hi d9!

nenu_aloha

Member
Chỗ ngồi của em rất đẹp, vừa thoáng vừa nhiều nhân tài... để hỏi bài, ôi thích quá!

HoangPhiHong said:
Ầy dà
Ly à. mày đừng có kêu than nữa đi
Cái chuyện sắp xếp chỗ ngồi này là do thầy xếp mà
Sao mình hên dài dài vậy ta
Được xếp ngồi bàn gần cuối--->Sướng
Lớp mình bắt đầu viết nhật ký lớp rùi
Bạn nào thuộc 10D9 có nhu cầu trút bầu tâm sự thì liên lạc với tui nha
Tui chuyển sổ cho mà viết!!
Mà này Hà My
Sao chưa gì mày đã tính chuyện bàn lùi rồi
Tao sẽ quyết tâm để giữ cho quyển nhật ký hoạt động như 4rum CVA luôn...:D
==> dc quân tử nhất ngôn nha! :) My sẽ chờ xem, à thế lần sau phải thống nhất xem viết ntn cho hay, viết như hôm nay ko đặc sắc lắm Hưng ạ mà hơi thô thiển quá, có vài đoạn tao ko dám đọc, he he he! :">

cheryl

My ơi, mày cẩn thận lại đi, đừng quên nữa. Bạn ngọc đã nhắc bao nhiêu lần là ko được viết 2 bài liền nhau cơ mà :)) Cẩn thận hơn nhá ;)
* Hehe, nhật kí lớp ý hả, mày nhớ ghi sự kiện là : Tổ vô học đã bị chia rẽ roài, và bây h tên gọi của các tổ mới đang được xem xét và sẽ đưa ra ý kiến vào 1 ngày đẹp trời. Nhớ viết luôn là thằng Thạch nó là ác thú ^.^, và nói chung là mấy cái giải đề cử vào thứ 6 tuần này nữa, xiem xét đi nhá ;)

sadeyesll

Sổ của thằng Hưng chán phèo , có lẽ nên vứt nó đi

blue eyes said:
Sao Ánh lại nói thế?? tớ ngứa mắt gì ấy đâu? Kô hiểu sao lại nghĩ thế đc....chán quá, có thể tớ del bài của ấy sai, tớ có phải là máy đâu mà lúc nào cũng đúng đc, xin lỗi ấy, ấy thấy bài nào ko đáng del thì ấy nói với tớ, tớ sẽ resort lại, nhưng đừng nghĩ tớ thế
Tớ có tay trong tay đâu?? Anh ý gần như là anh trai tớ, và tớ nhớ rằng tớ ko hề nắm tay hay gì cả??? Đi vào chỗ tối để thử tìm ma .....><
Và kể chuyện về người iu của anh ý ....được chưa???
Có ai nói gì đâu sao mod cứ giải thích thế :))

chip_coi_90 said:
he bi h` mo*i bi't nick cua? mi`nh trong 4rum the^' ma` em cu*' tu*o*ng? hi`hi`
Câu bài chăng ?????:-/

cheryl

sadeyesll said:
Câu bài chăng ?????:-/
Ông lại bắt đầu quá đáng rồi đấy, thể nào mấy bài này chả bị del :D Thui, cứ tranh thủ đê :|
Có ai chuẩn bị j` cho mấy cái ngày thứ 6 chưa ???
My oai, lớp mình định làm những j` thế ??? Phải có cái j` đó đặc sắc tí chứ nhờ :) CHơi là chính, và ăn uống + đập phá là chủ yếu :)

linhvip_lachip_D6

sadeyesll said:
Hỏi My thì thà đừng hỏi
Ca^u cung~ cha? kem':p
D9 co' may hs tinh tuong, hs tra^u bo`voi' gioi? the' :D.Hix hom nay nghe ban. Tua^n bao? dc. hs gioi? minh` choang'.:( Ban y' co' lua` L ko nhi.Neu ma` dung' thi` tha^t bat cong =(( :D

cheryl

:)) Linh ơi là Linh, chuyện động trời đấy mà cũng tin được thì... =)) Đúng thật là, Tuấn mà được hs tinh tướng thui tớ cũng đâm đầu xuống đất, huống chi là giỏi =))) <<<hahaha Tuấn chắc lừa được mỗi Linh kotex ^.^
* Hehe Nguyên ơi, mày shock đê là vừa, ý kiến viết Nhật kí lớp của lớp tao bắt nguồn từ 1 ... từ ... từ 1 bạn trai đấy =)) <<<< nghe bựa nhờ, khó tin nữa chứ :)) Nhưng mà nói ra là để thấy sự khác biệt giữa lớp tao với lớp mày, ko thể bảo là lớp tao bắt chước được ;) hehe

sadeyesll

linhvip_lachip_D6 said:
Oai`.The hoa' ra bi lua` that ah`.Haha.The thi` doi` ko bat cong roi`.Den xu? li' thang Tuan moi dc.Dam lua` minh
Bạn giả vờ ngốc hay ngốc thật đấy
Ko tin có người ngốc như thế :))

Nhật ký lớp mình như dở hơi toàn viết linh tinh , ko hiểu viết nhật ký làm gì

cheryl

Giỏi thì ông viết đê, cứ ngồi đấy mà chê :( Đúng là chỉ giỏi chỉ tay 5 ngón. Giơ bàn tay lên xem tay ông có đủ 5 ngón ko thế =))
Đâu, nhật kí đâu, sao ko post lên đấy cho mọi ng` xiem ;-) :)

cheryl

sadeyesll said:
Điên , bà thích thì cứ viết
Tui có 10 ngón tay , bà có mỗi 5 ngón à :(
Nhật ký sớm muộn cũng bị bỏ :))
5 ngón tay của tui cũng đủ bóp cổ ông roài :)) =))
Mà đừng có trù ẻo bạn Hưng, đừn làm Hưng mất hứng bi h. Nếu như NKL mà có bị dẹp thì chắc cũng chưa phải bi h đâu. Chờ sau hôm thứ 6 đã, xem có j` hay ho ko :))
* Mà hôm nay mọi ng` bầu cử những j` đấy ;-) Tớ vote 1 phiếu cho bạn buồn cười nhất lớp ( bít ai ko ;) )

cheryl

Điên à :( tui có phải ng` bùn cười lắm đâu :( Tui vote cho Hồng Trang ^.^ Hehe, chẳng hỉu sao chỉ nhìn thấy Hồng Trang thui tui cũng đã buồn cười lắm roài =))

linhvip_lachip_D6

sadeyesll said:
Bạn giả vờ ngốc hay ngốc thật đấy
Ko tin có người ngốc như thế :))

Nhật ký lớp mình như dở hơi toàn viết linh tinh , ko hiểu viết nhật ký làm gì
Hix.Luc dau` bi lua` nhung bay h` ko bi lua` nua~ dau.Ma` thang` Tuan tro* that hom qua vach. mat roi` ma` van~ cu choi'.Hi.Uh bay h` moi' nho' no' ko dc HK tot hay kha' ri` dau.Chac HK TB rui`.Ma` D9 co' j`co' ve? vui the'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000