D1 sống chết ra sao?

tran hoang long

chẳng hiểu nổi anh em D1 ở đâu? ko thấy bao giờ xuất hiện ở đây, biết là thằng Hiếu có account trên này, rồi rabu, mấy đứa nữa mà chẳng bao giờ thấy! lên đi chúng mày, ai thấy thì gọi họ chúng nó với

tran hoang long

YM thì cả tuần cả tháng thây mặt chúng nó một lần mà gặp thì gặp mỗi thằng ôn bên Mỹ, chán! chẳng hiểu đứa nào là mod lớp mình nữa? chẳng nhẽ chúng nó ko vác mặt lên đây ah?

giraffe

Member
Đổi tên đi. " D1 sống chết ra sao " nghe không hay, lấy tên nào có ý nghĩa vào. Như lớp tui đây này " Lớp sử của cô Hồng Vân " ối đứa vào

mixmit88

Long oi ,Thu day ne`.D1 chua chet duoc dau.Can ban tai cac' ban ban hoc. wa' cho nen moi the'.Chu' ban phu huynh lop' minh` vua` khen lop' minh` doan` ket' .thuong yeu lan nhau day' Long a.Hehe.

Noi' gi` thi` noi' chu' to' yeu cac' ban lem' a`!>:D< :x :*

tran hoang long

chết sặc rồi còn đâu nữa mà kêu đuối! cả một lớp có mình mình lên đây lang thang! thôi cho em làm mod đi, thay mặt d1! đứa nào làm mod thì trả chức đây cho tao!

Volodia said:
Chết hẳn roài, có ai tham gia đâu?
D1 chưa chết hết đâu mà lo
Tui vẫn thấy thằng T.Cường D1 "nhe nhởn "hàng ngày đấy thôi
D1 vẫn khỏe cả mà chỉ tội chắc mải bắn Gb nên ko vào 4r!^.^!

fruit NHO

Active Member
các bác d1 chăm lém ......có ku Híu có account nhưng có bao h lên đâu mừ .............!!!!
thế mà topic cũng lên trang 2 ...hình như toàn hội câu

tran hoang long

em Hằng tốt quá, nhỉ, lại còn lên cả 4r để trả vở nữa, em ơi mấy thằng lớp anh mà chúng nó có vở em ko cẩn thận chúng nó xé ra khi đề từ lâu rôi ko dc tốt bụng như em đâu
oanh ơi! tao cũng buồn lắm, ngày nào tao chẳng lên 4r, nhìn bon d2 d3 chúng nó như thế trong khi lớp tao 2 thằng đi học, thế mà chúng nó đêch cho tao biết thông tin gì cả, chán tràn trề ,mày xem thế nào cho tao làm mod đại diện của d1 đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000