hi d9!

cheryl

Hưng, liệu hồn mà edit lại bài đê, ko mod lại vào del bài lần nữa thì ... tao điên luôn đó >_<
Hà hà, Thái với Tuấn là đôi bạn thân, Thái đi đâu, Tuấn lẽo đẽo theo sau mà =)))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
êu Thơ đâu!tuấn phương bảo tớ là: con thơ á!nó giống ánh đấy~(ý nó là ấy bự!)nhưng chắc ko = ánh..hix!~~
nó còn bảo là Thái(giám) rất tò mò muốn gặp ánh!-.,---thật..hả?

trungvb

Moderator
ắc sao mấy bài hôm qua đâu hết rồi...hizzz bó tay lại blue eye rồi....không thể chấp nhận đc mất bao nhiều bài spam của mình...

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đây này!
bọn ấy cứ câu bừa bãi thế này mà còn ko sao!
tớ chỉ vì làm ngứa mắt bạn ngọc mà bị nó del xoành xoạch!
ko phải bạn ý thù d9 đâu!~~

sadeyesll

milkywayprincess said:
êu Thơ đâu!tuấn phương bảo tớ là: con thơ á!nó giống ánh đấy~(ý nó là ấy bự!)nhưng chắc ko = ánh..hix!~~
nó còn bảo là Thái(giám) rất tò mò muốn gặp ánh!-.,---thật..hả?
Ánh cũng biết thằng Tuấn Phương lớp tớ à , mà trông cậu giống bạn Thơ thật à :-/ lại còn bự hơn nó nữa >>>> Khó tin quá ;)

Thôi bạn ạ , tranh thủ ko có mod Ngọc ở đây thì câu đi :D , ko phải là bạn ý chưa del mà bạn ý chưa vào , mà bạn làm gì để mod ngứa mắt thế :-/

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thôi!
nó vào thì nó cũng del thôi!
tớ lại làm các bạn d9 bị liên lụy!
mà ấy đừng post 2 bài liền nhau thế kia nhé
tớ béo thật đấy,ko có j` nghi ngờ
mà này!có đúng ko?phương nói thái(giám) muốn gặp ánh

sadeyesll

Mod vào cũng chỉ kiểm tra được mấy trang thui cứ câu thoải mái đi
Mà mình chả tin bạn béo :D (lại hơn Thơ) nhìn avatar thế kia mà :)
Thằng TP nó bảo thế à , tò mò thôi mà ;)
Viết tên mình tử tế chứ :D

cheryl

Ý ý, sao h Thái lại chuyển sang bạn Ánh rồi àh ??? Thế cong những lời hôm qua đâu =)) :))
Hôm nay chắc Ngọc chưa del bài được đâu, vừa mới thấy tay trong tay với anh j` j` ở dạ hội D3 cơ. Yên tâm là mấy bài này còn sống sót được vài h nữa, hoặc lâu hơn là vài tiếng nữa ^.^
Có ai đi chơi tối nay ko, D3 ý ^.^

trungvb

Moderator
ặc không những tay trong tay mà còn đi về phía nhà bát giác nữa chứ....2 anh chị trong đêm tối lúc đấy tớ nhìn thấy rõ mà....=))=))=))....
Post lại cái EX cái nhẩy.....:D:D:D

cheryl

Khiếp, đây là chỗ khoe EX àh :-? ^.^ Mà khoe j` ko khoe, đi khoe EX làm j`, sao ko khoe cái hiện tại, đang có, khoe cái qua roài thì ... chẹp chẹp ... ai mà bít được :D
* Có, D9 có mấy học sinh TB ý nhở :-? Ừhm ... ko nhớ rõ, nhưng con số đấy là rất ít ^.^ 5 học sinh giỏi <<<< kinh chưa ^.^, và hình như là 13 hay mười mấy học sinh tinh tướng ý :| Thật thảm hại :((
* Ý, 11D9 vs 10D9, kịch tính, hấp dẫn, nhớ đón xem :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000