Đố vui D1

thangdeu

sisley said:
Trả lời chính xác câu hỏi này giải thưởng là j hả bác??? :D
Chưa kiếm được tài trợ bác ợ :-B . Nên em quyết định treo giải đúng hiện vật ở trong bức ảnh :q: . Bác trọn phần trong hay phần ngoài :q: .

thangdeu

Cán bộ văn hóa xã forum đội phòng chống tệ nạn XH truy quét câu đố của em rồi =)) :q: mả chả để lại dấu vết gì cả :-B . Em đoán đây là cán bộ nữ hơi bị "dừ " :cool: :q: nên nhìn mấy hình ảnh nhạy cảm là bài trừ ngay ko cần suy xét :q: :-B ,hehehe cái gì mà cứ có phụ tùng với son môi la chị em ít có tha =)) =)) =)) .
PS: Bác gì gì muốn đoán giải có thưởng thì bác cứ post answer lên đây. Nếu đúng, em hứa có giải theo đúng hiện vật trong ảnh =)) =)) =))

sisley

Oái..........
This message has been deleted by Pham Vu Ngoc Ha.
Chị Admin xóa mất cái pic phần thưởng sắp có của iem rùi à??? :-( :-(
Niway, the answer is still given. It is Rear :cool: :>> . But i am not sure whether it is urs or not :)
Bác j ơi câu trả lời đúng hay sai? để còn nghĩ tiếp nên nhận phần bên trong hay bên ngoài :>> :q:

thangdeu

sisley said:
Oái..........
This message has been deleted by Pham Vu Ngoc Ha.
Chị Admin xóa mất cái pic phần thưởng sắp có của iem rùi à??? :-( :-(
Niway, the answer is still given. It is Rear :cool: :>> . But i am not sure whether it is urs or not :)
Bác j ơi câu trả lời đúng hay sai? để còn nghĩ tiếp nên nhận phần bên trong hay bên ngoài :>> :q:
Sau đây là đáp án
Here is the question: Đây là cái gì?
[đã xóa]
Câu trả lời
[đã xóa]
Chúc mừng bác gì gì đã trả lời gần chính xác câu hỏi =D> . Đáp án theo tiếng Việt là "cái mông " ( 1 danh từ rất được ưa chuộng trong cộng đồng D1 chúng em :q: ). Bác gì nếu là người Việt thì nên đưa câu trả lời chính xác bằng tiếng Việt báo ợ :-B . Chứ bác cứ "rear,buttock,rump" thì anh em dễ suy nuận ninh tinh nắm bác ợ =)) :q: .
Đến phần trao giải, như em đã hứa: bác muốn chọn phần trong hay phần ngoài :-B ?hoặc cả 2 nếu bác muốn =)) . Sau khi quyết định xong, bác cung cấp cho em 1 ít "thông số" cần thiết để thuận tiện cho việc trao giải ạ. :q: . Cám ơn bác đã tham giai mục đố vui của chúng em =)) .
D1er.

@ em Khánh:
Ý tưởng của em hay đấy, nhưng em đổi chủ đề đi nhé :) .

sisley

Câu trả lời thì đã rõ nhưng cái pix thứ 2 bác post lên làm iem hơi thất vọng :) nên ko cần suy nghĩ em trọn phần bên ngoài. :>>
Thông số đưa ra dễ lắm bác ah nhưng vấn đề em ko hiểu là phần thưởng của bác made in ở đâu để em còn đưa ra thông số chính xác nhất :q: ?? Size ở Euro, ở UK, ở US, ở VN mỗi nơi nó khác nhau :? Bác cứ trả lời where does it come from???iem sẽ đổi và đưa ra thông số ngay ah.Xin cám ơn :-B :D

nobita_d1

hê hê lạ thật đấy, đã gọi là trao giải thưởng thì tất nhiên khách hàng là thượng đế rồi, bác cứ cần cái size nào mà bác dùng được hay người mà bác tặng dùng được thì sẽ có ngay, do ban tổ chức của chúng em có các thành viên ở trên mọi miền của tổ quốc, bác cần Size ở US thì chúng em có thành viên ở Mỹ.........Tho, còn nếu bác cần size ở Euro thì chúng em cũng có nhân viên ở Châu...............Quỳ :), còn nếu bác cần đồ ở UK thì size của anh em lớn lắm, mà ông anh em ko dùng loại này, nhưng nếu bác đòi hỏi thì em phải suy nghĩ xem bác như thế nào nhỉ:), hic hic nếu mà đến size này thì chắc phải cho thằng Hiệp võ nghệ đầy mình đi trao giải thôi, chứ em mà đi thì dễ xảy ra án mạng lắm.
Nhưng mà quan trọng nhất là bác cần phải trả lời cho chính xác câu đố của chúng tôi, kèm theo các thông số chính xác nhé. Nếu trả lởi vượt cả chính xác sẽ được khuyến mại thêm cả nhân viên giao hang =)), hê hê thế thì bác nào xung phong đi giao hàng đây, hê hê nếu size là UK thì em xin kiếu trước nhé.

Chipflo

Member
Tuấn ơi, hay anh em mình đi giao hàng tiếp đi. Anh em mình có vẻ hợp cạ lắm. :> Nhớ lần đi giao hoa ở trường Ngoại thương không :D :) Hoa giao nhầm không sao, vụ này mà giao nhầm thì ... =)) :p =))

nobita_d1

hê hê, thôi bác ơi flo ởi em đã nói rồi, vấn đề còn phụ thuộc vào cái size mà bác khách hàng cần, nếu bt thì Ok, còn nếu là UK thì em xin kiếu, nếu ko thì ko may mắn như cái hồi ngoại thương đâu, lần này mà thế thì anh em mình chắc là .....................hết đường về với mẹ cũng nên đấy bác ạ. Đừng có mà dại :)

thangdeu

Chipflo said:
Công nhận vụ này cũng phiền thật.

Hiệp, Khánh hết câu đố à? Sao im hết cả rồi? :D
Đố phải "bậy" mới hay :q: . Nhưng còn "sao đỏ" forum :-S :-B ? Cho nên đố vui D1 xin được khép lại ợ =;

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000