D1 sống chết ra sao?

goldenrain

Oa, hôm nay bị ốm, mệt quá, Ưng mama có nói chi ko dzậy?
To All: Tui kêu nói chuyện đại sự mà mọi người cứ biểu là tui ko bít nói chuyện đại sự nên tui chuyển sang chuyện ko phải đại sự đó chứ, cáu!!!
To Long: bên Anh cũng có phố tàu cơ à, công nhận là tàu giỏi thiệt
To Linh lùn: năm nay là 2006 rùi đó nghe, ai lại chơi cái avatar này

hieukhacle

Member
vũ ơi, mai nghỉ học nghe em... chiều nay hoặc tối nay thể nào con vân béo cũng gọi điện cho mày...
@hoa: mày không nhận được yahoo của tao là chuyện lạ có thật ah mày
@lan: làm gì kệ bọn tao, việc gì đến mày, công nhận là bây h tao cũng mỏng manh dễ vỡ thật
@long: thi Đh xong mày về có đứa đi đc có đứa ko đi được đâu mày, chắc gì đã đỗ hết mà đi

L

longthin

Guest
gì mà lại thế, lớp mình tao cầu chúa cho đỗ hết rồi, chắc chắn là đỗ thôi, tôi xin chúa bên này, các ông bà xin phật ở vn, gì mà ko đỗ, nói gở, phủi phui cái mõm mày Hiếu, ko chừng thằng này dùng bàn chải cọ bồn cầu đánh răng nên mồm thối!!
to Châu: em lạy anh, em xin anh, ny trên net của anh toàn con đáng sợ, mấy em cơ ah? có em điên cuồng và nhớ anh đến mấy năm kia kìa! bố khỉ! thằng nào cần nick tao cho mà hỏi thăm!
to Hiếu:chuyện em Hoa ko nhận dc là chuyện bình thường, vì em tôi lên đây chứ vội là ko lên YM, đoán thế ko biết có coi là hiểu em mình ko nữa!
Ưng ma ma là ai đấy mày?

pip_pip

@Thông cảm sư huynh ui, thằng Hiếu nó mù Internet đó.=))
@Lan à, bạn Tiến Cường không phải là của tao đâu, nói bạn í của tao là ADũng giết chết mày đó
@ Sư huynh : "Ưng mama" còn ai vào đây nữa, là mama của lớp mình đó.

ronni8x

to loong : hơ ! thế ra tau chưa kể cho mày về ny tau àh ! há há ! ít nhất 3 em roài ! ^^.cả 1 em đang học DH nữa ! ghê chưa !
mày yên tâm ! gặp nhau roài ! bọn lớp mình biết nó đấy ! khà khà
( em nó mới lớp 11 )
Hoa ới ! Adũng là j cụa em chế ! ny à ! tiếc wa' huhu !=(( :((

pip_pip

Chết, sao anh Châu lại bảo ADũng là của em, gặp Tcường là chết rồi đóX(
Khiếp đúng là Trâu bò, 1 trâu mà cột vào ba cọc cơ à? B-)
Nhưng hình như cọc đóng hơi nông nên cọc gẫy không giữ được Trâu phải không???=))

ro_sch

ny hai chau tre gan bang tao=))
@Vu: may thay ava chua, ars nghiep du qua
@Lan: 'phu" doi lai pass cho tao( dung lay cai cu ham lam:"> )

pip_pip

@Chó Linh, vớ được cái ava hay nhỉ. Đá thế không ghi được bàn, đau vãi
Mà ro_sch nghĩa là gì thế???

ronni8x

to lông : cái thằng long mập ! bảo mày post ảnh sang album của lớp ! ai bảo mày post ợ đây hả !
to hiếu hổ : thằng này điên sao post lắm ảnh thế ! khoe nose tây àh !
=)) :)) =)) :)) =)) chet' kuoi`

hieukhacle

Member
hix.. sao mày chê mũi tao tây. chỉ hơi to một tí thôi, có to lắm đâu mà mày chê...mà long ơi, bố mẹ khấn là một chuyện còn đỗ hay ko lại là chuyên khác. lạy trời cho con đỗ và tất cả các bạn của con đều đỗ ko khó nhìn mặt nhau lém
em xin lỗi tất cả các anh chị và em hứa sẽ ít post ảnh của em và post thật nhìu ảnh của mọi người( chứ ko up ảnh của tao thì ko bao h)

