Đố vui D1

Chipflo

Member
Nếu xét về "chai mặt học" mà nói, anh Thụ nhận mình số 2 thì không ai dám nhận số 1 :D
Bác Tuấn thì cũng chỉ chịu thua có bác Thụ mà thôi, hehe =))

lengocthuj

hu hu, tiếng tăm lẫy lừng của em đã thu hút đựoc cả một con BMW cơ ah, đã quá, híc híc, sau này em thất nghiệp nhất định em sẽ xin vào đội trật tự phường , chuyên đi dẹp mấy con mụ bán gà rong tại tiếng hát của em sẽ làm gà chết lăn quay...hehê

kiban

Member
Em thấy bác Thụ để chúng nó nhờn nhiều quá rồi ..... Bắt đầu loạn ngôn rồi đấy, em mà như bác em còn thấy nhục hơn...hehe

Chipflo

Member
thì bọn em nói có sai câu nào đâu, anh Thụ khi nào chẳng nhất, anh Thụ nhờ
đi chơi với lớp mà không có anh Thụ thì chỉ còn vui có một nửa, hehe

kiban

Member
Thằng Flo đúng là đi lâu quá ko cập nhật tình hình anh em đâm ra toàn nói lung tung :p , phải nói là đi chơi mà ko có Thụ thì còn đếch gì mà vui nữa nhỉ :q:

nobita_d1

ha ha, bác Kiban nói quá chí lý, bác Flo dạo này tụt hậu rồi, ko hiểu tầm quan trọng của bác Thuj với D1 giờ khủng khiếp lắm, ko có bác thuj á, đang nhậu bọn ăn xin cứ bu vào, may nhờ có giọng ca của bác THuj he he

Chipflo

Member
em có lòng mà các bác không tiếp nhận, lại làm khó em ... X(
forum bây giờ chống câu bài hay sao ý, 90 seconds mới cho post tiếp, chuối thật, làm anh em D1 không phát huy được hết khả năng. Có cần làm 1 phát biểu tình không nhờ? :D

Chipflo

Member
các bác lạc quan vật, đã làm đếch có gì mà tranh giành, hehe :)
có muốn mơ thì cũng chờ ban đêm hãy mơ, chứ ai lại mơ giữa ban ngày bao giờ. :D

lengocthuj

bác flo nhớ mua quà to to để em còn chia chác, chứ bác mà ko lo được cho bác Kiban và bác Tuấn là em áy náy lắm đấy .hì hì =)) :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000