D1 sống chết ra sao?

goldenrain

Lâu lắm mới lên, thấy các bạn dạo này văn nghệ ghê, mấy bạn toàn thấy học nhảy, guitar rùi riêng bạn M.Thu còn phát ngôn những câu nói mang đầy "cái tôi cá nhân"=)) . CẢ nhà cố gắng phát huy nhé.

Lớp tớ rất chi là bùn cười: có mấy thằng người Hà Lội trong lớp toàn thấy chỉ chỏ thằng này con cán bộ trường ngoài bắc, thằng kia bố làm thế nọ thế kia, trong khi tớ là Hà Nội gốc, bố làm lãnh đạo mà bọn nó ko bit j cả. BỌn này đúng là có mắt ko thấy Thái Sơn. Tớ sau 1 năm ra Hà Nội cùng các bạn roài, nhớ các bạn ghê

goldenrain

Quên mất, đề nghị bạn QT phát ngôn cẩn thận nhé: bạn Lan là "ú" mà dám kêu là gầy.
Cẩn thận là bạn bay đến Pháp lun cho QT ko còn răng nhai cháo đấy nhé (ủa mà pháp có cháo ko nhể)
Bạn QT bi h là ở vùng nảo nhể?

KHiếp, dạo này mình cứ "bạn bạn, tớ tớ " nghe nó lợm giọng thế nào ý nhỉ

ronni8x

Vũ cu (nót phu ) mày có làm được web ko?? Nếu làm được thì làm cho lớp mình 1 cái, từ bỏ cái trang web cũ rích này đi. Bây h mà còn kỉ niệm hội trường 97 năm, lại còn cái hình cũ rích trên giao diện nữa chứ , vào mà thấy ngượng !

sythinh

hè chào cả nhà, các ban vẫn vui vẻ chư', học tốt chứ, nhớ các ban wa'' dạo này chán wa' . Thu 7 này 7h o trường mình nhưg lớp tớ đi thăm wan nên sợ sẽ đến muộn.

he` lâu lắm mới vào forum lớp.

sheva1412

ÔI CHÀO CẢ NHÀ!!!
Sung sướng quá đợi bao lâu giờ mới được phát ngôn trên forum >:D<
Không hiểu vì lý do gì, username minhhtr88 đã bị đổi password, giờ tớ phải hoạt động dưới bí danh mới là sheva1412, lại trở thành freshman.
Nhớ các bạn thật, nhất là Hiếu, bởi mày là thằng lâu nhất không gặp, hội trường đợt này có Hiếu thì tốt.
Chúc mừng mấy bạn fans của MU nhé, dạo này đá lên như diều gặp gió.

goldenrain

Hơ, bạn Châu hình như hơi bị nhầm nhọt hay seo ý nhỉ. Tớ là kĩ sư cầu đường tương lai mà, trong khi cả 1 đống đứa kĩ sư tin học tương lai trong này thì lại ko hỏi mà lại hỏi tớ. Lạ thật, giá trị bi h nó cứ đảo lộn hết cả.

prince_of_rome

lâu quá rùi mới lên 4rum lớp mình, căn bản là tại bận quá, toàn 9-10h đêm mới về đến nhà, chả có thời gian nào rảnh để ol nữa cơ....tội nghiệp thế !!!! Cứu !!

Thấy mọi người rầm rộ học tập quá, đi học cả nhảy và ghita nữa cơ đấy, hay thật. May mà tớ học ở Ngoại Thương nên cũng biết được chút đỉnh vài điệu nhảy và khiêu vũ cổ điển, nếu không thì mình lại trỏ thành người tiền sử mất rùi

prince_of_rome

oh_tiny said:
Em mới có tin mới
Hình như năm nay, hội trường mình bị hoãn, chỉ làm trong cái hội trường bé bằng mắt muỗi thôi. Còn lí do là gì mọi người biết kg?
Là vì Apec ,trời ạ, còn hơn nửa tháng nữa mới đến Apec thế mà đã lo tắc đường. Chết mất.
năm nay không có gian hàng và hội trại à, thế thì mất cả vui, khổ thân bọn 12 quá, chả có cơ hội mà chơi tẹt ga như lớp mình năm ngoái, nhể ???

prince_of_rome

còn nữa, kế hoạch cụ thể của lớp mình hôm 5, 6 là như thế nào đấy, đề nghị chị Ới xúc tiến nhanh cái vụ này cái, để còn thông báo với pà con chứ. Hi vọng hôm đấy sẽ đi được để đựoc gặp tất cả mọi người (dạo này bận quá, thi triền miên, lại còn làm vụ "Chắp cánh thương hiệu Việt" cho VTV3 nữa chứ, tắc thở lun)

