Đố vui D1

Sana

thangdeu said:
Sau 1 hồi quan sát,em giơ tay phát biểu:hình như 2 đèn pha chạy ngược chiều nhau các bác ợ. Em xin hết ạ.
=))Em thì chưa soi kỹ nhưng mờ chắc là đúng, bác Khánh bỉ gái thì ít sai.

Vova

Pa đã loạn còi còn rè. Con này hát trước mặt em em vả cho vỡ mồm. Lại kèm cái tội nhìn đểu, mắt chớp chớp chắc em cho xuống Tô Lịch uống nước luôn. Hát đek gì như đêm lạnh tè mái tôn vậy ? Rùng hết cả mìn. Giận
Mất cả mùa thu, nghe chán vật vã.

nobita_d1

mịa, đọc các bác viết em mới nghe lại nó hát :D (lúc đầu chỉ lo nhìn ke ke), trời nghe nó hát xong mới thấy bác Vova nhà ta đúng là tri kỉ, hic nhờ ngày ngày được bác Vova cho luyện tập nên em mới không bị nổ tung con chip đang được gắn tạm trong đầu, lần sau xin kẹc, mute rồi xem. Dù sao còn viết được mấy dòng này cũng xin thượng đế ban phước lành cho bác Vova. Thanks:D

Sana

Vova said:
Pa đã loạn còi còn rè. Con này hát trước mặt em em vả cho vỡ mồm. Lại kèm cái tội nhìn đểu, mắt chớp chớp chắc em cho xuống Tô Lịch uống nước luôn. Hát đek gì như đêm lạnh tè mái tôn vậy ? Rùng hết cả mìn. Giận
Mất cả mùa thu, nghe chán vật vã.
Thế em mới pót lên đây cho các bác chuyên gia thẩm âm (dủ) nhà ta ném đá =)) =))

thangdeu

Sana said:
Thế em mới pót lên đây cho các bác chuyên gia thẩm âm (dủ) nhà ta ném đá =)) =))
Sau 1 hồi search các tài liệu tham khảo và phỏng vấn gái dealer trên mạng. Em mới biết em này hình như ở UK thì phải,cũng khá là dừ cùng tuổi các bác(chắc chắn già hơn thằng Flo>:) ). Em này được cái biết tự lăng xê,chịu khó xây dựng hình ảnh trong lòng quần chúng mạng,nổi ầm ầm những cũng khá lâu rồi,giờ thì chìm hẳn:D.Nhìn toàn cục thì khá là xôi thịt,dư chất do chịu ảnh hưởng lối sống tư bản đế quốc theo chủ nghĩa hưởng thụ "tứ khoái". Nói chung trên mặt bằng chung nhưng đèn pha xoay loạn xạ,không được chuẩn và thống nhất:))

kakaka

sau khi phỏng vấn trai gay trên net và nghiên cứu tài liệu ở cục lưu trữ quốc gia.
Tao mớii biết thằng đểu gay đẳng cấp cao. Pede còn chúa hơn cả thằng vova
tổ sư pede
suốt ngày chê bai, hỏng nặng rồi

Sana

lịt mịa thằng Dờ Mờ, anh Khánh đang nói chuyện nghiên cứu gái, mày có vợ dồi thì để anh em hội độc thân nghe. Léo phải vào đây làm cho loãng nhá. Nói thế cho nó ngắn :D

lengocthuj

thangdeu said:
Sau 1 hồi search các tài liệu tham khảo và phỏng vấn gái dealer trên mạng. Em mới biết em này hình như ở UK thì phải,cũng khá là dừ cùng tuổi các bác(chắc chắn già hơn thằng Flo>:) ).
đúng là anh Khánh, pro quá roài, ko con ruồi nào bay qua mặt là anh khánh không biết đực hay cái, khóe lại còn đếm được cả lông chân của ruồi nữa:D :)):)):)):))

Chipflo

Member
thằng Khánh nó buôn lậu gái mà, em nào nó chẳng biết. Bác Việt Anh bị thằng Khánh dùng gái mua chuộc rồi, lần nào lên net cũng lấy đá ném anh em ...
Đúng là có gái mua Việt Anh không thành vấn đề ... :D

kakaka

oài sư thằng Flo dám chửu tiền vệ nòng cốt D1-1
mà thằng sana sao lại bán rẻ mình thế
gái của thằng đểu mà cũng mua nổi thì .....

Chipflo

Member
các bác các chú ở nhà nghĩ nó qua đây học major gì?

Nó theo học Gáiology, học đến năm thứ 2 thì quá giỏi, được cho làm TA. Đến năm thứ 3 thì nó được đưa lên thẳng grad skol để làm master. Học "mát" được nửa thời gian, một lần nữa mấy ông prof. bảo thôi mày còn gì dạy tao nốt đi. Sau đó nó được đưa lên học PhD. Nói chung qua US 5 năm nó đã có bằng PhD gái học.

Bình thường em vẫn gọi nó la Dr. Le đấy chứ.

Sana

Chipflo said:
thằng Khánh nó buôn lậu gái mà, em nào nó chẳng biết. Bác Việt Anh bị thằng Khánh dùng gái mua chuộc rồi, lần nào lên net cũng lấy đá ném anh em ...
Đúng là có gái mua Việt Anh không thành vấn đề ... :D
Ơ, anh Fno vẫn cay em vụ bị em với bác K ném đá hội đồng à. Mịa, phải 3 lần họp rum, nói hết nc bọt mới làm anh xì pix gái ra. Với công sức đó, bọn em có lăng xê cho anh em D1 thì cũng bõ thôi mà.
Còn em á, em thì éo có gái nào mua dc em nhá. Bác nhìn tài tồ của em xem nhá. :D

thangdeu

Em mới nhận xét tí ti ,các bác ném đá ầm ầm,ác liệt thât. Đúng là tình thần bảo vệ gái làng ta của thanh niên VN thật quả cảm và anh dũng>:) .Em này xinh và ngon ạ,rồi sao?các bác nhìn nhau thủ dâm?>:) . Em là em là ít ngại.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000