D1 sống chết ra sao?

ronni8x

to Tuấn : thèng chóa nài ! dám chửi anh . về anh cắt ............. đầu
to linh nhùn : hừm ! prồ thế còn j` ! chơi = tay mà trọng tài ko bít !
to Lan ú : em Lan ơi ! sao e nỡ nói trâu nhà em thế ! nó mà lồng lên mất cọc húc đổ nhà em đóa !
to Hoa:hoa ới ! em muốn lên tiên à ! anh cho em lên ...iên(đ) ngay đây ! ^^
to vịt giời : câu bài hả mày ??
đùa thôi ! sao lớp mình cứ nói cái giọng này ! nghe chán vãi ! mất đoàn kết !

oh_tiny

hieukhacle said:
hix. mà cái tội m,ày anti mu là ko được nghe chưa.
Linh ơi, tao với mày là bạn nhỉ.
mà các bạn Tạo nick gi` đấy, nghe quen quen
Ôi Hoa ơi, thế ra Linh với Tuấn kg phải là bạn à. Thế là gì bi giờ hả chị Hoa "ới"?
Linh ơi là gì hả Linh???=))

oh_tiny

Long ơi, Long đâu rồi??? Ớ, thế dỗi thật à, dỗi thật á, làm gì mà dỗi nhanh thế ?( đây là giọng điệu của con Vân, em chỉ bắt chước thui)
Linh ơi mày chết rồi, mày cậy có Tuấn lên nên mày đuổi mất anh Long à. Thật kg thể chấp nhận được!!!
Trâu à, lớp mình có đoàn kết và hiểu nhau lắm mới nói cái giọng này đấy.
Chứ lớp mình thì làm sao có thể mất đoàn kết được phải kg mọi người.

Pham Van Tuan

A ha, cac ban xem chung bat nat ban Linh qua. Chien luon, we are on the same side, Linh nhay. bla B-) .

@ Hieu: Anh Hieu (me bo thang Hieu ten gi nhi) dep trai: mui to va ....to.
@ Chau: May dao nay khoe mat mui dep trai ra, het mun, dung my pham nhieu ha con. he, cung the thoi Chau cho.
@ Hoa: Chi Hoa dao nay tuoi vui, chac ngoi canh thang Tuan Linh de bat nat. Dung la chu Tuan Linh, cu dong den con gai la mat het chi khi.

CHUC CAC BAN ON THI HK TOT!!!

L

longthin

Guest
ôi đùa chứ, có ai dỗi đâu? tại tuần sau em thi mock, nên phải ngồi học tý chứ ko thi trượt thì mapa hok cho về nữa thì em phớ lớ với mọi người thế nào nhỉ?đúng hok ah?
anh Tuấn, em gửi offline link cho anh rồi mà, anh thế nào lại mắng em? oan chết!sao mày bảo tao nhiếu chiến hữu bên này,mày quen đứa nào ah? đang định sang Mỹ xây dựng chính quyền đây anh, anh có chứa chấp em làm khởi nghĩa ko anh?
con Linh, mày cứ cẩn thận ko phải nói chuyện với sư huynh Hoa thì mày gọi đại ca ra công chúng mày chọc ngoáy đâu, tao thịt đấy! gì chứ tao kết ăn thịt chó lắm , lớp mình có bác nào thích thịt chó với em thì mình thịt con Linh cún thui tạm kiếm bữa son đỏ thi cử cho may mắn!
mà hay thật, yêu bạn Lan nán khộn quá cơ, cả 4r có mỗi bạn ý quan tâm đến mình sợ mình dỗi, mà tao dỗi thì ảnh hưởng gì đến mày đâu Lan?lạ quá!

L

longthin

Guest
anh em ơi, d1 sao bây giờ vui vui vui sao mà vui thế! xem ra em đi sớm đâm ra miss mất cái offline Tam đảo, tiếc quá! em về lớp mình làm thêm cái offline đi đâu vui vui đi, nhớ đi đi ko em thèm, cấp 3 cũng nhiều kỉ niệm nhưng thế chưa đủ dc với em
đùa chứ Cường ơi, nhìn bọn anh ngồi đánh phỏm em thèm quá, cho em xin chân với anh ơi!

ko biết mọi người còn nhớ một câu em nói ko? câu em nói từ những ngày đầu mới vào lớp ý:" mẹ tớ bảo bạn bè cấo 3 là những con người sẽ sôngs mãi với mình trong suốt cuộc đời"
tao nhớ chúng mày quá d1 ơi!

Pham Van Tuan

Long, may kiem duoc cai anh avarta cua ban nao trong xinh ko chiu noi, doi cai khac di. (Trong ngua mat).
Chu bay gio khieu hai huoc van nhu xua, co khi con hon ay chu, tiep tuc phat huy, chi toi thinh thoang doc anh ko hieu chu noi gi. (them dau ma vao cho de doc).