À quên, @ Linh: sao bảo rủ đi xem phim mà chả thấy thông báo gì, Dạ Yến sắp hết rồi còn đâu, giờ đang có mấy phim hay đấy, lên lịch đi, báo trước cho tớ khoảng vài ngày (nếu không có tớ ở nhà thì bảo gọi điện lại cho Linh, ok?) rồi tớ với ấy sẽ đi xem

Chào mọi người nha, hi vọng là sẽ gặp lại vào hôm hội trường
Sayonara !:))

emchaocacbac

prince_of_rome said:
lâu quá rùi mới lên 4rum lớp mình, căn bản là tại bận quá, toàn 9-10h đêm mới về đến nhà, chả có thời gian nào rảnh để ol nữa cơ....tội nghiệp thế !!!! Cứu !!

Thấy mọi người rầm rộ học tập quá, đi học cả nhảy và ghita nữa cơ đấy, hay thật. May mà tớ học ở Ngoại Thương nên cũng biết được chút đỉnh vài điệu nhảy và khiêu vũ cổ điển, nếu không thì mình lại trỏ thành người tiền sử mất rùi
ông Thiện dạo này càng ngày càng máu, chắc từ hồi vào cờ lờ bờ( kinh đây kinh đây) lại nghĩ đến lượt mình thi CLB mà trượt mới đau em !
À mà ông học nhảy của bọn hội SV à ?toàn học chiều tối tôi chả đi được. lên đây rủ các bạn cho vui chứ tớ cũng khó thu xếp lắm.Địa chỉ học nhảy cụ thể là: ngã tư gần nhà Hoa đới đi thẳng (ko rẽ Kim mã) đến nhà số 1A và học vào chiều tối (17h30) . Ở đấy có dạy nhảy Latin với cổ điển, từ cơ bản đến nâng cao

ro_sch

@Minh: người iu chỉ dc cái nói đúng. hôm rồi xem MANU đá mà thật là sung sướng. giờ chỉ đợi El Nino với OwenH nữa là ngon lành. người iu à, hội trường Hiếu bảo có khi k về dc đâu

ro_sch

@Thiện: ờ ờ định xem dạ yến mà cứ quên hoài. để tớ xem cái dạo này nhìu phim kinh dị nhưng toàn phim chán mình vào xem nó k "sướng";-) ;-) . đợi xem the grudge 2 hay the departed or world trade center

oh_tiny

Bọn mày cứ rủ đi Hội trường đi. Bọn mày nhàn nhã chứ đâu khổ như tao với con Linh. Tao còn chưa làm bài tiểu luận Triết cộng với 1 đống bài tập Giải tích và đại số đây. Hichic .... Chắc tao kg đi đc mất.

pip_pip

oh_tiny said:
Bọn mày cứ rủ đi Hội trường đi. Bọn mày nhàn nhã chứ đâu khổ như tao với con Linh. Tao còn chưa làm bài tiểu luận Triết cộng với 1 đống bài tập Giải tích và đại số đây. Hichic .... Chắc tao kg đi đc mất.
Mày cú thử không đi xem, thiêu sống luôn ah.
Mà đi thư 7 cơ mà, CN về làm bài cũng được, lo j, Lan nhỉ??;-) ;-)

pip_pip

emchaocacbac said:
chốt lại là 7h thứ 7 tập trung hả? hay là sớm hơn đi,, chơi cho được nhiều ? :p
Sớm hơn sao được, mấy đứa BK học chiều T7 thì chúng nó đên kiểu j???
Mà năm nay làm j có cắm trại với gian hàng. ( tại APEC dở hơi đó):( :(
Hôm nọ tao hỏi cô, khoảng 7-9h30 là văn nghệ ngoài trời còn sau đó có tiết mục thả 98 cái đèn trời.;)

pip_pip

ro_sch said:
@Thiện: ờ ờ định xem dạ yến mà cứ quên hoài. để tớ xem cái dạo này nhìu phim kinh dị nhưng toàn phim chán mình vào xem nó k "sướng";-) ;-) . đợi xem the grudge 2 hay the departed or world trade center
Hôm nào gọi các bạn đi xem phim đi Linh "inh", lâu lém không đến rạp, nhớ wa:D :D

pip_pip

Mọi người ơi, hôm hội trường nhớ mặc đồng phục lớp nhé.:D :D
Mà bạn nào lớp mình có "bạn mới" rồi thì cũng rủ di luôn để mọi người còn biết.=)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000