D1 sống chết ra sao?

quangtrung0488

Dai ca Hieu dao nay ghe nhi. Sung ong, dan duoc am hieu ro the, the nay thi mai sau ai lay may chac cung phai suy nghi lai. Dem ma no gap ac mong, rut sung ra ban vo dau vo thi kho, hoho:))

Hoi truong nam nay co ve buon nhi, nhung co D1 la vui ngay thoi. Chi co dieu vao dai hoc moi ban 1 noi, khong biet khi nao moi tap trung day du.

Du sao cung chuc moi nguoi vui ve, hoc tap tot, cong tac tot, va cho to gui loi hoi tham co Phuc.

Lan em, nick cua co la gi, ca Van beo nua, cho anh zoi

ronni8x

@ em ú : ko phải anh ko lên mạng đâu, ko bít tại sao cứ viết bài xong ấn gửi trả lời, máy out luôn. Chắc tại thằng admin cú vì bị chửi là ngu nên nó ghét =))
@:núi :em Lan nè:quynhlan2610
em Vân béo : myopia1988
@Lùn: dạo này ăn nói mấu nhể :))
anh đek thích cá trận vớ vẩn, anh viết trong áo đồng phục của em là anh sẽ cá với em tất cả các trận MU-ARS và ngược lại cơ mà !
em nợ 10K rồi đó:p

oh_tiny

Kg hiểu dạo này con trai lớp mình bị dịch gì mà tất cả đều lên chức "anh" thế nhỉ?:-/ ( Riêng Linh là con trai mà lên chức "chị" :)) =)) ) Hay thật! Các bạn lớn rồi có khác. Đến mấy thằng lớp ĐH bằng tuổi anh tớ mà tớ còn chỉ gọi là "bạn" nữa là.
Mà dạo này "anh" Châu biến đi đâu mất tăm vậy? Tìm mãi ở mấy xó xỉnh mà kg thấy đâu cả.=))

Pham Van Tuan

hieukhacle said:
iem chưa hỏi ý kiến của đại ca. nhưng khả năng em viền là 75%. hiehie. mất súng là đi tù chúng mài bít chưa.... khớ khớ... thằng minh chủn dạo này văn phong hay thế..... hix.. mà sao lớp mình dạo này thấy ít người lên 4r thế. D1 mà thế ah`.... thằng nào mất dạy anh về anh bắn chết. không, làm ít thuốc nổ TNT ( tri nitro toluen). thuốc màu vang. khó nổ, đạn bắn không nổ, chỉ nổ khi có kíp từ kíp số 6 trở lên mới có khả năng nổ, an toàn khi va chạm, bền với nhiệt.. mà không hat là dùng lựu đan nhỉ, chúng mày thik lựu đan phi1 VN hay lựu j, hay là cho chúng mày 1 băng trung liên RPD nhỉ. mà không, cho phát B41 cho tan xác... khớ khớ.... chúng mày lên kế hoạch hết đi.. MK... lên đ** thấy hình bóng thịnh sẹo, trần kiên, hải dớ, hương, ..... MK... ông mới đi có mấy hôm mà đã... chán wa'
Tao mat day nay, may ve ban tao chu ha. So thang Hieu nay that, moi di co may thang ma da mang sung ve doa anh em. Hom truoc thay lich lam viec cua may met qua, con gi nua thi ke not di. May ai duoc di linh nhu Hieu.:D
@Trung o "Phap": Dang o dau day, hoc hanh the nao, dinh bao gio ve.

ronni8x

Xó xỉnh nào em ú ! E đã đến những đâu mà bảo ko thấy anh hả ???
Còn em ú, lại sắp đến SN em hả :( :(
Có tổ chức j` ko??
Để anh em lại có dịp đi chơi nào ???

oh_tiny

Người học sáng, người học chiều thế này em tổ chức thế nào được. Mà tối thì kg được rồi.
À, quên mất. Chúc mừng SN "thiên tài" Mai, chúc Mai sớm tìm được 1 thiên tài giống như mình.

emchaocacbac

hieukhacle said:
iem chưa hỏi ý kiến của đại ca. nhưng khả năng em viền là 75%. hiehie. mất súng là đi tù chúng mài bít chưa.... khớ khớ... thằng minh chủn dạo này văn phong hay thế..... hix.. mà sao lớp mình dạo này thấy ít người lên 4r thế. D1 mà thế ah`.... thằng nào mất dạy anh về anh bắn chết. không, làm ít thuốc nổ TNT ( tri nitro toluen). thuốc màu vang. khó nổ, đạn bắn không nổ, chỉ nổ khi có kíp từ kíp số 6 trở lên mới có khả năng nổ, an toàn khi va chạm, bền với nhiệt.. mà không hat là dùng lựu đan nhỉ, chúng mày thik lựu đan phi1 VN hay lựu j, hay là cho chúng mày 1 băng trung liên RPD nhỉ. mà không, cho phát B41 cho tan xác... khớ khớ.... chúng mày lên kế hoạch hết đi.. MK... lên đ** thấy hình bóng thịnh sẹo, trần kiên, hải dớ, hương, ..... MK... ông mới đi có mấy hôm mà đã... chán wa'
Hiếu "r", tao mà đọc hết mấy dòng này của mày tao chết liền à !
Tình hình là bây h tao chả nhớ gì mấy môn học lớp 12 chúng mày ạ. Mấy đứa vào BK thì may ra học lại lí hóa với tin, chứ tao đây thì, "tháng 7 oai hùng" đã chui vào dĩ vãng xa xăm ... xa quá.... xa ghê...:? :? :?

emchaocacbac

Nghe nói năm nay hội trường chỉ có mỗi văn nghệ văn gừng, thế thì D1 về quậy tưng bừng 1 trận cho các em sợ 1 mẻ nhỉ ?:x

Tao nghĩ tập trung 7h thứ 7 là ổn, có gì kéo nhau đi ra hồ hoặc làm trò gì đó tùy chúng mày, thoải mái đê <:p ...miễn là về muộn muộn càng tốt :p
Chủ nhật thì đi thăm cô Phúc, lâu lắm rồi tao chưa gặp, nhớ cô quá đi mất...

