D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

pip_pip said:
@Hiếu à, cố mà đợi đi, admin chưa kích hoạt nick đó=))
Mà, Híu nè, bon tao mà dung nicks đấy thì đời mày coi như tàn, không có lỗ mà chui đâu :)) ( Chết, dạo nè Híu mỏng manh dễ vỡ, nếu có chuyện gì thì con gái không chịu trách nhiệm đâu nhé=)) )
@Sư huynh: kể chuyện bên đó cho muội nghe đi, chắc nhìu chuyện hay ho lắm nhỉ???:-S
Hiếu ơi, ông trời có lẽ kg muốn ai "yêu" mày nên cái nick đấy mới kg được kích hoạt đấy.
Mà Hoa ơi, yên tâm đi Hiếu trở thành "hàng cũ" như thế này đã có bạn Oanh D4 và bạn Trang A3 chịu trách nhiệm rồi( ở topic Ban chấp hành) thế nên có làm nó nứt thêm 1 ít cũng chẳng sao đâu =))

hieukhacle

Member
ặc. thế chúng mày dùng nick đấy làm cái rì thế, đừng có làm chuyện bậy bạ nha. tao là bí thư mà, chúng mày giữ cho tao một tí chứ
@ haha, đc thế này là nhờ công anh em D1 ko ngại khó ngại khổ dùng phương pháp mưa dầm thấm lâu đưa vào trong đầu chị em phụ nữ lớp mình những thứ trước đây ko có trong từ điển, ko những thế chúng nó còn nghĩ ra nhìu trò lém

pip_pip

Ai gọi Lan đó có Lan đây!
Sao chị Hoa lại nói thế,thế hóa ra lớp mình toàn những đứa mất dạy à? Phải gọi là lớp mình nói chuyện với nhau rất "thoải mái", kg cần giữ ý tứ, kg phân biệt con trai hay con gái tất cả đều dùng chung 1 thứ ngôn ngữ :D
Mà con gái lớp mình đều "ngoan" hết. Đấy Long mày thấy kg con gái lớp mình thể hiện hết ra cũng chỉ có mấy từ đấy thôi chứ có những người kg thể hiện ra thì còn mất dạy hơn nhiều. Mà trong 1 cái môi trường "ô nhiễm" này kg bị lây mới là lạ.
@ Thấy chưa, con gái lớp mình ngoan khiếp đi được. Các bạn học tập được cách của bạn Hiếu nên sống thật lắm, nhưng mỗi tội không thế trở thành "nguồn vui" của mọi người được thôi.=))
@ Lan: thôi đừng xỏ xiên bạn Híu nữa không thì ban lại "thả diều" bây giờ
:)) :)) :)) .
@Hiếu à, đừng buồn nghe.( mà mặt trơ rùi nên chẳng bít buồn đâu=)) )

pip_pip

Chó hiếu, anh Châu đẹp zai " như con khỉ" thế mà mày dám chê à:)) ...
Anh Châu à, để em xử lí cho, anh thích xử lí kiểu gì, vẽ bậy lên áo nhé=))
@ Hiếu: ngu thế thả diều cũng không biết, Lan đâu giải thích cho nó biết!!!

pip_pip

hieukhacle
lan ơi, đừng nhá, tao biết mày quí tao & ghét thằng châu mà, tao trả thù hộ may` + con hoa thôi
Ai khiến mày trả thù hộ, mà trả thù cái đéch gì????B-)
Ủa, dạo nè chả thấy Tuấn và Long đâu nhỉ????Buồn wá, lên đây để buôn với các bạn đó thế mà lặn mất tăm hết rùi:( :( :(

mixmit88

này thằng cu Hiếu kia:mày không hiểu "thả diều" là gì thật hả?ngu vãi.......
mà cũng phải ,suốt ngày bạn Hiếu bị các bạn cho đi "tàu bay giấy" thì làm sao mà hiểu được thế nào là thả diều cơ chứ!chị em D1 đừng nói cho nó biết cho nó cú...hehe

L

longthin

Guest
chúng mày một ngày viết một trang thì tao làm sao theo kịp dc, tao mới mất úb, ko biết tìm dc ko, ức chế quá, cả cái cw Sinh trong đấy, làm 3 tuần bây giờ nó mất mới nhục, chắc cày đêm để nộp kịp quá, f_ck thật!
em ơi, em anh cần gì phải nhờ ai trả thù hộ?cứ tự tay mình làm tự mắt mình trông là sướng nhất, đúng ko? Đừng nghe lời thằng Anh Hùng xạ điêu nó nói< viết sai chính tả nó sẽ là "s"a đi**>

oh_tiny

Sao các bạn oánh nhau chửi nhau cứ lôi tớ vào thế nhỉ? Lại phải bước chân vào " giang hồ" rồi.
Tao xin tuyên bố với mọi người là dù đúng hay sai thì tao luôn đứng về phía chị Hoa của tao :* , còn thằng Hiếu kia mày chẳng là cái thá gì đâu nhé đừng có mà động đến chị em tao. B-)
Mà sao bạn Hải lại bảo tớ trả thù Hiếu hộ bạn Châu. Tớ "liễu yếu đào tơ" thế này thì làm được gì cơ chứ? :">

L

longthin

Guest
đúng đúng, thằng anh Hùng sa đì là cái thá gì mà dám động đến em tao?
lan ơi, anh là anh giống em, đúng về phía em Hoa, đúng ko?
hiếu bây giờ toàn ăn chuột thôi, ko dc ăn dưa bở nữa đâu thịnh ah! mà dưa chuột ăn với gia vị bao giờ chẳng ngon Hiếu nhỉ?

L

longthin

Guest
Trung hói giờ trông như boy hongkong, chuẩn thế? bao giờ về dẫn em đi cắt tóc với An O ơi! đừng để tóc thế, nhìn hói quá Trung

pip_pip

@Thôi mọi người thông cảm cho bạn Hiếu, bản tánh trời sanh hông thay đổi được đâu. Ăn dưa bở wen rùi, giờ đổi sang dưa chuột chắc hổng sống nổi đâu=))
@Hiếu: mày đắc tội với tao và con Lan nên trên box "ban chấp hành" đời mày sắp đi rùi đấy.
@Lan: chị em mình đúng là sống hoà thuận thật:) :) :)
@Thịnh: vâng, em biết anh Thịnh ngoan "vãi...":)) , đồ giả naiB-)

pip_pip

@Long: Trung hói dạo nè manly lắm. Huynh có biết trong cái ảnh trên album, lúc đó nó đang nghĩ gì không. Để muội trích lại lời Vân béo cho: Trung nghĩ: "nếu tóc muốn nói, tóc sẽ nói gì?". Tóc nói:"Giá như mình có nhiều bạn hơn"=)) :)) =))

sythinh

de` nghi. ban HOA ko dc vu khong nhe
To*luon lam nhung viec ma ko bao gio phai xau' ho voi ban than minh
Du` the nao thi minh van rat ngoan

sythinh

thang` Hoi' cung phai cam on vi su. thieu' hut. ban be` do'
co' vay no moi dc nhan giai sang' gia' nhat lop ma`
Con` thang Hieu', hom nao Long ve` cho bat' no tap an dua chuot nhe'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000