D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

Theo như em được biết (và hình như ai cũng biết rồi) hội trường vào ngày 5,6. Ý của Hoa đới là tối thứ 7 đến trường chơi, rồi sáng CN đi đâu đó, mọi người cho ý kiến cái.

oh_tiny

ro_sch said:
Phú pót đi mày lên chả pót j` à
@Tuấn: ông pót dc 1 bài xong chạy đâu mà bảo pót thường xuyên
@QTrung: thú lên k chào chị à B-)
Bố mày pót rồi, chỉ có điều nó lên hơi chậm thôi, con Vinh kia.
"chị" =)) =)) =)) Linh dạo này máu vãi ....

minhhtr88

H A H A H A, ngày 16 tháng 10 năm 2006, nước cộng hoà....thôi khỏi nhỉ
Từ hồi làm lớp trưởng tới giờ nghiêm túc hẳn, bị nhiễm thói quen đơn từ hành chính ảnh hưởng ít nhiều đến văn phong. Giờ đây khi các bạn đến với Trường Minh sẽ thấy một bộ mặt mới một con người mới với tác phong làm việc công nghiệp của một sinh viên Bách khoa, một phong thái ung dung tĩnh tại hào hoa phong nhã của chàng thanh niên Hà thành. Vâng, quả thực gương mặt ấy đã phảng phất chút màu sương gió, cái mà người ta hay gọi là màu thời gian. Một sức sống mới phơi phới chạy dọc sống lưng, từ Bách hội tới Bách..khoa, dòng máu nóng của tuổi trẻ tuôn chảy trong con tim từ tâm thất trái theo động mạch đi khắp cơ thể để rồi trở về tim có màu giống màu con sông gần nhà người "iu" anh (mọi người chắc biết nhà Thuỳ Linh, nhỉ!).
Vâng thưa các bạn, tu con cờ liu ( to conclude) tớ muốn nói
Đời đã mới người càng nên đổi....

TRời ơi, hai con thạch sùng, hai con thạch sùng đang đậu trên tường nhà anh, chúng nó đang ... bốp... một cục vữa rơi làm đứt mất mạch văn đang dồi dào, tức quá
Thịt con ghẹ hai con thạch sùng, anh mày đang bốc phét hay....:p

minhhtr88

minhhtr88 said:
H A H A H A, ngày 16 tháng 10 năm 2006, nước cộng hoà....thôi khỏi nhỉ
Từ hồi làm lớp trưởng tới giờ nghiêm túc hẳn, bị nhiễm thói quen đơn từ hành chính ảnh hưởng ít nhiều đến văn phong. Giờ đây khi các bạn đến với Trường Minh sẽ thấy một bộ mặt mới một con người mới với tác phong làm việc công nghiệp của một sinh viên Bách khoa, một phong thái ung dung tĩnh tại hào hoa phong nhã của chàng thanh niên Hà thành. Vâng, quả thực gương mặt ấy đã phảng phất chút màu sương gió, cái mà người ta hay gọi là màu thời gian. Một sức sống mới phơi phới chạy dọc sống lưng, từ Bách hội tới Bách..khoa, dòng máu nóng của tuổi trẻ tuôn chảy trong con tim từ tâm thất trái theo động mạch đi khắp cơ thể để rồi trở về tim có màu giống màu con sông gần nhà người "iu" anh (mọi người chắc biết nhà Thuỳ Linh, nhỉ!).
Vâng thưa các bạn, tu con cờ liu ( to conclude) tớ muốn nói
Đời đã mới người càng nên đổi....

TRời ơi, hai con thạch sùng, hai con thạch sùng đang đậu trên tường nhà anh, chúng nó đang ... bốp... một cục vữa rơi làm đứt mất mạch văn đang dồi dào, tức quá
Thịt con ghẹ hai con thạch sùng, anh mày đang bốc phét hay....:p
hí hí hí, thấy hai bài post của Hiếu đại ca hoành tráng quá em cũng phải bịa bịa tí cho nó ra một bài kha khá chứ, con gà cất nhau tiếng gáy là bản chất không phai mờ của D1 mà, nhỉ.

minhhtr88

Châu ơi tớ bảo Chấu này: có thể tìm lại bài Sơn Tinh Thuỷ tinh trong mp3 của ông hồi xưa được không, tôi đang muốn bài đấy lắm
Thuỳ lil ơi thuỷ lil ( đang có trào lưu "lil" mà ), đi xe bus số mới đới ( em xin lỗi chị * ), báo để người iu đi với, chúng ta cùng dạo chới...
Yêu em anh dắt em vào ba-hai
Vào ba-hai, hai đứa mình lai ra
i=))
=))

pip_pip

Mọi người ơi,đóng góp ý kiến đi chứ.Tối T7 đầu tiên của tháng 11(hội trường CVA đó),lớp mình tập trung tại cổng trường lúc 7h nhé. Đề nghị ko cao su [-( [-(
Thời gian địa điểm đã có, bây giờ là kế hoạch??? Ý kiến đóng góp đi chứ:-/ :-/

