( Tui đề cử ông giải : ng` hoang dã nhất :)) Đề cử Hồng Trang giải bạn buồn cười nhất, và để cử tui giải : bạn hiền từ nhất :)) <<<< đùa tí , hehe ^.^
Tui muốn chuyển chỗ :(( Ngồi đây vui thật nhưng khó mà tập trung học hành lắm :)
==> My đề cử cho QA, Q.Huy, Thạch, Lưu ...... :)) :)) :))

cheryl

nenu_aloha said:
==> My đề cử cho QA, Q.Huy, Thạch, Lưu, Thái ...... :)) :)) :))
Câu nói vô nghĩa :( Mày đề cử bọn nó giải j` ??? Những đứa lắm chuyện nhất à ? hay là bọn đá bóng vào lưới nhá :)) Phải làm rõ hơn đi chứ ;)
Mà ko hỉu chìu nay sẽ có những cái j` :-/ Chả thấy ai bật mí cho ít thông tin j` cả :(

cheryl

Chiều nay á, chắc là có nhìu điều thú vị lắm đó ;) hahaha. Nhưng mà tr'c khi đến cái h thú vị sẽ là 2 tiết KT văn đầy cực nhọc :((
Bầu cho tớ làm bạn hiền + ít nói nhất lớp nhá ;) ^.^

sadeyesll

nenu_aloha said:
==> mày dọa hay đấy! X(

To Thạch : Tao thích viết gì kệ tao hỏi làm chỉ? X(
To Thái : Mày ko thích hỏi tao à? Sao lúc nào mày cũng coi tao như "ngở ngẩn" thế??? X(
Thì cũng đúng còn gì , ko phải thế à :))

cheryl

sadeyesll said:
Lẻo mép nhất lớp nhá
:(( huhu, cái j` mà lẻo mép nhất lớp hả :(( Ko được X( AAAAAAAAAAAa, điên hết cả tiết đi được :(
Tui bầu ông là kẻ rừng rú nhất lớp B-)

cheryl

:( Nhưng mà ông bảo lẻo mép, làm tui bực mình chứ còn sao nữa :(( Ai thèm tưởng. Có bầu cũng ko cần nhờ ông bầu tui nhá :)) ^.^

cheryl

sadeyesll said:
Lẻo mép + điêu =)) lần này hết cãi nhé Ly :))
Ai thèm cãi :( Tuấn Phương kể thế mà :(( Cãi làm j` cho mệt :(
Ánh ơi, tớ xin thề với cái bóng đèn là thằng Tuấn Phương nó bảo tớ thế :( Nó bảo ấy suốt ngày hỏi thăm về Thái mừh :( Ko ai thèm điêu :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000