pip_pip

@ Hiếu: Đây là album của lớp không phải của mày đâu đấyX(
@ Linh lùn: hôm ưa Man của mày đá như hâm í. Xem não cả lòng. Xem xong điên không ngủ nổi:((

ro_sch

chan k chiu dc:( :(
@Hoa: chi k phai choc tuc toi, "phong do la nhat thoi, dang cap la mai mai"
ro_sch la than tuong tao, thang nay 10 nguoi thi 9,5 ng k biet, may doan thu xem, doan dc tao cho tien:*
@Chau: sao, con cuoi nua k ha;-)

oh_tiny

@ chị Hoa và con Linh Vinh: Đây kg phải là chỗ bàn bóng đá của 2 chị nhé gặp nhau ở lớp chưa chán à. Đá như cứt ý mà "phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi" ông mửa vào Linh nhé!
@ Châu: Trâu ơi ta bảo Trâu này
Trâu "đong" ngoải ruộng Trâu đừng có khoe
Tán gái vốn nghiệp con trai,
Có giỏi thì thử tán Hoa đi này​

oh_tiny

pip_pip said:
Chết, sao anh Châu lại bảo ADũng là của em, gặp Tcường là chết rồi đóX(
Khiếp đúng là Trâu bò, 1 trâu mà cột vào ba cọc cơ à? B-)
Nhưng hình như cọc đóng hơi nông nên cọc gẫy không giữ được Trâu phải không???=))
Vấn đề ở đây kg phải là đóng cọc nông hay sâu mà là việc: 1 lỗ mũi Trâu thì làm sao buộc được vào 3 cái cọc cơ chứ, rồi cọc thấy Trâu này kg buộc vào mình nên đi tìm con trâu khác thế là Trâu nhà ta lại tiếp tục công việc đi tìm cọc thôi.=))

pip_pip

oh_tiny Trâu "đong" ngoải ruộng Trâu đừng có khoe [CENTER said:
Tán gái vốn nghiệp con trai,

Có giỏi thì thử tán Hoa đi này [/CENTER]
@ Châu ơi, đau wá, xử lí con Lan đi!!!X(
@ Lan: Trùi ui, được anh Trâu nhà mình tán thì đời em lên tiên. Chó Lan, sao lại động đến tao, mày cẩn thận với ban ... ấy đấy?=))

ro_sch

@Lan: kứt mày ý, ars đá còn chả "tích "phân""
@Hoa: lớp này tao thấy mỗi mày gọi Long là anh( vì có mỗi mày sinh sau nó:)) )

pip_pip

@Linh "inh": Long là sư huynh tao, mày không có đừng có tị:>
@Sư huynh: Con Linh nó chê huynh sinh sau đẻ muộn không xứng làm anh nóB-) . Xử lí luôn

oh_tiny

@ Hoa: em xin lỗi chị Hoa lần sau em sẽ kg dám tái phạm nữa. Nhỡ cả đôi AD+ TC mà oánh thì còn gì là đời em nữa.
@ Linh: còn mày thì cho chết. Con chó ai bảo mày "play" tao, cho mày chết đi đá với Ars mệt rồi nên mới hòa đội bét bảng trên sân nhà. NHỤC!!!!

L

longthin

Guest
ro_sch said:
@Lan: kứt mày ý, ars đá còn chả "tích "phân""
@Hoa: lớp này tao thấy mỗi mày gọi Long là anh( vì có mỗi mày sinh sau nó:)) )
còn này giọng lưỡi chia rẽ tinh thần Đảng, xứng đáng đem đi thui, hình như hôm tao về cũng là đợt cuối lịch âm, nhà mình thui con Linh lên thịt giải đen, đi thi cho nó son nha cả nhà! mà con Linh nói thế này là ko dc, lớp mình vẫn còn có đứa sau tao mà? nhưng kể ra cả lớp mỗi mình dc em Hoa gọi là anh cũng chuẩn phết. hôm nọ tao quen mồm, tao chat với Trường Minh tao cho chữ chuẩn ko biết nó có giận tao ko mà thấy mấy hôm ko lên mạng.
mịa, hôm qua đau thật, hết xiền ko đi pub xem MU đá, trận đá ase hay thế mà hôm qua hòa mới nhục xem live score mà chán cả người lại hòa 0-0 mới đau, ko còn gì đau bằng,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000