D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
thực ra the Grudge 2 chan lam linh ah , chang khac gi 1 dau. o nha co the last kiss ko ? cung hay nhung kieu gi con trai cung bi bat nat
ma nay ,the lop minh hoi Trg dinh ntn ? em hơi bị thèm thuồng, nhưng cũng dc dự 2 cái hội trg, nên cũng vui, ko có gì nuối tiếc, nhung mà mọi ng ở nhà chụp ảnh rồi đem lên đây đi

quangtrung0488

Lâu lắm ko thấy Long béo ha, cả Thịnh nữa. Bây giờ có vẻ đông hơn rồi đấy:D
Ông thế nào hả Long? học hành vẫn ổn chứ?
Thiện đi tập nhảy rồi à? Oh, đã cưa cẩm đc em nào chưa?
Còn bạn Hoàng Vú thì sao:)) ? Hội trường có về không? Tớ đang ở thành phố Strasbourg, gần Đức.
Nhớ các bạn wa, sắp hội trường rồi, giờ này nắm trc lớp mình vui lắm đây:)
Chúc mọi người vui vẻ nha.
Năm nay chắc Hoa sẽ làm lãnh đạo lớp mình nhỉ, bí thư ko về thì có phó bí thư, lo gì;)
bb

prince_of_rome

đúng rùi, thứ 7 đến sớm đi, còn buôn với các bạn chứ nhể
Còn bọn BK đến sau kệ chúng nó, ai thích đến sớm thì đén, có đi đâu mất mà sợ. Hôm đấy nhớ đưa bạn mới về ra mắt mọi người nha' (nếu có), hẹn gặp lại moi người vào hôm đó.
Sayonara

emchaocacbac

votinh1512 said:
Bạn nào lớp mình phải làm về 20 năm đổi mới ko
ai có photo cho tớ 1 bản nhé
ko bít kiếm đâu ra đây
chả nhẽ lai 0 típ à
May cu vao website cua Dang Cong San VN cho tao ! Thieu gi !
@Lan u, Toan Thin: sao bon may hoc vat va the nhi? Kho than ...:( :) :D :))
( bon may thong cam, may tao mat Vietkey)

mixmit88

Kính thưa toàn thể các bạn,thành thật xin lỗi các bạn vì bài trước tớ post trong lúc tinh thần hơi ...bấn loạn nên có mang "chủ nghĩa cá nhân" một tẹo mong các bạn lượng thứ(dạo này còn phải để mấy thằng con trai cùng lớp ĐH nhắc nhở chuyện ăn nói thiếu nữ tính mới ngại chứ!~> phải sửa thôi).
To Lan: "bạn Lan" à!hôm tớ post bài đã là SN bạn chưa ý nhỉ?mà bạn đã chửi tớ rồi,chặc chặc,con gái nhớn rồi ko nên thế đâu!hi' hi'
các bạn nhớ đến hội trương sớm 1 chút,chẳng hại gì đâu mà lo.
thôi,tớ ko viết nữa đâu ko tớ đến ọe ra vì cái kiểu nói năng nhỏ nhẹ này mất!

zacobb

uh la la !lâu wa tớ kô pót bài rùi. Chắc các bạn kô zan tớ đâu nhỉ. :D Từ rày về sau tớ sẽ cố gằng pót ót ót thường xuyên hơn. Ngày kia là hội trường rồi, các bạn cố gấng nghĩ ra tiết mục rì hay hay đi. Coi bộ là hôm đó trường mình chả có rì hết,chỉ có văn nghệ thôi. Tớ có ý kiến là chúng mình tập thể 1 cái lên nhà Hoa ới waay . Sau đó sang wan cafe đèn dầu của Hói........

oh_tiny

mixmit88 said:
To Lan: "bạn Lan" à!hôm tớ post bài đã là SN bạn chưa ý nhỉ?mà bạn đã chửi tớ rồi,chặc chặc,con gái nhớn rồi ko nên thế đâu!hi' hi'
các bạn nhớ đến hội trương sớm 1 chút,chẳng hại gì đâu mà lo.
thôi,tớ ko viết nữa đâu ko tớ đến ọe ra vì cái kiểu nói năng nhỏ nhẹ này mất!
"Tớ" cũng xin thưa với "bạn" Minh Thu là hôm đấy đã qua SN "tớ" rồi đấy. Mày cứ liệu hồn, tới hội trường tao sẽ "xử" mày sau.

quangtrung0488

Xin lỗi "bạn" Tuấn Linh, tớ là tớ ko quen nói bậy, đừng dụ dỗ nhau như thế, cẩn thận ăn đập đấy, biết chưa:))

Tao vẫn ổn, đang đc nghỉ lễ 1 tuần, tuần sau là thi giữa kì rồi, lo wa. Mày thế nào, có bồ chưa, hay vẫn chung thủy với Mai;-). Có gặp Mai thì cho tao gửi lời chào nha.

