Đố vui D1

kiban

Member
ai chứ Flo giục ko ăn thua đâu, câu bài giỏi như nó thì làm gì còn gì còn cái dây thần kinh xấu hổ nào chứ

Chipflo

Member
các bác cạn tình quá, cứ muốn làm thịt đứa em bé nhỏ này :D
thôi thì kiểu này không gửi không được. Em sẽ gửi "quà" về địa chỉ
12 D1 Chu Van An. Thế nhé :D Các bác nhớ đến check rồi pick up. ;)

Chipflo

Member
Gửi rồi mà. Địa chỉ 12 D1 Chu Văn An Hanoi. Các bác phải đến trường mà hỏi chứ.
À quên, bây giờ vẫn đang là hè, 5 thang 9 các bác về trường ... SOI thì nhớ check xem quà em gửi nằm chỗ nào. Các bác không nhanh, mấy đứa 12 D1 năm tới "xin" luôn là em không chịu trách nhiệm đâu. :D

nobita_d1

ho ho gui qua ma ........... vo trach nhiem nhu bac thi dang bi phat...gui lai, hum mà quà của bác gửi thế nhỡ cô bé nào mở ra thi............... ha ha ngượng chết ( ý em là cô bé đó chứ ko phải là d1ers).

nobita_d1

hơ hơ đã bán đuợc đâu mà đòi khao, bác Vova đến lạ, mà bác sắp sửa cho con điện thoại của bác lên đường thì có nên khao ko nhi???
:)

Vova

hèm, theo thông tin chính thức từ chiếc ví chỉ còn mỗi da bọc giấy tờ. Chiếc panasonic X400 sẽ ở lại với chủ của nó một thời gian khá dài nữa.
Có thể một time nào đó sẽ phải chia xa nhưng hy vọng trong những lúc buồn bã đến cùng cực đó. Hãy để tớ được cô đơn, tớ không muỗn nỗi đau này nhiều người biết đến.
Ôi! Nó đã gắn bó với tớ một thời gian dài đấy ý nghĩa, nay phải hy sinh thân phận bé nhỏ của nó để lọt vào một bàn tay thô kệnh đầy lạ lẫm. Đau lắm....
Nó biết nó bán thân cho kẻ lạ chỉ vì cứu chủ của nó thoát khỏi cảnh gieo neo, nó có muốn như vậy đâu.

nobita_d1

cuộc đời đúng là bao ngang trái, con máy mới vào tay Hiệp có vài tháng mà........ hic hic gọi là máy cho nó oai thôi chứ nếu nhìn kĩ thì người ta tưởng là cầm cái ăng ten đi bắt sóng hic hic. Nhưng dù sao cho nó lên đường để đi tìm chủ nhân mới luôn là một quyết định sáng suốt đó Hiệp ơi (10% cái máy anh em mình bia tẹt ha ha)

lengocthuj

con nhỏ này trông cũgn tàm tạm, thằng kaka hôm nọ gửi cho em cái link tòan bọn đỉnh, hic hic,sao ko có link nào của các nam minh tinh tài tử nhỉ, anh em D1 chắc cũng có vài suất trên trang nhất, he he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000