hi d9!

cheryl

=)) mới có chưa đầy 12 tiếng đồng hồ mà đã câu được 2 trang roài :)) Hay quá ^.^
* Ánh muốn làm con dâu tớ ko ;) ( vợ TP ý ;) ) hay là chỉ mình Trọng Vũ thui :p
* Tao muốn có nhìu đồ ăn ngon, có nhìu trò chơi hay trong hôm thứ 6, đương nhiên là muốn nhận được nhìu quà also ^.^

trungvb

Moderator
ông thái ơi mod để đâu rồi.....sao cho câu...:D:D:D:,,,,,tranh thủ mod cũng spam bài luôn.....chết hỏi thăm D9 cái(lí do)...mọi người dạo này thế nào...có khỏe không cứ tích cực spam nhé để tớ del....=))=))

cheryl

Hahaha, cuối cùng mod cũng ra tay :)) Thái ơi, ông quên àh , mod đâu phải chỉ là mỗi bạn Ngọc của ông đâu. Sếp Trung cũng oách ra phết đấy ;-) ;-)

cheryl

sadeyesll said:
Trung ơi del bài của Ly đi :))
Del đi, hehe :) ng` ta cũng tranh thủ mờ câu với chứ. Lúc nào cũng là con ng` mẫu mực thì chán lém =))
Còn bài của ông thể nào cũng bị del ===> dẫn đến bài này cũng sẽ bị del :)) ===> TXĐ trước roài ;) :)).
Mà ai del bài tớ chứ ... Trng v~ b` mà del bài tớ á ... thì tớ sẽ ... đến lúc đấy sẽ bít ;) :)) ^.^

cheryl

Chẳng rõ nữa , sao ko nghỉ luôn đi để mà tập trung họp phụ huynh nhỉ :-/ :( Nghĩ đến họp phụ huynh mà kon tim em tan nát :((

nenu_aloha

Member
sadeyesll said:
Mày thì chắc ko =)) ==> ko là cái chắc! :))

Mày thì chắc hiểu nó lắm đấy =))
==> Quá hiểu! :)

Ngày 19 tháng 1 năm 2006, Nhật ký lớp 10D9 ( viết vội )
6h20 phút, chưa đầy một tiếng sau chuyện kinh hoàng tại trường!

Đến h mình vẫn chưa hết bàng hoàng về chuyện ấy, vẫn còn nhớ đầu năm Tuấn đã bị thầy Đại bắt ntn, bây h là đến Oanh!

Chỉ vì khoác áo bò ở bên ngoài, bên trong là bộ đồng phục của trường, sơ vin gọn gàng. Oanh nó vốn rất gương mẫu, là thư ký lớp, lại là một trong số 5 hs giỏi duy nhất - với điểm phẩy cao nhất! Mình ko thể hiểu nổi. Thầy mắng và còn lôi thêm vào đó là Phi, Thắng. May mắn cho Thư và My, đã nhanh trí lẩn đi kịp thời, mặc dù chỉ đứng cách thầy 2 met. Và còn Vân và Minh Phương nữa... Thầy đã mắng một thành viên của D9, cũng mắng cả D9, thật buồn và cảm giác như bị xúc phạm nặng nề vậy! Mình đi bộ về nhà và ko thôi nghĩ về chuyện ấy.... cả lũ đã bỏ chạy trước cổng trường như lũ Hươu đang cố vùng vẫy thoát khỏi nanh vuốt của hổ vậy! Thật kinh hoàng, ko còn từ nào để nói dc nữa.... mình chỉ kịp viết vội vài dòng ở đây, coi như đánh dấu cái khoảnh khắc - mà có lẽ sẽ ko bao h quên dc - một kỷ niêm chẳng mấy vui. Dù sao Oanh cũng ko đáng để phải chịu những lời sỉ nhục như vậy, đáng ra tao có thể làm dc nhiều việc hơn cho mày thay vì chạy trốn. Xin lỗi mày Oanh nhé! Hãy quên hết đi, mong sao mày sẽ đứng vững dc sau chuyện này. Xin lỗi mày lần nữa.

nenu_aloha

Member
Hừm, ổn rồi, tớ đã bình tĩnh lại, amen, chúa phù hộ cho con! Có ai có câu gì an ủi tớ đi, hu hu, mệt mỏi quá! Vừa ht xong lại đến cái việc này.... mình thật tồi tệ! Tát tát tát!

cheryl

:-O My ơi, sao thế ??? Có chuyện j` à ??? Oanh bị thầy Đại bắt à ??
Oài, sao mà thảm thế :(( Tao chưa bít chuyện j` xảy ra cả , nhưng đọc những j` mày vừa viết thì ... có vẻ như đã bị thầy mắng rất nhìu à ?? Tội Oanh quá :(( Nhưng mà Oanh thì có bị làm sao mà bị mắng nhỉ ?? Nó lúc nào chẳng gương mẫu :(( Ôi, tội nghiệp quá :((
* Tao mà là mày chắc cũng chạy mất My ạh ,vì nói chung là " thầy ko bao h sai cả " ... :(( Mày đừng thấy tội lỗi làm j` :( Tao thấy tội nghiệp Oanh :(

cheryl

Hình như ý cái My ở đây ko phải nhật kí lớp đâu, nó chỉ viết những j` nó nghĩ thôi mà, dùng từ Nhật Kí Lớp cho oai :) Không chịu đọc hết nội dung của nó mà cũng nói :( Đúng là ... :|

SkelballCVA

Member
xin chúc mừng D9 đã có Nguyễn Khắc Hưng trong đội bóng rổ 8pomeloes . Sắp tới đội bóng sẽ đấu trận chung kết vào lúc 7h30 sáng chủ nhật 22/12

cheryl

Nguyễn Khắc Hưng _ dự bị số 5 _ xin chúc mừng =))
Nó có vào sân được quả nào ko ạ ? Nó có ném được quả nào vào rổ ko ạ :-/ ^.^ Dù sao cũng phải chúc mừng " thầy Hưng " hehehe :)

cheryl

Sao nỡ nói Hưng thế _ tiềm năng bóng rổ đầy mình :)
Tui ko bít chuyện đấy :( Chỉ được biết qua đọc bài của cái My :(
Oanh ơi, tội nghiệp Oanh quá :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000