D1 sống chết ra sao?

pip_pip

@Đâu có thiên vị hả ấy. Ông Vinh cũng bắt bọn tớ để hết sách vở lên bục giảng nhưng đâu í đâu có bắt để hêt "ph..." lên đâu.:D
@Long : dạo nè sư huynh đẹp zai wá, đúng là nhớn rùi có khác.;-)
@Tuấn: ông kể chuyện ở bên đó đi. Kiếm được em nào bên đó chưa, nếu rùi thì báo tin cho mọi người zui, Linh nhẩy=))

Pham Van Tuan

Ke chuyen a, chang biet ke chuyen gi truoc. Day roi:
Mot tuan to di hoc tu thu hai den thu sau, nghi thu bay chu nhat
Mot ngay hoc tu 8h sang den 3h30 chieu.
Mot ngay hoc 4 tiet, moi tiet hoc 1.30
Mot hoc ky cung chi hoc 4 mon thoi.
Mot nam hoc keo dai tu 15/8 den 30/5.
Hoc ky 1 to hoc: Toan, Tieng Anh, Su, Life skill
Hoc ky 2 to hoc: Sinh hoc, Toan, Su, Chinh phu.

Tam thoi khai bao day du thong tin hanh chinh the da.

Doi nghi xem co gi rieng tu mai ke tiep.

Pham Van Tuan

O day cung hay duoc nghi lam. Christmast duoc nghi 2 tuan. Vua roi spring break lai duoc nghi 1 tuan nua. To vua di cau ca dip springbreak, cau duoc 2 con to vai: nhung gan 40kg, chua bao gio thay ca to the.

ro_sch

uhm, Tuấn có bạn gái thì tao zui wá đi chứ, có gì đâu, nhờ:?
@Châu: cá bao giờ ý nhỉ:-O
@Tuấn: sao mới thấy tôi mà ông đã chạy thế, sợ à

pip_pip

@Linh"inh" : zui cái con khỉ nhà mày í, chel- eve: 3-0X(
Linh ơi, tưởng bở vừa thôi, =))
Ủa, mà ai chụp ảnh lớp mình đó???:-S

L

longthin

Guest
chắc tại em uống say, đâm ra các bác cho là em trông lớn thôi, em là em chỉ muốn về chới với các bác, mặc áo sơmi, em tưởng sang đây tránh dc cái vụ sơmi, nó cho em mặc áo vest còn ngốt hơn. đắy ngày nào em cũng phải ăn mặc như thế đấy ah! tao ko up ảnh lên album đâu, lâu lắm, up lên đây, bác nào tiện tay thì up hộ em, em lười lắm.
yêu cầu ông Tuấn viết có dấu nha, co cái chỗ A ở góc trên bên phải! ấn vào để viết.

to Lan : mày thích chửi nhau với tao ah? tao cắt tiết!cho mày giống Linh ing đấy

pip_pip said:
@Đâu có thiên vị hả ấy. Ông Vinh cũng bắt bọn tớ để hết sách vở lên bục giảng nhưng đâu í đâu có bắt để hêt "ph..." lên đâu.:D
@Long : dạo nè sư huynh đẹp zai wá, đúng là nhớn rùi có khác.;-)
@Tuấn: ông kể chuyện ở bên đó đi. Kiếm được em nào bên đó chưa, nếu rùi thì báo tin cho mọi người zui, Linh nhẩy=))
Vậy ah
Quên mất còn cái "ph...":D

oh_tiny

Grenouille_vert said:
Cậy không có giám thị đây mà!

Anh Vũ chơi trò chụp lén lớp em à? Lần sau có chụp nhớ "xin phép" đấy :)) Vi phạm bản quyền nhé!
@ Linh: Tuấn mà có bạn gái thì tao cũng chẳng vui lắm đâu :(( Chị Hoa nhỉ?
@ Long: Có giỏi thì mày về đây mà thịt nè. "Nói phải đi đôi với hành động" nhé, nói suông thì ai chả nói được.

Grenouille_vert

Moderator
Giờ nghỉ mà đá cầu ở hành lang, không biết ai phải xin phép ai đây :D Mà các chú con trai lớp em tinh thần cảnh giác cao độ phết, thấy bọn anh chụp thì ngó nghiêng như mật thám ý, lại còn cắt cử hẳn 1 thằng ra đề phòng giám thị nữa chứ, tốt =))

oh_tiny

Bị bắt nhiều lần thì cũng phải khôn ra 1 ít chứ anh. Mà trông mặt anh với anh Việt Phương "gian" thế bọn nó ngó nghiêng cũng phải thôi.

hieukhacle

Member
con lợn hoa, mày up nhầm ảnh của tao với cả thằng châu chó roài. anh em yêu anh hiếu là ảnh của thằng châu. mày bi mù ah`X( X( X(

oh_tiny

Badgirl said:
Anh Hiếu bảo là các bạn lớp mình load ít ảnh của anh í quá!!!!!
Bọn mày nói mà kg biết ngượng à B-) . Màyđếm xem trong số những ảnh lớp mình có bao nhiêu ảnh Hiếu rùi. Sao Hiếu bảo Hiếu kg thích up ảnh của mình nữa cơ mà, thế mà lại nhờ người bên cạnh nói hộ à???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000