D1 sống chết ra sao?

mixmit88

hey! Có bạn nào chào mừng em trở lại đây ko?
Em chào anh Long ạ.nhớ anh quá đi mất.
To all: chẳng hiểu vì sao trong cảm xúc này em lại muốn đọc cho các bạn nghe bài thơ super hay+chất của 1 người super Chuẩn của lớp:
" Cuộc đời này dẫu còn nhiều gian khổ
Phải vượt qua bằng nỗ lực bản thân
Rồi một ngay chợt nhìn xuống chiếc cân
Xã hội ơi !Em sụt gần 10 lạng..."
Hay vãi chuẩn nhì.bạn Tminh rỏi thật nhẩy.chúng mày cũng phải học tập tinh thần quả cảm của bạn đi nhá!

oh_tiny

con Thu này viết chán như mứt ý. Ở đây kg được phép chửi tên bố mẹ chỉ được nói đểu, khích đểu nhau thui mà chẳng ai chào mừng mày đâu.

skynet11388

chán quá hôm nay em mới lên được. Các bác nói nặng quá, từ trước đến giờ em chỉ yêu 1 bạn, quý 1 bạn, thích 1 bạn thui. Bạn ý là SNOW các bác bít mà, nói thế chứ ai dám qua mặt Hiếu:D

oh_tiny

Mày định câu bài hả Dũng mà làm ơn gõ Tiếng Việt có dấu đi, dịch mệt wá đi mất. Mà ai bảo mày về sớm, đi chụp ảnh đâu chỉ có các bạn nữ có cả Hiếu, Hải, Anh Toàn mà.

Pham Van Tuan

@Long: thang Long chay dau mai ko thay len. Trong may cai anh chu o London dep trai vai, dao nay trong sanh dieu hon o nha nhay. Cong nhan may nhieu chien huu o Anh day.

ro_sch

@Tuấn: lâu lắm k gặp, hỏi thăm cái dạo này ông có khoẻ k???:"> :">
@Hoa: chị "ới" ơi, bol-chel: 0-2, chán chả buồn chết. Mà thằng Tuấn anti MU đấy, cho nó tới bến đi.
@Long: nói đùa thế mà đã dỗi, chat iem toàn xưng iem gọi đại ca còn gì;-)

pip_pip

linh ơi. thấy bạn tuấn lên hay sao mà lên nhanh thế? bố maỳ dùng nick con hoa. tao làm nick EM_YEU_ANH_HIEU rồi. con gái dùng chung.mai la dùng được.
Tuấn ơi, lâu lắm ko thấy ông đấy nhỉ .dạo này ổn chứ?

pip_pip

Vâng, ai chả biết mày và Tuấn là bạn=)) .
@Tuấn: con Linh bảo tôi xử lý ông vì ông là anti_MUB-)
@Linh: Tao mà xử lí thì có người xót thì chết à?:))

Pham Van Tuan

@cac ban: van khoe
@Linh: MU dao nay cung kha hon, tiec la Chel manh qua, cung thich MU lam nhung tam thoi chuyen qua Baca. MU: co mai ma ko len. haha.
@Hoa: trong anh dao nay vui ve nhi. Thang Hieu post ngap anh forum, trong cung duoc, ma nhieu anh no the. he nhung cong nhan thang cho lam dang kha

oh_tiny

ro_sch said:
Lan ơi, tao buồn lắm :*
Ôi Linh buồn, buồn ghê ý nhẩy. Buồn gì, buồn ... à? Đây là chỗ công cộng nhá Linh nhá, kg phải buôn điện thoại đâu mà chuyện gì cũng nói được.
Mà mày bỏ cái trò hôn hôn hít hít đi nhé, tởm quá đi mất
@ Tuấn: rất hân hạnh chào mừng ông quay trở lại
@ Hoa ơi, mọi người đều là bạn Hoa nhỉ thế nên tất nhiên Linh với Tuấn là bạn rồi =))
Đấy mà là tao thì tao "xót" chết mất ý!!!

pip_pip

@ Tuấn: Dạo nè yêu đời lắm, chả việc gì phải buồn cả nên cười suốt:))
@ Linh: Hôm MU-Sun tao mới thấy chán còn Chel thắng tao thấy cũng đúng thôi.B-)
@ Lan: Tao cũng thế Lan à, Hoa là Hoa sống thật lắm.=))

hieukhacle

Member
Tuấn ơi.. sao mày lại bảo tao là " thằng chó Tạo dáng cũng khá", tao ở ngoài đời vốn đã thế có phải Tạo dáng tí nào đâu( phải viết hoa, bi h bà con chú y' là tên riêng phải viết Hoa).. hix. mà cái tội m,ày anti mu là ko được nghe chưa.
Linh ơi, tao với mày là bạn nhỉ.
mà các bạn Tạo nick gi` đấy, nghe quen quen

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000