Còn 3 tuần nữa mới hội trường mà các bác làm j mà vội thế . Mà hôm ấy Híu về chả lẽ lại sợ ko có trò lố mà xem hay sao ???:))
Hôm ấy có ai định mua đồ về trường bán rong ko ???=)) Tao học Kinh tế nên nhiễm mất rồi . Xin lỗi các bác:D

oh_tiny

khung_long_biet_hat said:
Còn 3 tuần nữa mới hội trường mà các bác làm j mà vội thế . Mà hôm ấy Híu về chả lẽ lại sợ ko có trò lố mà xem hay sao ???
Hôm ấy có ai định mua đồ về trường bán rong ko ???=)) Tao học Kinh tế nên nhiễm mất rồi . Xin lỗi các bác
Ai bảo mày Hiếu về đấy? Hôm trứoc Hiếu gọi điện cho tao sao chẳng thấy nói gì cả.
Mà Vân ơi, nếu có bán thì mày chịu khó ra đứng ở các hàng khác nhé, nhìn thấy mày là bọn nó chạy mất dép rồi, có thế lớp mình mới bán được nhiều=)) :))

oh_tiny

Em mới có tin mới
Hình như năm nay, hội trường mình bị hoãn, chỉ làm trong cái hội trường bé bằng mắt muỗi thôi. Còn lí do là gì mọi người biết kg?
Là vì Apec ,trời ạ, còn hơn nửa tháng nữa mới đến Apec thế mà đã lo tắc đường. Chết mất.

pip_pip

oh_tiny said:
Em mới có tin mới
Hình như năm nay, hội trường mình bị hoãn, chỉ làm trong cái hội trường bé bằng mắt muỗi thôi. Còn lí do là gì mọi người biết kg?
Là vì Apec ,trời ạ, còn hơn nửa tháng nữa mới đến Apec thế mà đã lo tắc đường. Chết mất.
Zời, cái quái gì đó. Kệ, có lớp mình là to hết.=)) =))
À, lớp mình lập kế hoạch đi, vào trường xong đi đâu??? CN có đi chơi không??? hay đến nhà cô Phúc??

oh_tiny

Lớp mình vào ĐH , mọi người học chăm chỉ vãi, chẳng thấy ai lên mạng cả, cũng chẳng thấy vào 4r. Chị Hoa có hỏi ở đây cũng vô ích thôi.

minhhtr88

Còn nhớ giờ này năm ngoái đóng vai trò bán hoa, giờ về trường đã phải làm người mua hoa rồi, không khéo còn bị kéo vào ăn "cơm tù" nữa ý chứ ( tớ sợ có quả báo lắm), nhưng mà hình như đúng là năm nay không có hội trường đâu, Mrs Phúc cũng bảo thế mà
Thôi, trường mình biết phát huy tinh thần dân tộc, cũng mừng:)

goldenrain

Thế là hội trường năm nay làm nhỏ à. Hội trường năm nay nhỏ là tại vì phải làm trong cái hội trường. Mà cái hội trường của trường mình thì lại nhỏ nên ko làm cái hội trường to được. ==> logic quá =))
Tiếc thật, đang định đáp máy bay về, thế mà :(

hieukhacle

Member
iem chưa hỏi ý kiến của đại ca. nhưng khả năng em viền là 75%. hiehie. mất súng là đi tù chúng mài bít chưa.... khớ khớ... thằng minh chủn dạo này văn phong hay thế..... hix.. mà sao lớp mình dạo này thấy ít người lên 4r thế. D1 mà thế ah`.... thằng nào mất dạy anh về anh bắn chết. không, làm ít thuốc nổ TNT ( tri nitro toluen). thuốc màu vang. khó nổ, đạn bắn không nổ, chỉ nổ khi có kíp từ kíp số 6 trở lên mới có khả năng nổ, an toàn khi va chạm, bền với nhiệt.. mà không hat là dùng lựu đan nhỉ, chúng mày thik lựu đan phi1 VN hay lựu j, hay là cho chúng mày 1 băng trung liên RPD nhỉ. mà không, cho phát B41 cho tan xác... khớ khớ.... chúng mày lên kế hoạch hết đi.. MK... lên đ** thấy hình bóng thịnh sẹo, trần kiên, hải dớ, hương, ..... MK... ông mới đi có mấy hôm mà đã... chán wa'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000