hi d9!

Alex_DelPiero27

Ly dc hs tinh tuong' ah ???
hix suong' tha^t. :(( :(( :(( em bi. hs TB roai` chi ? vi` cai' mo^n Van do? hoi 4,9 da^y' :(( :(( ko bie't co' ne^n xin 0,1 diem? ko nhi?
:-> :-> :->

cheryl

Alex_DelPiero27 said:
Ly dc hs tinh tuong' ah ???
hix suong' tha^t. :(( :(( :(( em bi. hs TB roai` chi ? vi` cai' mo^n Van do? hoi 4,9 da^y' :(( :(( ko bie't co' ne^n xin 0,1 diem? ko nhi?
:-> :-> :->
Thôi đi, đừng có đánh vào nỗi đau của ng` ta nữa :(( Một nỗi nhục ê chề :(( huhuhu Mà điểm phẩy vào cũng bị nhầm 1 ít, tuy nhiên vẫn ko thể cứu chữa lên 8,0 :(( hic hic, đau khổ quá :((

Ặc, nghe TL nói mà kinh, mục tiêu lớp 10 của em chỉ mới dám mơ có hs tiên tiến thế mà đây lại ức vì ko đc hs giỏi, khiếp wa'8-}
@Quân: cái thằng kia, mày ko cưa đc nàng tiên nên định sang đây làm j` hả, cảnh cáo đấy nhé:D
@Ánh: bạn Ly nói phải đấy, nên khoe cái bây h chứ khoe ng y cũ là j`, up ảnh TV lên cho cả trường CVA ngắm chứ;)=))=))=))

cheryl

nenu_aloha said:
Vui nhỉ? " Tiền ko thể mua được tất cả, nhưng rất tiếc... tiền có thể mua được nhiều thứ! " *__*
Ko hiểu ý nghĩa câu này :-/ Mày định nói về cái j` thế ??

cheryl

Hehe, Ánh sang D7 là vì ... Trọng Vũ hở :"> Thế sang D9 là vì ... Thái àh ;)
Đùa tí, khi nào xuống đây chơi. Nhưng mà hình như hồi trc' xuống mấy lần hay sao ý nhở :-/ Thôi thì cứ xuống đê, rồi tiếp đón sau nhờ ;)

nenu_aloha

Member
Này thế hôm đi party của các pé Chuyên Văn vui ko Ly? Sao cái Vân biểu chán lém hở? Có cái gì hôn? Chỉ thấy các bạn D4 quảng cáo ghê óa!!! Chắc lớp mình cũng phải làm một vụ chứ nhỉ? ( đùa tí ) *_*

cheryl

Sao lại party của be chuyên văn ??? Anh chứ nhỉ :D
Vui lắm mà, tao thấy cũng được, nhìu cái đặc sắc ^.^
Lớp mình mà làm thì cho ai dự, ma à :(

cheryl

Hehe, lâu lắm mới thấy vào lại nhỉ :* Thui, cố gắng tik cực như trc đê. Cố gắng cạnh tranh câu bài với Thái nhá ^.^

blue eyes

Moderator
đây này!
bọn ấy cứ câu bừa bãi thế này mà còn ko sao!
tớ chỉ vì làm ngứa mắt bạn ngọc mà bị nó del xoành xoạch!
ko phải bạn ý thù d9 đâu!~~
Sao Ánh lại nói thế?? tớ ngứa mắt gì ấy đâu? Kô hiểu sao lại nghĩ thế đc....chán quá, có thể tớ del bài của ấy sai, tớ có phải là máy đâu mà lúc nào cũng đúng đc, xin lỗi ấy, ấy thấy bài nào ko đáng del thì ấy nói với tớ, tớ sẽ resort lại, nhưng đừng nghĩ tớ thế
Hôm nay chắc Ngọc chưa del bài được đâu, vừa mới thấy tay trong tay với anh j` j` ở dạ hội D3 cơ. Yên tâm là mấy bài này còn sống sót được vài h nữa, hoặc lâu hơn là vài tiếng nữa ^.^
Có ai đi chơi tối nay ko, D3 ý ^.^
Tớ có tay trong tay đâu?? Anh ý gần như là anh trai tớ, và tớ nhớ rằng tớ ko hề nắm tay hay gì cả??? Đi vào chỗ tối để thử tìm ma .....><
Và kể chuyện về người iu của anh ý ....được chưa???

nenu_aloha

Member
Dạo này bạn Ngọc bị lên án ghê quá, thui, mọi người cần hiểu, thông cảm và tôn trọng mod của chúng ta tí xíu chứ nhỉ?

Hôm nay bọn ở lớp bầy trò viết nhật ký lớp, để xem có làm dc đủ 2 tuần ko....*_* Mà hôm nay khổ thân vô cùng Quốc Anh ==> ha ha, một mình nó ngồi bàn đầu thành ra nói chuyện với cái bàn! Viết thư cũng ko dc nốt! Pó tay! Còn Thắng, lạy chúa, hãy tin tao, cả 5 tiết một mình nó độc thoại, mình ngồi nghe mà bủn rủn tay chân *_* lớp vừa chuyển chỗ cái thấy các SIÊU QUẬY ko hành động gì cả có lẽ phương án của thầy đã thành công, xin chúc mừng ( à quên...!!! ) ...xin chia buồn! He he! *_*

cheryl

Thật sai lầm khi cho mình ngồi trước thằng Thạch :(( Ko thể nào chịu nổi, thật là áp bức, thật là bóc lột :(( X(
Trời ơi, làm ơn cho tớ chuyển chỗ đi Amen :)

H

HoangPhiHong

Guest
Ầy dà
Ly à. mày đừng có kêu than nữa đi
Cái chuyện sắp xếp chỗ ngồi này là do thầy xếp mà
Sao mình hên dài dài vậy ta
Được xếp ngồi bàn gần cuối--->Sướng
Lớp mình bắt đầu viết nhật ký lớp rùi
Bạn nào thuộc 10D9 có nhu cầu trút bầu tâm sự thì liên lạc với tui nha
Tui chuyển sổ cho mà viết!!
Mà này Hà My