D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
chúng mày có ảnh bựa của thằng Hiếu thì post lên chứ ảnh thằng Hiếu chưa đủ độ Hiếu ơi!

oh_tiny

Có những con người kg cần nói đến nhưng đối với chúng ta họ cũng đã đủ đặc biệt rồi.
Câu này nghe có vẻ hơi bựa nhỉ?

pip_pip

Ảnh của Hiếu thì nhiều cái đặc sắc "nắm". Để Hoa upload cho:))
@Hiếu: bố mày load nhầm, được chưa??? Đang đi hỏi để sửa đây. Chó con, dám bảo tao mùX(
@Hải: em viết gì , chị không hiểu???:-S
@Tuấn: biến mất đi đâu hai ngày rùi??? KHông kể tiếp chuyện bên đó cho các bạn nghe với à???
@Lan: quá bựa luôn không phải bựa vừaB-)

oh_tiny

pip_pip said:
Ảnh của Hiếu thì nhiều cái đặc sắc "nắm". Để Hoa upload cho:))
@Hiếu: bố mày load nhầm, được chưa??? Đang đi hỏi để sửa đây. Chó con, dám bảo tao mùX(
@Hải: em viết gì , chị không hiểu???:-S
@Tuấn: biến mất đi đâu hai ngày rùi??? KHông kể tiếp chuyện bên đó cho các bạn nghe với à???
@Lan: quá bựa luôn không phải bựa vừaB-)
Mày nhờ bố mày hỏi chứ mày hỏi à?
Mà thằng Hải viết có mấy chữ mà cũng kg đọc được. Hạn chế về mặt nhận thức vãi mà ... phải công nhận là thằng Hải viết ngu vãi.
Tuấn chắc bận ôn thi chứ đâu có sắp thi mà vẫn đàn đúm ở trên này như bọn mình.

ronni8x

em Lan ú ơi ! anh thấy cái ảnh avatar của em đẹp thật ! lúc đầu cứ tưởng em cơ ! nhưng nhìn kĩ ~> ko xưn (xinh) = em đâu !

pip_pip

@Lan: Bố mày hỏi rùi, nhưng không hỏi anh Lam hỏi bạn gì đó lớp D3 nhưng bạn í... không biết ( chết suýt nữa thì "lói" bậy)
@Girl D1: thế nick em_yêu_anh_Hieu thế nào rùi, bạn nào khai hoả đi.
@Badgirl: MK

pip_pip

@Hiếu à, cố mà đợi đi, admin chưa kích hoạt nick đó=))
Mà, Híu nè, bon tao mà dung nicks đấy thì đời mày coi như tàn, không có lỗ mà chui đâu :)) ( Chết, dạo nè Híu mỏng manh dễ vỡ, nếu có chuyện gì thì con gái không chịu trách nhiệm đâu nhé=)) )
@Sư huynh: kể chuyện bên đó cho muội nghe đi, chắc nhìu chuyện hay ho lắm nhỉ???:-S

L

longthin

Guest
chung may dạo này văng tục chửi bậy kinh wa! dc cả gái cả trai, văng chửi như đúng rồi, tao nể thật.bựa biết, vãi viếc văng lung tung cả lên, cô Phúc mà nghe thấy chúng mày chết, nòng với chả cốt của lớp! thất vọng quá!<đặc biệt em mình, nó chửi như đúng rồi, xem ra Long có truyền nhân rồi thì phải?

pip_pip

@Thế huynh không biết câu này à: "không nói bậy không phải học sinh D1"B-)
Mà con gái lớp minh trên forum thế này con khiêm tốn chán chị em nhỉ. Ngồi ở lớp nghe thì nhiều thứ sướng tai lắm=)) .
@Thỉnh thoảng nói vài câu cho zui cửa zui nhà thôi:) , chứ muội là muội "ngoan" lắm huynh à, không biết chửi bậy là gì đâu, chỉ nói hơi ấy ấy tí thôi. Lan đâu lên bảo vệ chị em đi.:">

ronni8x

pót cái ảnh ngứa mắt này xem nào ! nhìn muốn đập chết luôn !!

đùa ! đừng có em nào đập anh ! ^^ pót hình gây cười mà !

oh_tiny

pip_pip said:
@Thế huynh không biết câu này à: "không nói bậy không phải học sinh D1"B-)
Mà con gái lớp minh trên forum thế này con khiêm tốn chán chị em nhỉ. Ngồi ở lớp nghe thì nhiều thứ sướng tai lắm=)) .
@Thỉnh thoảng nói vài câu cho zui cửa zui nhà thôi:) , chứ muội là muội "ngoan" lắm huynh à, không biết chửi bậy là gì đâu, chỉ nói hơi ấy ấy tí thôi. Lan đâu lên bảo vệ chị em đi.:">
Ai gọi Lan đó có Lan đây!
Sao chị Hoa lại nói thế,thế hóa ra lớp mình toàn những đứa mất dạy à? Phải gọi là lớp mình nói chuyện với nhau rất "thoải mái", kg cần giữ ý tứ, kg phân biệt con trai hay con gái tất cả đều dùng chung 1 thứ ngôn ngữ :D
Mà con gái lớp mình đều "ngoan" hết. Đấy Long mày thấy kg con gái lớp mình thể hiện hết ra cũng chỉ có mấy từ đấy thôi chứ có những người kg thể hiện ra thì còn mất dạy hơn nhiều. Mà trong 1 cái môi trường "ô nhiễm" này kg bị lây mới là lạ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000