Pham Van Tuan

Long, xem anh moi thang Tien Cuong chua: dang cam bai trong pro khiep. May lau ngay ko tap luyen ve vao bon no chan dat day. Nhung ko sao co gi anh giup chu, dao nay anh cung pro lam roi.

pip_pip

@ Long+Tuấn: mấy người kể chuyện bên đó đi, bên này kể bao nhiêu chuyện rùi. Rùi up cả ảnh của hai người lên nữa.:p
@ Tuấn: Công nhận Tuấn Linh dễ bắt nạt thật. Nhưng tôi chả dám đâu vì tôi mà làm gì thì có người " xó.....t" chết, chắc gì nó để tôi yên. Mixmit ơi tao nói đúng không???=))

L

longthin

Guest
avatar là vợ em đấy anh?sao mà phải đổi? sao anh lại ngứa mắt? cám ơn anh khen là vợ em xinh, hì hì!
Long up ảnh rồi!chuyện của Long chẳng có gì. bên này tẻ nhạt lắm, bên Tuấn có khi vui hơn nhiều, Tuấn kể đi Tuấn ơi!

ảnh này là party hôm noel

oh_tiny

Pham Van Tuan said:
A ha, cac ban xem chung bat nat ban Linh qua. Chien luon, we are on the same side, Linh nhay. bla B-) .
Linh ơi mau cám ơn hai chị em tao đi, nếu tao + chị Hoa kg trêu mày thì Tuấn đâu có nói ra những câu như thế này :">
@ Long: hỏi thăm mày tí thui làm như tao quan tâm đến mày lắm ý, chẳng qua là thiếu mất 1 đứa để chửi nhau mà thôi.
Mà mày up ảnh ở album đi đừng up ở đây.

ro_sch

@Tuấn: sao ông thik Manu mà lại dám để anti hả
@Long: "đại ca" đóng bộ trong nhớn quá cơ, đẹp giai hẳn ra( tay đối diện có con người yêu cũng xinh nhỉ:* )
@Lan, Hoa: sao mấy đứa cứ thik chọc ngoáy tình bạn trong sáng của tao với Tuấn thế. Tuấn, ông khai hoả trc đi, cho bọn nó biết lễ độ.
@Hiếu: ừ, mình là bạn, hí hí;-)
@chị em phụ nữ: sao chưa thấy nick emyeuanhhieu xuất hiện nhìu nhỉ, phải tung hoành đi chứ cho bọn lớp khác thấy oai anh Hiếu

ro_sch

mà Long ơi, đại ca muốn ăn thịt chó bây giờ lớp mình có Trường Xuân, Thắng"phốc" đảm nhiệm vai trò rùi, Linh bi giờ gọi là Linh"lùn" rùi
@Châu: prồ khỉ, chơi ăn gian tửm, ghét bọn ars thế hả giời, cả chel nữa

ronni8x

@Tuấn chóa : hehe về đây mờ xem.khà khà . chả biết có đẹp zai ko ! nhưng bây giờ ..... hèm hèm ..sát quá !
@ Long biéo :hoho^ ,nhìn cái mẹt " ta dầm " của mày kìa ! hớ , nhìn cái j` đấy ku .
@ Linh nhùn ! MK tự nhiên mất 35K.Linh nhùn đâu , cá trận barca còn nhớ ko ? khà khà
@ Hải zớ:eek:ho , em hải badgirl ơi ! cho a xem cái mẹt lào !

oh_tiny

Ôi tình bạn trong sáng!!! =)) :)) =)) :)) =))
Ừ, mình là bạn !!! =)) =)) =)) Sao mày có thể phát ngôn ra những lời lẽ buồn nôn thế nhỉ???
Dũng ơi, mày thấy mày dại chưa ai bảo ngồi cạnh ai kg ngồi lại đi ngồi cạnh Linh. Ông ấy nổi cơn ghen lên thì mày đi đứt, đến Vân ngồi gần Linh quá còn bị ông ấy nói nữa là.

hieukhacle

Member
hà hà, sáng nay ông vinh thấy thằng V Dũng ngồi cạnh con linh phát là nhảy sổ ra. hà hà, sáng nay các bác có quay đc không, ông ý chép xong đề bài cũng là lúc em làm bài lí thuyết xong, vui vãi. hóa ra ông ý cũng thương anh em, buổi cuối CD roài các bác nhẩy.
Hix, chúng mày up cả mấy cái ảnh bọn tao tệ nạn hum đi đâu ý nhờ vào hả,hum đó thức đến 3h sáng.
box càng ngày càng vui/
to Hoa: mày mượn vở con Nga chưa tao mượn tao chép bài
Long: trông thằng long dạo này trông người nhớn nhể, trông đẹp zai hơn xưa nhìu đấy, anh có lời khen

hieukhacle said:
hà hà, sáng nay ông vinh thấy thằng V Dũng ngồi cạnh con linh phát là nhảy sổ ra. hà hà, sáng nay các bác có quay đc không, ông ý chép xong đề bài cũng là lúc em làm bài lí thuyết xong, vui vãi. hóa ra ông ý cũng thương anh em, buổi cuối CD roài các bác nhẩy.
Hix, chúng mày up cả mấy cái ảnh bọn tao tệ nạn hum đi đâu ý nhờ vào hả,hum đó thức đến 3h sáng.
box càng ngày càng vui/
to Hoa: mày mượn vở con Nga chưa tao mượn tao chép bài
Long: trông thằng long dạo này trông người nhớn nhể, trông đẹp zai hơn xưa nhìu đấy, anh có lời khen
Ui sao thầy Vinh ở D1 dễ thế?
Ở D4 thầy V bắt để hết sách vở lên trên bục giảng ngay từ khi mới vào lớp
=>thiên vị wúa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000