Các bạn đi hội trường nhớ up ảnh nha, nhớ các bạn wa.
bb

oh_tiny

Hôm qua hội trường chán quá. Hôm nay cứ tưởng lớp mình sẽ đi chơi thế mà chẳng ai hào hứng cả. Chán quá! kg đi chơi nên bi h phải ngồi lang thang trên mạng.

pip_pip

oh_tiny said:
Hôm qua hội trường chán quá. Hôm nay cứ tưởng lớp mình sẽ đi chơi thế mà chẳng ai hào hứng cả. Chán quá! kg đi chơi nên bi h phải ngồi lang thang trên mạng.
Hôm wa về nhà, thấy buồn quá. Gặp lớp mình thì vui thật đấy nhưng sau đó thì chả biết làm j, đi đi lại lại rồi buôn linh tinh.
Hôm nay muốn đi chơi nhưng thấy các bạn hình như không có hứng nên lại thôi. Hôm wa khi đến trường tớ chờ đợi mọi người hỏi: "Ngày mai có đi đâu không??" nhưng lại chẳng thấy ai nói, buồn lắm.:( :( :( Về nhà có lúc nghĩ đến tớ lại muốn khóc ah!!!

pip_pip

Mọi người ơi, bàn tính chuyện 20/11 đi.
**Thời gian : theo dự định là 19/11 ( tức CN).
**Kế hoạch của tớ như thế nè:
--Sáng 8h tập trung (đề nghị không cao su -- nói thế thôi nhưng chả biết thế nào??)
-- Sau đó lớp mình đi linh tinh rồi mua quà cho cô Phúc.
-- Tiếp theo mua phở cuốn rồi về nhà cô Phúc chơi, ăn, hát karaoke...( theo tớ thì phở cuốn hoặc bánh mì là tiện nhất vì nhà cô không đủ bát đũa đâu)
-- Chiều chơi nhà cô rồi đi ....( cái nè tớ chưa biết nhưng tớ muốn đi đạp vịt- lâu ko đi nên nhớ wa ;-) )

**Mọi người cho ý kiến di, có kế hoạch j thì cứ viết lên, tất cả cùng bàn.
Tớ hi vọng là mọi người cố gắng nghĩ đi, đừng để đến lúc đó tính không thì lại như hôm hội trường, buồn lắm..:(

goldenrain

Hay là các bạn 9/11 này vào đây chơi với tớ đi (SN tớ mà) còn chuyện đi lại thì các bạn cứ vào đây tớ đưa cho vé tàu từ HN vào HCM là được chứ j

emchaocacbac

Kính thưa các bác,
em có ý kiến thế này,
20/11 này là ngày em đây tròn 18 cái mùa lá rụng, thế nên em có thiển ý muốn mời các bác 1 bữa gọi là bước qua "tuổi mới lớn" cho nó suôn sẻ. Vậy mời các bác góp ý kiến ăn gì, đi đâu... cho em nhờ để em còn tiết kiệm từ bây giờ !
Thanks !!!

sythinh

hehe sinh nhật bạn Hiền hả, thế càng hay. Hiền ơi ấy cứ tiết kiêm đi hehe càng nhiều càng it ma`, bon lớp mình an it thôi ma` =))
uh` đi 20-11 là chắc chắn rồi ngưng đi đạp vịt thi` chắc ko co nhiều người đi đâu, mệt lắm :((

sythinh

ma` sao lại chỉ thăm cô Phúc thôi chứ, fai thăm cả em Linh chứ ah` nhầm sozzy con cô Linh chứ cả thầy Thái nữa... tớ thấy nếu đến chiều mới bắt đầu đi thăm thầy thái , cô Linh thì hết thời gian rồi làm gì có thời giờ đâu mà đi " đ** VẠP" nữa chứ :p:p:p:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000