Đố vui D1

erwachsene83

tưỡng gị chừ anh thích dài thì đơn giản thêm 1 dòng cho anh em Dê 1 trường mình đã dài nay còn dài hơn.
Nghe tây đồn la tuyển cup nhật Dê 1 nổi tiếng , lại còn rủ nhau đi chơi cup nhật , chắc các anh đi đá teens với nhau nhiều nên lên chân đúng ko?
Trêu vui thế thôi chứ các bác đá hay thế chứng tỏ D1 hồi trước cũng vui ghê nhảy. đề nghị cứ posst bài lên cho đỡ buồn đê..

binhan_tran83

không hiểu đồng chí này nói cái gì, nói chung lớp nào cũng vui thôi, đâu chỉ riêng D1, nhưng D1 hiện nay được cái đa dạng văn hóa, hô một phát là già trẻ lớn bé tập hợp đầy đủ cả, chẳng cần biết lý do. Mà HLV việt anh dạo này bệnh tật sao nhỉ, sao không thằng nào rủ nó lên đây chơi, à quên, hiện lớp mình làm lại groups, lấy groups mới là [email protected]. Thằng nào email thay đổi hay chưa vào groups mới thì email cho tao nhé [email protected], để được invite vào groups mới

kiban

Member
eh An ơi mày invite tao vào chưa thế??? có gì cho tao vào group phát ( cứ đọc ké của thằng Nobita ....ngại ghê....hehehe)

kiban

Member
cái cô Ly này kể cũng lạ , đã ai đồng ý đâu mà hôn. Lần này phạt hôn lại 3 cái :* :* :* . Lần sau mà còn tái phạm sẽ phạt nặng hơn :q:

Vova

nghe lạ , Ly không chui vào Lợi thi thui chứ. Cần j đồng yd. Cứ khát là hon , hôn đến khi hết khát. Giá ly có rượu chì chú lợi dùng cả răng

cohoang

hello pà con, hôm nay rảnh rang tui mới đi dạo forum. Vào đố vui D1 tưởng có câu hỏi gì hay ho lăm. Ai dè thấy toàn kiss kiss. Chư vị làm vậy để con cháu vào đọc --> học theo là khổ cả một đời chúng nó đấy. Phải biết vì tương lai con em chúng ta chứ ( nhưng tất nhiên là được phép mặc kệ con em chúng nó, nhỉ ? )
Nhân tiện tui là một new member, mong được pà con đón nhân. Merci !

siskin

nobita_d1 said:
hê hê em thấy không có ai trả lời chắc tại vì nó big qua :) nếu có dành được giải thường thì chắc là không dùng được, vì thế chắc mọi người không nhiệt tình, hê hê, lần sau dừng có dọa anh em như thế nhé bác flo
Fần thưởng đâu nhảy??????????? =)) =))

Chipflo

Member
Vova said:
Là hàm răng vốn 13 chiếc bị sâu và một chiếc sâu cực nặng của chú Flo.
Tại hạ mong tiền bối chỉ giáo, "kinh" này đọc xong, ngẫm nghĩ mà không tiêu hóa được :D

nobita_d1

hê hê, không phải thằng H thì sure rồi, hê hê soi gương thấy cái thằng trong đó cũng được các bác ạ , hê hê em bỏ cho nó một phiếu

lengocthuj

Vova said:
Ai đẹp trai nhất D1
Ai hát hay nhất D1
Ai đá bóng nhất D1
.............
Ai ?
ai?
Đ
Quả thật em thấy rất ngượng khi phải tự tay viết tên mình vào đáp án của 3 câu hỏi trên. :p :p :p

Vova

Ngày xửa ngày xưa .. à không ngày nảy ngày nay mới đúng từ khi nhà Trần Thụ mở quán bán phở gà. Giọng ca của anh mới được biết đến mỗi khi nhà bán ế. Thụ lại được phân công đi dạo mấy vòng quanh xóm, vừa đi vừa ông ổng hát đến khi nào khách chạy hết mới thôi. Thủa đó bác công an phường hâm mộ Thụ lắm, ông hay mời Thụ lên Phường để xin chữ kỹ của anh. Các bà mẹ cũng nêu tên Thụ mỗi khi những đứa bé không chịu ngủ khóc tùm lum. Rồi một chiếc BMW xịch tới, người đàn ông to lớn béo ị chạy vội vào muốn ký hợp đồng với Thụ vì ông nghe được tiếng kèn Trompet ai thổi mà nghe to thế. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000