Á, Minh chủn học ghita từ bao h thế? hay đây hay đây
Sắp tới tao định đi học nhảy,ở chỗ Kim mã, gần nhà Hoa đới. bọn mày có đi ko ?
=> hơi chóe, mong các bác lượng thứ...@-)

oh_tiny

Chị Hiền bi h máu thế. Ở Kim Mã gần nhà Hoa à, thế mà chị Hoa rủ em đi học nhảy ở tận Cầu Giấy, xa tít mù tắp à.

skynet11388

hi mọi người ,
sắp dến hội trường rồi , tổ chức kế hoạch gì đi, nhớ các bạn quá ,
mà nếu mọi người đến nhà cô phúc thì cho tớ gửi lời hỏi thăm cô nhé .
@ hiếu : mày ơi mọt khẩu K54 thì bao nhiêu xiền hả mày;-)?..........hix, mới đi bộ đội được mấy ngày mà du côn thế ko biết=))
ma có gì anh Hiếu chụp ảnh cho bà con ngắm đi

mixmit88

Sau 1 thời gian dài chỉ lên đọc bài các bạn post chứ ko chịu post bài.Hôm nay tui xin được có 1 đôi nhời...
To Mai: chúc mừng SN mày.bố mày ko mua quà cho mày đâu.khóc đi ..hehe
can cái tội con này láo.Nó láo lắm bà con ạ.chẳng oan tí nào đâu.hôm đi hội trường kinh tế tui mí lị con Hoa mí lị thằng toàn tạo chờ nó hơn nửa tiếng.mới thấy nó đến và nó bỏ tụi tui để đi chơi tiếp với thằng bạn mới của nó.thế có mất dạy ko.
To Anh Toàn: huhu
mỗi lần đi qua học viện ngân hàng để đi học tiếng anh là tớ lại thấy nhớ anh toàn da diết. Hận đời 1 nỗi là anh toàn học sáng chứ học chiều có phải là ...thôi rồi không.Biết đâu lúc anh toàn ta học lại là lúc tớ đi qua đấy thì sao?....MK.bọn Ngân hàng toàn tan học tầm giờ "ông" đi học TA làm tắc hết cả đoạn chùa bộc.tức ơi là tức

Pham Van Tuan

mixmit88 said:
Sau 1 thời gian dài chỉ lên đọc bài các bạn post chứ ko chịu post bài.Hôm nay tui xin được có 1 đôi nhời...
can cái tội con này láo.Nó láo lắm bà con ạ.chẳng oan tí nào đâu.hôm đi hội trường kinh tế tui mí lị con Hoa mí lị thằng toàn tạo chờ nó hơn nửa tiếng.mới thấy nó đến và nó bỏ tụi tui để đi chơi tiếp với thằng bạn mới của nó.thế có mất dạy ko.
To Anh Toàn: huhu
mỗi lần đi qua học viện ngân hàng để đi học tiếng anh là tớ lại thấy nhớ anh toàn da diết. Hận đời 1 nỗi là anh toàn học sáng chứ học chiều có phải là ...thôi rồi không.Biết đâu lúc anh toàn ta học lại là lúc tớ đi qua đấy thì sao?....MK.bọn Ngân hàng toàn tan học tầm giờ "ông" đi học TA làm tắc hết cả đoạn chùa bộc.tức ơi là tức
Chi Minh Thu kinh the. Cang ngay cang giong con trai. Sap co ban gai chua:D

votinh1512

To Minh Thu:
tớ học chiều thứ 3 từ 3h kém 15' đến 5h
có đến đc. cứ đến nha
To all:Ai muốn zo lớp tớ học cứ đến nha
Luôn luôn chào mừng

oh_tiny

mixmit88 said:
Con chó Thu, thế còn SN bố mày, mày kg nhớ à? Con chó chết chỉ chúc mừng mỗi con Mai thôi, mày nhớ cái mặt tao đấy.
À, còn 1 việc nữa là Hội trường vẫn tổ chức như thường chỉ có điều là kg có gian hàng thôi, đừng hi vọng được bán gì nhé.

quangtrung0488

Oh, sinh nhật em lan qua rồi à, xin lỗi, anh không để ý:D. Mà sao nói bậy thế hả, lớp văn hóa mà thế à, chó với má, không tốt nha[-(

Văn Tuấn lâu rồi không chat với ông, dạo này thế nào rồi, học hành vẫn ổn chứ, có bồ chưaB-) . Nhớ thông báo cho anh em đấy

Mà forum lớp mình sao ít người vào thế, tớ thấy quanh đi quẩn lại cũng chỉ có vài người, đề nghị vận động các bạn vào đây nhiều hơn. Việc này giao cho em Vân Béo và em Lan GầyL-)

Vậy nha, chúc các bạn 1 tuần vui vẻ,bb

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000